Niliamini banaMe mpole sana lkn bikra ilichelewa sana kutolewa na alieitoa hakuamini mpk leo........ kuna ukweli hapo
Niliamini banaMe mpole sana lkn bikra ilichelewa sana kutolewa na alieitoa hakuamini mpk leo........ kuna ukweli hapo
Hapo tu ndio unaponipatia, haya leo hakuna kupika dinner wala kwenda kula out, ni home delivery pizza from debonair.Hahahaaaa! Baby nilikua nakizingua hiki ki baby snake turned Viper Miss Neddy! Usiwasikilize banaaa! Mwaaaaaaah!
Hapo tu ndio unaponipatia, haya leo hakuna kupika dinner wala kwenda kula out, ni home delivery pizza from debonair.
Wewe jiachie i will be back later.
Niliamini bana
kwa macho
SIX PACKS, HANDSOME, CHOCOLATE COLOR, BIG BULGE PACKAGE BTN THE LEGS, ANIKAGUAGE TUUUUU! Kwani nimebishaaaaaaaa! Kwani nimebishaaaaaaaa! Anikaguage tu mwayego mi mnyonge nitafanya nini sasa?
Najua mnataka kumkera Matola tu hamna lolote!
mtambuzi umenionea, nna nzao 4 tu, lakini bikra safii.
mmmmh!!!
Lara 1 anajuwa mimi siyo mchaga sipigi risasi mwanamke na wala sipigi juu kumpiga Mungu na i will never mis target when i shoot any cocroch.
kwa wale waliobakwa tuwaweke kundi gani.... wanaume bana ni wanyama tu hamna heri
Kama unataka kuelewa vizuri penda wake za watu ipo siku utajijuwa kama kumbe na wewe ulikuwa una bikra yako unaikalia tu.
hutaki au