Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Siri kwa wanawake wasaka ndoa miaka nenda rudi

Mkuu Phlagiey,my little point ni kwamba,wanawake wote wasio olewa sio kwamba wao si wife material...ts just a matter of time,don't judge kwa hvo vigezo vichache hapo juu
 
Last edited by a moderator:
do u think mwanamke pekeake ndo mwenye makosa?,wanaume ur always right?..nakubali kibinadamu lazma nina mapungufu yangu

Kuna tofauti za kimaumbile kati ya mwanaume na mwanamke, hizo ndio zinapelekea kuonekana nani yuko sahihi nani anakosea, we ukitaka kutumia mwili wako kama mwanaume ananyo utumia matokeo yenu hayawezi kuwa sawa.
 
Huwa unamfuatilia muuza pombe? Natumia K kufikiri, naona na wee unatumia mb..

Huyu dada sijui anatumia kiungo gani cha mwili kufikiri.

Au sijui atakuwa anauza duka la pombe...Maana mawazo yake ni kama mtu aliyeshituliwa usingizini..!
 
Afu ukishajua anafaa kuwa mke unaachana naye? Usintanie

Valid points kabisa....suala sio kwamba ni lazima mwishoni iwe ndoa ila.ni kipimo cha kujua huyu anafaa kuwa mke au la maana sio wanawake wote.wanafaa kuwa wake

Cc Kongosho
 
Kwa hiyo wewe ukihalalisha wanawake kuolewa, wote waolewe? Hujui hata unasimama nini?

Kama unahalalisha kila mtu kuwa kivyake, usilazimishe yako kuwa sawa, get a life!!!!

Sasa kama hawakuoa wanahalalisha wewe kutokuolewa au?

Unazijua sababu za wao kuto kuoa?

*Kilema cha akili hatari sana*
 
Aliyesema wanawake na wanaume wana maumbile sawa ni nani?

Kuwa sahihi ama kutokuwa sahihi sio ishu ya maumbile, mjumuiko wa fikra na tafsriri zako, na fikra za mtu SI sahihi universal.

Kuna tofauti za kimaumbile kati ya mwanaume na mwanamke, hizo ndio zinapelekea kuonekana nani yuko sahihi nani anakosea, we ukitaka kutumia mwili wako kama mwanaume ananyo utumia matokeo yenu hayawezi kuwa sawa.
 
Basi kama umejua hilo mapema, ruka post zangu kama zinakunyima usingizi, afu nilikuwa sijui kama huwa unanifuatilia.

Kumbe huwa ni mawazo ya k- kiroba..

Ila mimi umekosea huwa situmii mb- mbege.
 
Haya Maswala huwa hayana kanuni kabisa au naweza sema hayatabiriki, wewe ukimpata mwenza ambae mtavumiliana shukuru na muendeshe maisha yenu
 
Miye nimefurahishwa na hicho kipengele cha kubeba vitunguu keche keche hadi kwa bf ukapike loh! Mi nadhani hayo ni machache kati ya mengi na mapenzi vile hayatabiriki waweza fanya hayo yooote alafu biiinuuuuu!!! Kuleee umepigwa cha mbavu utalia na moyo!! Wangapi wameoa wanawake wavivu,wachoyo ,wanafiki nabado wanawapenda to the maximum!! Anyway bravoo najua kuna kitu hapo tumejifunza ,point taken!!! Hujambo lakini mwekundu?
 
Last edited by a moderator:
kama ipo ipo tu,me nimefanya yooote hayo tena kama kufua nilifua mpaka mikono kuchubuka ngozi,tena swala la chakula sikuwa tayari kula hotel nilijitahidi kupika tena kutwa mara 3!tena chakula cha uhakika,bado jioni ananiomba twende pub za vinywaji juu yangu na mimi si mtumiaji wa kilevi mi ni soda tu,lakini alichonitendea ni kunicha pasipo sababu yoyote mpaka sasa!hivo kama ipo ipo tu,viumbe wazito mtoa mada!
 
Miye nimefurahishwa na hicho kipengele cha kubeba vitunguu keche keche hadi kwa bf ukapike loh! Mi nadhani hayo ni machache kati ya mengi na mapenzi vile hayatabiriki waweza fanya hayo yooote alafu biiinuuuuu!!! Kuleee umepigwa cha mbavu utalia na moyo!! Wangapi wameoa wanawake wavivu,wachoyo ,wanafiki nabado wanawapenda to the maximum!! Anyway bravoo najua kuna kitu hapo tumejifunza ,point taken!!! Hujambo lakini mwekundu?

niko poa taka tu uolewe mapemaa.......take my point LOL
 
Afu ukishajua anafaa kuwa mke unaachana naye? Usintanie

Kama abafaa kuwa nke definately unaoa apo maana kafaulu mtihan....mke hajitambulishi majukum yanamtambulisha tu anavyoyahandle. Asprin ako wapi
 
Last edited by a moderator:
Ukimfanyia anayejua nini maana ya mapenzi kwa hayo uliyoyaainisha ndoa haitachelewa.
Tatizo sisi wabongo ukionesha kumpenda na kumjali mtu basi inageuka fimbo kwako.
 
Aliyesema wanawake na wanaume wana maumbile sawa ni nani?
Kuwa sahihi ama kutokuwa sahihi sio ishu ya maumbile, mjumuiko wa fikra na tafsriri zako, na fikra za mtu ni sahihi universal.
Maumbile yana nafasi kubwa sana ya kuweka mgawanyo wa mambo, ndio sababu utaona kutoka na maumbile yetu kuna haki za wanawake , chanzo ni maumbile.

Pia kuna mambo au shughuli fulani ambazo mwanamke hauwezi kuzifanya kutokana na maumbile yako.

Sasa unapokataa kwamba swala la maumbile haliwezi kuonesha jambo lilo sahihi kwa mwanamke na jambo lilo sahihi kwa mwanaume, unadhihilisha jinsi unavyo endelea kutumia k- kiroba kufikiri.

Kwa hiyo wewe ukihalalisha wanawake kuolewa, wote waolewe? Hujui hata unasimama nini?

Kama unahalalisha kila mtu kuwa kivyake, usilazimishe yako kuwa sawa, get a life!!!!

Ni wapi nimehalisha wanawake wote waolewe?

Matumizi ya k-kiroba kufikiri ni balaa

*KILEMA CHA AKILI NI HATARI ZAIDI*
 
True, ndio maana waumini wanaimba 'mke mweeeeema, anatoka kwa Bwana, nimemwooomba Bwana anisaidie'. Maana yake, do ur best, leave the rest to mother nature.


Ndio maana utakuta mtu anasema, sikuwahi fikiria kama nitamwoa Mwaju, nilipanga kumwoa Mwadawa kabisa.

Kama abafaa kuwa nke definately unaoa apo maana kafaulu mtihan....mke hajitambulishi majukum yanamtambulisha tu anavyoyahandle. Asprin ako wapi
 
Anyway, hayo mambo yanayohalalisha na maumbile ni yapi?

Unaweza dhania una akili saaana, kumbe ni deep kijikoni. Na uache kutumia mb..

Maumbile yana nafasi kubwa sana ya kuweka mgawanyo wa mambo, ndio sababu utaona kutoka na maumbile yetu kuna haki za wanawake , chanzo ni maumbile.

Pia kuna mambo au shughuli fulani ambazo mwanamke hauwezi kuzifanya kutokana na maumbile yako.

Sasa unapokataa kwamba swala la maumbile haliwezi kuonesha jambo lilo sahihi kwa mwanamke na jambo lilo sahihi kwa mwanaume, unadhihilisha jinsi unavyo endelea kutumia k- kiroba kufikiri.



Ni wapi nimehalisha wanawake wote waolewe?

Matumizi ya k-kiroba kufikiri ni balaa

*KILEMA CHA AKILI NI HATARI ZAIDI*
 
True, ndio maana waumini wanaimba 'mke mweeeeema, anatoka kwa Bwana, nimemwooomba Bwana anisaidie'. Maana yake, do ur best, leave the rest to mother nature.


Ndio maana utakuta mtu anasema, sikuwahi fikiria kama nitamwoa Mwaju, nilipanga kumwoa Mwadawa kabisa.

Kuna majina umetaja apo moyo umefanya paaa!😱😕😱
 
Back
Top Bottom