hhaha! mzabzab wewe nawe ila ukweli mie uwa unaniparaha lol!
ila na wewe wanipa raha swity...ila kusema kweli huyu kijana naomba u-consider maneno yake maana kweli bidada ata mie wanipagawisha na mastory yako ya kukojoleshwa lol
hhaha! mzabzab wewe nawe ila ukweli mie uwa unaniparaha lol!
muwache mke wa mtu apumuwe! tena ushindwe huko
mbona na wewe unacho mpenzi na kila siku unashikiwa mabango ya i love you ,au unataka na wewe ufungukiwe hadharani?
Mentor kaa kushoto
watu tupo kazini hapa!kaa kipande ile,btw gwin anakuita mkacheze mpira mguu ushakuwa poa!
haya sasa Evelyn Salt kazi kwako.
babu DC umekutana nae pande za wapi?
na ye ananisalimia salimia kwa C/O hivi ndo nini si afunguke tuu ka mwenzie ahhahahahhhahhahhahahhaha
shikamoo Dark City
mimi pia mdogo wangu MUNGU AKUTANGULIE MWAKA MPYA UKAWE MWEMA KWAKO!Nami nalog off...
I've missed you too my dearest sister..wa ukweli yani!!!
Mungu akutangulie jamani tuonane mwakani tena, i'd love to see u soon!!!
Teh! teh! umenifunga mdomo.....
ahahahhahahaha babu mi nilikuwa natania!ni watu8 huyo ndo ameniandikia hapo juu!Eti nini??
Mzima wewe snowhite??
Mie mzima wa afya, naendelea kuguguna pension yangu...
Nakutakia heri ya mwaka mpya wa 2013......ukuletee mapacha wazuri wa kike...niongeze wajukuu na vitukuu!!
Babu DC!!
ahahahahhahahhahahhahahahhahahahhahhahahha watu we'weheee !
wapi evelyne salt
muwache mke wa mtu apumuwe! tena ushindwe huko
Billie huangalii upepo bana?
ha ha ha ha ha na unavyokuwaga na hasira na wake za watu wanatoaga nje,,,,,,kemea hilo pepo kabisa.
ha ha ha ha ha ha sound na jamvi zima tena mtongoza anasaidiwa na mashostito ,kweli hii vita ni ngumu kwa bibie gfsonwin
ha ha ha afu umwambie eti ahesabu kalenda!!!!!!
Kwani kazibwa pua jamani??? Subirini arudi toka huko PM