Sitashangaa kubaini mtu kama Lara 1 bado ni bikra

Sitashangaa kubaini mtu kama Lara 1 bado ni bikra

Mkuu Mtambuzi nakushukuru kwa kuliona hilo... miss chagga anataka tu kutuchafua apa. Hajui wanaume ndio wanaoongoza kwa kuwa na roho nzuri, wenye huruma, wenye kupenda bila ubaguzi na kujali. Ila anasahau pia kwenye vizuri hakikosekani kinyume chake ambacho ukikitumia kusema vyote vipo kama hiko unachokiona kibaya wewe unakua hujatenda haki kwa hao 99% nzuri.

Nakushukuru Mkuu kwa kusimama na mimi bwana.
Tized naomba msamaha please
 
Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Ayaaaaa sasa Mpwa wangu kwanini na wewe ukubali kubakwa na wanyama? ahahhahhaa no offense meant

mimi sitaki tena kuongelea haya nishakwaza wengine naombeni msamaha kidogo lakini bado nyie ni selfish
 
hebu tufanye utafiti wa hapa africa, utafiti wa huko majuu unaweza kuwa tofauti sana sababu za kimalezi na mazingira ya familia za hawa wasichana
 
ukweli ndiyo huo kwa kweli ila ndio baba zetu kaka zetu na waume zetu ,,,... but their selfish in nature including you Tized


Siamini amini hii unajua miss chagga tunatofautiana bana kwa nini kuwaweka samaki wote kwenye kapu moja wakioza wanaoza wote
Kuna ambao hawana hizo mambo na wako safi kabisa sasa kutuchanganya wote hilo halikubaliki Mtambuzi hili la kwako hili linaweza kukubalika na ikawa vise versa pia
 
Last edited by a moderator:
Siamini amini hii unajua miss chagga tunatofautiana bana kwa nini kuwaweka samaki wote kwenye kapu moja wakioza wanaoza wote
Kuna ambao hawana hizo mambo na wako safi kabisa sasa kutuchanganya wote hilo halikubaliki Mtambuzi hili la kwako hili linaweza kukubalika na ikawa vise versa pia

sawa nimekosea Mr Rocky nisameheni naomba jamani
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom