Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Hizi ndizo sifa za mke mwema lakini kizazi hii kinaelewa haya! kila saa kwenye facebook,whatsa......,inst...... nk. atapata muda wa kufua kweli?
 
Nasubiri siri new version

Maana hizi nimezifanya mwaka wa 42 huu ila statasi haichenji
 
Valid points kabisa....suala sio kwamba ni lazima mwishoni iwe ndoa ila.ni kipimo cha kujua huyu anafaa kuwa mke au la maana sio wanawake wote.wanafaa kuwa wake

Cc Kongosho
 
Last edited by a moderator:
Valid points kabisa....suala sio kwamba ni lazima mwishoni iwe ndoa ila.ni kipimo cha kujua huyu anafaa kuwa mke au la maana sio wanawake wote.wanafaa kuwa wake

Cc Kongosho

Huyu dada sijui anatumia kiungo gani cha mwili kufikiri.

Au sijui atakuwa anauza duka la pombe...Maana mawazo yake ni kama mtu aliyeshituliwa usingizini..!
 
Hizo za kama ipo ipo tu ndiyo zile mnazoingia kichwa kichwa hata mwaka hauishi msharudi home na vilio.

Jambo lolote zuri haliji hivi hivi linahitaji maandalizi ya kutosha

Usitegemee kukesha bar ma madisko halafu utegemee kuwa mama mzuri wa familia kesho.

Mtaoshwa sana maji kwa waganga.

unawazungumziaje wanawake loyal kwa wanaume,wengine wanakaa miaka hata 7 kungojea ndoa na hawaolewiiii??mara ngapi women wanalia wameachwa japo hadi pete walipewa na ukweni wakatambulishwa??kama ipo ipo tu mkuu,siamini i have to forge who i am just to get married,aftr that THEN WHATT and whats the point???.ila si neno mana gals washajua mnapenda maigizo they give u want u want...i will stay real and true to myself
 
Haya, hivi Isaack na Albert walioa? Kama hawakuoa basi walikuwa wajinga sana, right?

Sasa kama hawakuoa wanahalalisha wewe kutokuolewa au?

Unazijua sababu za wao kuto kuoa?

*Kilema cha akili hatari sana*
 
unawazungumziaje wanawake loyal kwa wanaume,wengine wanakaa miaka hata 7 kungojea ndoa na hawaolewiiii??mara ngapi women wanalia wameachwa japo hadi pete walipewa na ukweni wakatambulishwa??kama ipo ipo tu mkuu,siamini i have to forge who i am just to get married,aftr that THEN WHATT and whats the point???.ila si neno mana gals washajua mnapenda maigizo they give u want u want...i will stay real and true to myself

Kisicho kua kina kukomaza..

Hao wanao achwa wakiwa wamekaa miaka saba hawakufudhu mitihani hiyo hapo juu..!
 
Nawasikitikia sana mabinti wanao dhani kwamba swala la ndoa pia linabahati nasibu.

Mtapeleka kuku kwa waganga mpaka basi, mtaagizwa kuku wa njano, mkidhani kwamba mnamikosi kumbe maisha mnayakosea wenyewe.

Swala la ndoa ni soma pana sana linalohitaji umakini na usikivu wa kutosha, usitegemee kusinzia wakati wa somo halafu upate 100%, hapo tegemea -0%..

mkuu we umeoa au la?..
Ingekuwa mwanamke ndo anaoa sawa,ila si tunaolewa ni bahati nasibu hii..kama ipo ipo tuu,men are unpredictable unaweza ukafanyiwa mengi na hata ukazaa na hyo ndoa usiione
 
Kisicho kua kina kukomaza..

Hao wanao achwa wakiwa wamekaa miaka saba hawakufudhu mitihani hiyo hapo juu..!

u have never been in their shoes ,don't conclude....am a woman najuaa uchungu wake...na mi nishawahi kupewa ahadi za ndoa na sikuiona,..
 
Dah... Haya makitu hapana, kuna watu tulijitoa over 200% ya ulichoandika lakini tukaangukia pua khaaaa!!!!

Sifanyi tena, wacha nipitwe na msimu!!!
 
mkuu we umeoa au la?..
Ingekuwa mwanamke ndo anaoa sawa,ila si tunaolewa ni bahati nasibu hii..kama ipo ipo tuu,men are unpredictable unaweza ukafanyiwa mengi na hata ukazaa na hyo ndoa usiione

Swala la kuoa hiyo ni private issue sitakujibu..

Tatizo sio kufanya mengi, fanya yale yanayostahili kufanywa.

Sio useme umetumia muda wingi kuspend na mwanaume kujirusha kila kiwanja mwisho wasiku akakupa mimba usime ulijitoa au umemfanyia mengi
 
u have never been in their shoes ,don't conclude....am a woman najuaa uchungu wake...na mi nishawahi kupewa ahadi za ndoa na sikuiona,..

Jichunguze utagundua kasoro ulizo nazo.!
 
Swala la kuoa hiyo ni private issue sitakujibu..

Tatizo sio kufanya mengi, fanya yale yanayostahili kufanywa.

Sio useme umetumia muda wingi kuspend na mwanaume kujirusha kila kiwanja mwisho wasiku akakupa mimba usime ulijitoa au umemfanyia mengi
mi sio mruka viwanja,na mimba sikukubali anipe kabla ya ndoa...
 
Back
Top Bottom