Sitanii ni kweli NAMPENDA SANA HUYU DADA

Sitanii ni kweli NAMPENDA SANA HUYU DADA

dah!!!!!!! nimejikuta nashindwa kuandika nikabaki namwaga ma like tu hapa.

My dearest Billie, first of all asante sana sana kwa kunipenda. Napenda sana kupendwa, kama ambavyo pia mm hua napenda kuwapenda wenzangu. So far humu jamvini nimejaza ndugu tu utaskia swt brother, mara swt sister mara kaka wa moyoni mara rafiki yangu wa moyoni lol! basi kila mmoja humu jamvini ni ndugu yangu hata wale ambao watu wanawaogopa kama mzabzab ama Mwanamalundi Bazazi Mwana Mtoka Pabaya kwa maneno yao lakin mimi nawependa zaid kama my good brother ever.

Nikija kwako my dearest, as nijulikanavyo, real am married to a very happy family ever. Wanao nijua zaid kama Kaizer Asprin, Superman, Jiwe Linaloishi fidel 180 Ruttashobolwa Mtambuzi Watu 8 KakaKiiza na mashosti wangu wa ukweli kama cacico, snowhite, Paloma, Zion Daughter, amu, Madame B hawa wanaweza kukuthibitishia hili.

Kma nilivyowah kukwambia kwamba lets you be my good brother basi nakuomba tu iwe hivyo, na ndio maana huwa nakuitaga ""kaka yangu wa moyoni"" ( hili neno nalo gumu)..........lol! manake ndicho cheo cha mwisho ambacho mm naweza kumpa mtu nimpendaye sana. zaid ya hapo utaingia kwenye chumba cha siri sehem ya kwanza ambako kwangu mm kumefungwa kabisa.

naomba ni hitimishe kwa kusema kwamba Nakupenda sana sana my heart brother, na huwez kuamini ninavyojiskia kwa kupata assurance kwamba kuna mtu ambaye hatujawah kuonana lkn ananipenda lol! nakupenda sana sana.

CC BADILI TABIA lara 1, Ciello, Evelyn salt, Suprise

ticha bwana si umpe bwana mechi ya nje???
Usijali tutakutunzia siri.
We shtua kidogo hawezi kuacha alama ndo mazali yenyewe haya.
 
usemayo mtani ni kweli aisee manake kuna pipo ziliibuka kunako mpaka nikaogopa....ngoja nitafuta liavatar la kutisha lol...hilo nalo neno....
hahaha watu wanapenda avatars so try to change em everytime you have a chance to do so si waona mie nimejiepushia shari maana si ajabu nami ningeandikiwa uzi hapa hahahah
 
ahahahahhahhahah nini mma ataita imisi amwige watu8 ahahahhaha yani sina mbavu mie duh!

mtani za masiku wasalimiwa na babu DC...
Mtani huu huwa twauita mfadhaiko, mtoto wa kiume anaweweseka huko moyo wamfukuta kama maharage yanayotokota, ya nini afe na tai shingoni kaamua kutapika yake mahaba
 
Last edited by a moderator:
Dada huyo dada huyo....!!!

BTW nimekumiss sana dadangu..nlipita mahali nikaona dompo nikakukumbuka sana! Hope all is well kwako na kwa my nephews!!!:mwaaah:
 
ticha bwana si umpe bwana mechi ya nje???
Usijali tutakutunzia siri.
We shtua kidogo hawezi kuacha alama ndo mazali yenyewe haya.

wewe!!!!!!!!!!!
i don't want to hurt my hubby as well as him(@billie)
kuliko upewe kuonja ni bora usipewe kabisa.
 
mtani za masiku wasalimiwa na babu DC...
Mtani huu huwa twauita mfadhaiko, mtoto wa kiume anaweweseka huko moyo wamfukuta kama maharage yanayotokota, ya nini afe na tai shingoni kaamua kutapika yake mahaba
babu DC umekutana nae pande za wapi?
na ye ananisalimia salimia kwa C/O hivi ndo nini si afunguke tuu ka mwenzie ahhahahahhhahhahhahahhaha
shikamoo Dark City
 
Last edited by a moderator:
ticha bwana si umpe bwana mechi ya nje???
Usijali tutakutunzia siri.
We shtua kidogo hawezi kuacha alama ndo mazali yenyewe haya.

Ndio huwa unafanyaga hivyo eenh?
 
dah amu una akili wewe!!! ndo unayo mfanyiaga mtarajiwa nn??? just asking...
ticha bwana si umpe bwana mechi ya nje???
Usijali tutakutunzia siri.
We shtua kidogo hawezi kuacha alama ndo mazali yenyewe haya.
 
Last edited by a moderator:
Dada huyo dada huyo....!!!

BTW nimekumiss sana dadangu..nlipita mahali nikaona dompo nikakukumbuka sana! Hope all is well kwako na kwa my nephews!!!:mwaaah:
staki kuongea na ww kwanza. mbona umeingia huku?

halafu najua unajua ulivyo wa thamani kwangu, na wajua nikupendavyo mdogo wangu.
nime kumiss sana. Mentor nakupenda sana my dearest broda.
nephews wazima kabisa ila gwin kaongeza utundu mara mbili.
 
Last edited by a moderator:
babu DC umekutana nae pande za wapi?
na ye ananisalimia salimia kwa C/O hivi ndo nini si afunguke tuu ka mwenzie ahhahahahhhahhahhahahhaha
shikamoo Dark City

kupotea kwangu MMU kulikua si kwa bure...mwenzio nilienda kurenew tamu ya mapenzi na mahaba kutoka fukwe za Jiji la Mahaba Tanga kunani pale....
 
Last edited by a moderator:
@Penelope sasa usichoelewa nini hapa? Msome tena Billie ili umuelewe alivyozimika kwa Ticha.
BAK na we funguka hukoo!sio kubaki na la kijiba cha roho !oh!mwaka waisha huo!ILA NIMEKUMISS SANA RAFIKI YANGU!
 
  • Thanks
Reactions: BAK
kupotea kwangu MMU kulikua si kwa bure...mwenzio nilienda kurenew tamu ya mapenzi ma mahaba kutoka fukwe za Jiji la Mahaba Tanga kunani pale....

LOL!LOL!
sipati picha !
 
anaolewaaaaaaa.........mahariiiiiiiiiiiiiiiii.....ishatolewaaaaaaaaaaaaaaaaaa......dada huyooooooooooo.....anaolewaaaaaaaaaaaaaaaaa......hahahahahahah
Dada huyo dada huyo....!!!

BTW nimekumiss sana dadangu..nlipita mahali nikaona dompo nikakukumbuka sana! Hope all is well kwako na kwa my nephews!!!:mwaaah:
 
staki kuongea na ww kwanza. mbona umeingia huku?

halafu najua unajua ulivyo wa thamani kwangu, na wajua nikupendavyo mdogo wangu.
nime kumiss sana. Mentor nakupenda sana my dearest broda.
nephews wazima kabisa ila gwin kaongeza utundu mara mbili.
bana enh! huyu Mentor ushampenda toka anazaliwa si uwapende wengine bana!ah!
 
Last edited by a moderator:
billie vitu adimu kama hivi huwezi kuvikuta vyenyewe ,utakuta siku nyingi vilishawahiwa kwani na wanaume siku zote tupo mawindoni kusaka vitu adimu vya maishani.
idea ya kuonana naye ,sikushauri aseeeeh! itaweza kukucost zaid kisaikolojia ,wewe endelea kumuonea humu humu jamvini.
gfsonwin upo juu
 
Back
Top Bottom