Sitanii ni kweli NAMPENDA SANA HUYU DADA

Sitanii ni kweli NAMPENDA SANA HUYU DADA

aaah! wapppyyyyyyyyyyyyyyy

imeandikwa hivi ukiona unazimia siku ya taabu ujue nguvu zako ni chache. sasa mm bado kabisa nguvu ninazo.

kumbe bado una nguvu?
billie naona amekimbia ,hata anapoishi kashindwa kutaja.
snowhite wapi wewe kungwi wako bado ananguvu huku ,njoo umsaidie billie
 
Akah mambo ya kuhesabu kalenda kwani twasubiri mshahara kwa kanjubahi hapa!

Ndo nami nkashangaa anewapa wanaume jukumu la kuhesabu kalenda!!!
haya wewe una watatu ha ha ha hakuna kupumzika kazi yako itakuwa counting tu!!!!
 
Billie huangalii upepo bana?
Kuna wadada kibao wanaingojea walau salamua yako wachangamkie zabuni;
Wewe bado wanangaika na gfsonwin.Kakafungua macho uone na hususani umuone Evelyn Salt ;
Yupo hapo nje anataabika qa ajili yako.
Anasubiri kauli yako tu. Ukishindwa kauli basi hata kope.

Bazazi!
​

ni ukweli kabisa Bazazi, kama hana mtu kabisa aangalie pengine manake kwangu kumejaa.
 
Last edited by a moderator:
kumbe bado una nguvu?
billie naona amekimbia ,hata anapoishi kashindwa kutaja.
snowhite wapi wewe kungwi wako bado ananguvu huku ,njoo umsaidie billie

yaani hao makuwadi ndo kabisaa, hawaniwez bora tena na mwenye feelings naweza kuongea nae.
 
kumbe siko peke yangu ninayechanganywa na avatar ya gfsonwin!! hata miye nimevutiwa na busara zake huyu dada
 
Last edited by a moderator:
kumbe siko peke yangu ninayechanganywa na avatar ya gfsonwin!! hata miye nimevutiwa na busara zake huyu dada
Blaine u mdogo sana lkn una akili ya maisha, nakupenda sana. nimekoma sasa nitaacha kuvaa vigaun niwe navaa suruali
 
Last edited by a moderator:
yaani hao makuwadi ndo kabisaa, hawaniwez bora tena na mwenye feelings naweza kuongea nae.

i think there is much pressure for billie to hold ,si unaona hata anapoishi kashindwa kutaja......anyway jaribu hata kumpa nafasi akuone tu kama anataka ila kama ni mimi nisingeweza bora nibaki nakuonea humu humu jamvini
 
yule ne aliniletea shombo,
hivi sijui watu huwa wanakili gani?? wewe umkute mwanamke mahali na marafiki zake halafu bado uingie ndani eti unamtaka?? yaani yule alinipa hasira ya mwaka kidogo niaribie siku pale.

ha ha si alikuwa rafiki yake Asprin????
Ama kweli wale wazee wa bandari
 
Last edited by a moderator:
Blaine u mdogo sana lkn una akili ya maisha, nakupenda sana. nimekoma sasa nitaacha kuvaa vigaun niwe navaa suruali

sidhani kama tatizo ni gauni ,i think tatizo ni point zako kwenye ujengaji wa hoja wenye mrengo wa kushoto kama akuitavyo ciello na namna ulivyoishika hiyo gauni na mkono wa kushoto hapo kwenye avatar.

off topic; swali la kizushi hiyo picha nimewahi kukutana nayo kama profile picture ya mtu fb ,ni wewe kule?
 
sidhani kama tatizo ni gauni ,i think tatizo ni point zako kwenye ujengaji wa hoja wenye mrengo wa kushoto kama akuitavyo ciello na namna ulivyoishika hiyo gauni na mkono wa kushoto hapo kwenye avatar.

off topic; swali la kizushi hiyo picha nimewahi kukutana nayo kama profile picture ya mtu fb ,ni wewe kule?

akya mbuzi binadam mna mambo.
 
i think there is much pressure for billie to hold ,si unaona hata anapoishi kashindwa kutaja......anyway jaribu hata kumpa nafasi akuone tu kama anataka ila kama ni mimi nisingeweza bora nibaki nakuonea humu humu jamvini

na ni bora asinione manake ataendelea kuumiza nafsi yake.
 
Billie sasa mbona hueendelei kusongesha banaaa!
sie tupo ujue kukupa taf,af we unanyamaza namna hiyo vibaya hvo

Mi nipo mbona nimeelemewa na penzi zito hadi nashindwa kureply comments zenu.Ila nashukuru kwa msaada wenu.
 
Last edited by a moderator:
My dear gfsonwin! Nimemsoma Billie na nilichogundua ni mtata tu anajaribu maji ya mto kwa mguu badala ya kijiti.
Watata ni kuachana nao!

Bazazi!

​

Bazazi kwani nimekukosea nin? What i wrote i mean it.
 
Last edited by a moderator:
akya mbuzi binadam mna mambo.
ha ha ha ha! hujanijibu ujue ,hebu ni pm jibu km ni ngumu kuliweka hapa hadharani.

na ni bora asinione manake ataendelea kuumiza nafsi yake.
msikilize lakini na yeye anaapendeleaje,,,,,,kama ni kufa na tai shingoni poa tu ,,,kama anataka akuone ila aishi akisononeka muda mrefu sawa tu. ni chaguo lake.
 
Back
Top Bottom