Kiranga
Platinum Member
- Jan 29, 2009
- 88,050
- 153,809
Sitaki kuamini, nataka kujua.Mbona sasa hujajibu 'amen'?
Stop derailing the thread.
Hapa tunaongea umilionea, Yesu alikataza umilionea na hapa hafagiliwi.
Sitaki kuamini, nataka kujua.Mbona sasa hujajibu 'amen'?
Labda umilionea unaenda na hela ya nchi.Lakini nimechungulia kamusi inakwambia mtu anayemiliki Pound million moja au dollar million moja na zaidi...sasa swali linakuja je paundi au dollar million moja sawa na m1 ya kiTZ..hapa tunazungumzia value(Purchasing power)
Sema inflation ndo tatizo....Labda umilionea unaenda na hela ya nchi.
Ukiwa Zimbabwe kila mtu trillionaire.
Hahahaaa.
ndio kufanya nn mku!?kui trained akili yako
mi naona anamaansha uwe unafanya mishemishe kimyakimya maana kuna majitu mengine yakijua unafanya kitu fulani umekwisha unaporomoka chini kwa slope ya 1USIRI..... Hapa huwezi eleza umefanikiwaje...
Sasa ni wakati wa kumuitroduce Mungu to the thread![emoji53][emoji53][emoji53]Sitaki kuamini, nataka kujua.
Stop derailing the thread.
Hapa tunaongea umilionea, Yesu alikataza umilionea na hapa hafagiliwi.
Hongera kwa kupiga hela ndefu mkuu. Mungu amekuona.Nashukuru mungu sna (ALHAMDULLILAH) mwaka 2018, umekuwa mwaka wangu wa mafanikio kwan baada ya kupitia changamoto nying za maisha, kudharaulika , chuki na fitna . Hakika mwenyez mungu alikuwa na lengo la kunifikisha hapa nilipo kwasasa nimeweza kumilik pesa ambazo zimenizid umri.
Siri kubwa ni kui trained akili yako kuekekea mafanikio na kumtumainia mungu tu. Na kujifunza kuwa MSIRI wa nini unafanya , itakusaidia Kukupa changamoto za kufikia mafanikio.
Jiunge na watu wenye mawazo chanya juu ya mafanikio, ikibid kuwa nao karbu sana. Bila kusahau hakuna naetaka kukuona UNAFANIKIWA, hivyo jiandae kuwa na madui wengi.
Wako ktk safar ya mafanikio.
O Behaviorist.Sasa ni wakati wa kumuitroduce Mungu to the thread![emoji53][emoji53][emoji53]
Hamna kitu humoJust simple like that!?
Bilion 2 za tzHivi mpaka uwe na million ngapi ndo unaanza kuitwa milionea...?
Ukiwa na gari ya milion 30, nyumba kimara au tegeta, duka k.koo basi huku wewe ni milioneaa.Umeniwahi mkuu, Kimarekani millionea ni mtu mwenye assets na cash (ukiondoa nyumba anayoishi, hii haihesabiwi) zinazozidi dola za Kimarekani milioni moja.
Sasa Tanzania milionea ni nani?
Mtu mwenye mali na fedha zilizozidi shilingi milioni moja?
Hapo umenipunja, gari la milioni 30 itabidi niwe milionea mara 30 kwa gari tu.Ukiwa na gari ya milion 30, nyumba kimara au tegeta, duka k.koo basi huku wewe ni milioneaa.
Mkuu, marekani serikali na makampuni binafsi hulipa watumishi wake mishahara kwa mwezi? Wiki? Siku? Au vipi?Hapo umenipunja, gari la milioni 30 itabidi niwe milionea mara 30 kwa gari tu.
hapa ndo penye maneno yote.Pia kujiunga na watu wenye mawazo chanya