Sitaki kuoa maishani

Sitaki kuoa maishani

dudu liko safi na linapiga kazi sana tu,au unataka hadi picha?
ukipenda niite double bii
kama dudu lako linapiga kazi tena sana tu kwa nini na wenzako wasipigwe kazi tena sana tu.
 
unataka vitu pure wakati we mwenyewe mchafuzi. Mungu atakupa wa kufanana na wewe.
umenena kabisa, watu uwa wachafuzi hafu wao wanataka walio wasafi akuna kitu kama hicho, utapata kinachofanana na wewe.
 
Lzm una strec za mapnz ww,na inaonekana ulikua huwajibiki vizuri kwa mpnz wako na sasa kakutana na fundi alafu kakupiga chini unaishia kulalama!kwa huko kumegwa hao wanawake unaowaongelea wanajimega wenyewe?uctaman alie ambae hajaguswa wakaji ww mwenyewe used!
 
Nionacho hapa ni kuwa wote muna mioyo yenye wasi wasi na iliyokata tamaa.
Wasichana wenye tabia na maadili mazuri ni wengi, tatizo mitazamo yenu wengi wenu iko so pachad (twin) and shared, yaani inafanana sana, hivyo mnaishia kuona wasichana wa aina moja tu, then mna summarize kwa wote.
Try to see things from other angles and to turn the unturned stones, you will see the wonders of the world.
I'm proud of girls and women acha hayo manung'ayembe mnayochapana nayo mitaani na maofisini.
Wanawake smart wapo jamani, just niulizeni mimi.
 
quote_icon.png
By Husninyo
Wewe dudu lako safi?

kiboko

JF swali of the year.......

na Jibu la of the year ni lipi?
 
Lzm una strec za mapnz ww,na inaonekana ulikua huwajibiki vizuri kwa mpnz wako na sasa kakutana na fundi alafu kakupiga chini unaishia kulalama!kwa huko kumegwa hao wanawake unaowaongelea wanajimega wenyewe?uctaman alie ambae hajaguswa wakaji ww mwenyewe used!
we we we we ...shauri yako..kama umeshawahi kusikia mtu kakimbia nayo mkononi basi ujue katoka kwangu..halafu kesho tena utamuona anakuja anataka tena
 
umenena kabisa, watu uwa wachafuzi hafu wao wanataka walio wasafi akuna kitu kama hicho, utapata kinachofanana na wewe.
binafsi kama mimi sio mchafuzi na nawapenda wadada na nawataka wawe na mioyo migumu wasitoe toe ovyo ili wengine tupate wake wema
 
poa wadadaz mimi naondoka zangu i hope hamjanikasirikia...ila najua nitapata tu mrembo mwema.samaki mmoja akioza sio wote,,, ila ninachowaomba ni kuwa kuweni wagumu sio kuchekea chekea watu na kugawa gawa ovyo
 
we we we we ...shauri yako..kama umeshawahi kusikia mtu kakimbia nayo mkononi basi ujue katoka kwangu..halafu kesho tena utamuona anakuja anataka tena
Asa unachoponda kitu gani!
Ww toa dozi ya kueleweka na maujuzi yote,hakikisha na ankara zipo za kutosha kumpendezesha mwanamke uone km atamvulia mtu!!!
 
ukitakaa wako pekee yako mjengee mwenyewee,au kata mgombaa fungia ndani...........wasio takaa kuowaaa uzizii ndo unaowashumbuaaaa.
 
Asa unachoponda kitu gani!
Ww toa dozi ya kueleweka na maujuzi yote,hakikisha na ankara zipo za kutosha kumpendezesha mwanamke uone km atamvulia mtu!!!
definetly ndio hivyo.lakini sio wanaume wote ambao nafanana nao.mnawaumiza wengine ambao hawana hizi sifa acheni kutoatoa bure
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom