Atacms
JF-Expert Member
- Aug 19, 2013
- 5,592
- 10,446
DaaaamnFvck
DaaaamnFvck
It's because people like you, see me as a threat..Kupost post kila siku mada zisizo kichwa wala mguu, kila siku, kwa kujipa umuhimu wewe zaidi, mara unasema unaonewa, unachukiwa, ukiulizwa utoe ushahidi huwezi, ni sawa na ushuzi tu hapa JF.
Unajambajamba mada bila breki tu halafu unaona ni muhimu.
Unajipa umuhimu usio nao.It's because people like you, see me as a threat..
Ishi maisha bila kukwazika na furaha ya mtu mwingine,
Na kuchukia kupo sana, hasa kwa watu wanao vibrate higher
Wewe unao? Na kwanini uone kuwa huo ni umuhimu kama sio kuwa triggered?
Safi kabisa, maana hata usinge jibu ni yale yale tu, the need to tell me is a proof kuwa wewe ni debe tupuHata ndondi watu wanapigana walio uzito sawa.
You are not on my level.
Straight to my ignore list.
Kuanzia hapa sitaona unachoandika.
Daaah huyu Dogo huwa anafurahisha kwa kweli .Chiwawa wewe andika tu ilimradi humvunjii mtu heshima
Oooh kumbe! Basi ndio maana anapenda sana kuandika humu. Ni sehemu ya yeye kuchangamana na kupunguza stress.Daaah huyu Dogo huwa anafurahisha kwa kweli .
Kaja na uzi mwingine tena
Mimi huwa na majuto sana katika maisha yangu..
Nime pitia mengi sana, ambayo sometimes huwa najiuliza as to why God alinipitisha!
Trauma, ilinifanya nikawa phobic, yaani niliona kabisa, this place(world) sio sehemu yangu.
So Nikawithdraw into addiction, imenichukua muda sana. Nimekaa kuogopa kuishi kwa miaka mingi, because ya maumivu mengi sana.
Ila mapenzi ya Mungu bwana, alifanya vile kuni humble. By the end of last year, kidogo nitoweke kabisa, I was suicidal.
Ila nikasema ngoja tuone, ilikuwa unatamani usiku ufikie kalale then upitlize kabisa usiamke... That's how insane my...
- SanArt
- mapito story
- Replies: 77
- Forum: Habari na Hoja mchanganyiko