Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Na hautakiwai kufanya hayo kwa ajili ya ndoa fanya kwa mapenzi uliyonayo juu ya huyo mwanaume kama unafanya kwa ajili ya ndoa maana yake ukipata ndoa hayo utaacha kuyafanya? ushauri wangu fanya kama moja ya mapenzi kwa huyo mwanaume
Swadakta...akifanya hivyo hakika atakua irreplaceable na atamteka milele mwanaume wake ,People always like mates who add value to their Life and they will hold on fear of losing them,sasa kama huna Value We got nothing to lose
 
...

...mwekundu uko sawa kabisa !! ha ha ha kwa miundo mbinu hiyo wengi tutawatimuwa !!!
 
divorce wakati umeshaachiwa maumivu ya kutosha?tuombe mungu sana ili tupewe wake wema
 
Marriage is not for everyone. Mbona wengine huwa wanaridhika tu na maisha yao hata bila kuolewa. Tatizo ni jamii yetu imeweka mentality kwamba mwanamke ukifika umri fulani hujaolewa basi una mapungufu, si kweli. Matokeo yake mtu akikaribia miaka 30 atafanya juu chini, full ku-pretend mradi tu na yeye aolewe asionekane ana kasoro kwenye jamii mwishoe mtu anaolewa na mtu hata hawako-compatible anaishia kuwa miserable kwenye hiyo ndoa yake.
 
Sasa saa zote ulikuwa unanijibu, unataka nini? Akili za mb.. bana

Sasa yamegeuka ya siwezi kusema, wanamme mlochungulia wanawake wakiwa unyagoni mna kazi sana.

Nimesha kujibu kwamba situmii mb-mbege

Mwanzo ulisema hivi;


Hata kama ni kikutajia itakusaidia nini?

Wakati wewe ume-sticky kwenye kuamini fikra na tarsiri zako za matumizi ya k-kiroba?
 
Sasa saa zote ulikuwa unanijibu, unataka nini? Akili za mb.. bana

Sasa yamegeuka ya siwezi kusema, wanamme mlochungulia wanawake wakiwa unyagoni mna kazi sana.

Jibu nilicho kuuliza ili nikujibu, itakusaidia nini nikikutajia??

Acha kuleta akili za k-kiroba. Ulienda kuongeza stimu nini?
 


Hahahaa..... Shindwa kwa jina lako, sifanyi majukumu ya ndoa kabla ya ndoa. Naungana na wengi wasemao kuwa hiko sio kipimo.

Kuna wanaofanya hayo yote kwa ajili ya ndoa ila akifika ndani ndo utaona kila rangi.

Cha muhimu ni Upendo kqa kweli baaaaasssss!!!!!
 
Last edited by a moderator:
Ukifanya hayo kwa lengo la kuisaka ndoa, halafu usipoipata unaweza ukachizika..!

Kama unafanya, fanya tuu kwa mapenzi uliyonayo kwa huyo bf wako na sio kwa kutegemea ndoa..!
Umenena kikubwa ni kuwa real, maana wengine watafanya ili tu kumkoleza jamaa lakini mwisho wa siku kama sio tabia yake itatokea siku anarudi kwenye utaratibu wake aliouzoea (wakati mwingine inategemea na mtu amelelewa vipi pia na aina ya marafiki tunaokutana nao pindi tunapokuwa na akili zetu inachangia maana kiukweli wazazi wetu kuna mambo waliyafanya kwetu pia katika mishemishe na exposure za hapa na pale unakuta wale unaokutana nao kuna kitu wanakuongezea au wanakubadili kabisa kutoka -ve to +ve)
 
Au mnaweza kukalishana chini mkaongea kama watu wazima wenye akili kuhusu mahusiano yenu na mategemeo ya kila mmoja kutoka kwa mwenzie badala ya kupimana na kutegeana vitendawili. It makes life is sooo much easier!
 
Ndoa haisakwi, inakuja tu kwa muda muafaka kama besideis.

Ingekuwa inasakwa, lazima kungekuwa na makampuni ya kusaidia watu kusaka ndoa.
Jidanganye hivo hivooooooooo..... na umdanganye mwanaooo na wajukuu na vilembwe na vilembweteza....
 
Ukifanya hayo kwa lengo la kuisaka ndoa, halafu usipoipata unaweza ukachizika..!

Kama unafanya, fanya tuu kwa mapenzi uliyonayo kwa huyo bf wako na sio kwa kutegemea ndoa..!
Wanaolalamikaga kuwa wamepotezewa muda baada ya kumwaga watakuwa wanamtazamo tofauti na wako
 
Marriage is not for everyone. Mbona wengine huwa wanaridhika tu na maisha yao hata bila kuolewa. Tatizo ni jamii yetu imeweka mentality kwamba mwanamke ukifika umri fulani hujaolewa basi una mapungufu, si kweli. Matokeo yake mtu akikaribia miaka 30 atafanya juu chini, full ku-pretend mradi tu na yeye aolewe asionekane ana kasoro kwenye jamii mwishoe mtu anaolewa na mtu hata hawako-compatible anaishia kuwa miserable kwenye hiyo ndoa yake.
Anakutana na Mr. Available, kikubwa lazima watu waelewe ndoo maana rahisi ni ridhiko la nafsi hivyo wakati mwingine using'ang'anize sana kwa kuweka akili yako huko inapelekea mtu unajilengesha kwa mwanaume mpaka anaanza kuingia hofu mwishowe unashangaa pamoja na kununua zawadi na mambo kibao kumfanyia lakini mtu anakimbia (hapa ndio utasikia mwanamke analalamika nimempa kila kitu mpaka na mtaji lakini hana fadhila, kikubwa kila kitu ni kwa umakini)
 
unaweza ukafanya yote hayo na asiwe na mpango na ww...wanaume mnajijua wenyewe akili zenu.
 
Aliyesema wanawake na wanaume wana maumbile sawa ni nani?

Kuwa sahihi ama kutokuwa sahihi sio ishu ya maumbile, mjumuiko wa fikra na tafsriri zako, na fikra za mtu SI sahihi universal.

Kama hujaolewa no brave man can take that risk hivyo tafuta zezeta mmoja mapema kabla mazezeta yawajajanjaruka otherwise aliyekuoa amebeba gunia LA misumari wakati ana kipara
 
baadhi ya points hapa ni za msingi lakini nyingine sio muhimu sana

lakini pia mwanaume ana room/chance ya kumbadilisha mwanamke awe vile anavyotaka

lakini pia wanaume wengine tukiona mwanamke anafanya hayo yote hapo juu tunaanza kuweka question marks kibao

all in all ndoa ni suala la kupendana na kuamua kuchukua hatua ya kuyabadilisha maisha
 
Sifa nlikuwa nazo jaman ila ndo nimemuacha jana tu aaaaaagggr atnikumbuka milele
 
Back
Top Bottom