Siri Kubwa iliyonifanya niwe Milionea

Siri Kubwa iliyonifanya niwe Milionea

milioni 5 kwangu ni milionea ahahahaha jamani mambo haya kama kusadikika hivi sawa lakn
 
Hongera mkuu, sisi wengine vyuma vinaendelea kukaza!
 
Bila shaka wewe ni ontario mzee wa forex[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Pesa zinakaa kwenye mikondo yake.....
kama na wewe umefanikiwa kuingia kwenye mkondo ..
wa fedha kama usemavyo basi big up to you......
 
Umeniwahi mkuu, Kimarekani millionea ni mtu mwenye assets na cash (ukiondoa nyumba anayoishi, hii haihesabiwi) zinazozidi dola za Kimarekani milioni moja.

Sasa Tanzania milionea ni nani?

Mtu mwenye mali na fedha zilizozidi shilingi milioni moja?
Kibongobongo ukiwa na milion unajiita milionea
 
Kibongobongo ukiwa na milion unajiita milionea
Sasa milioni mbona hata hela ya shopping weekend haijafika?

Ukimnunulia bibie Italian leather handbag ya Alessandro Mari ya bei rahisi USD 120, ukamnunulia dogo tablet ya bei rahisi aangalie Youtube videos in HD, Amazon Fire HD ya USD 140, ukajinunulia mtwango presidential wa Johnston & Murphy wa $ 150, halafu mmalizie siku kwa dinner sehemu ya wastani ya $80 mbona milioni imekwishavukwa hapo?

Tena hapo umechagua vitu vya bei rahisi rahisi hujataka kufanya matumizi mabaya ya fedha!

Kwa rate ya Google ya leo 1 USD = 2,279.50 TZS.

Hapo juu jumla ni USD 490.

490 X 2279.5 = 1,116,955.

Hapo bado sijaweka kodi na tip kwenye restaurant.
 
Nachojua mimi kama kuna shughuli unaifanya na inakupa kipato basi kuna siku itakupa pesa mpaka usiamini. 1997-1998 kipindi kile cha el nino ndio mwaka niliopata pesa kwa urahisi na kwa faida ya kufuru.

Nilikuwa nabadilisha unga wa sembe kwa kupewa ng'ombe. 1997 kulikuwa na mvua kubwa iliyopwlekea wakulima kushindwa kulima. 1998 kukawa na njaa. Hapo hapo nikatumia kama fursa. Sembe tani 10 kwa ng'ombe 20. Asikuambie mtu nikichafuka pesa nikiwa bado dogo kabisa.
 
Umeniwahi mkuu, Kimarekani millionea ni mtu mwenye assets na cash (ukiondoa nyumba anayoishi, hii haihesabiwi) zinazozidi dola za Kimarekani milioni moja.

Sasa Tanzania milionea ni nani?

Mtu mwenye mali na fedha zilizozidi shilingi milioni moja?
Mkuu Bwana Yesu asifiwe![emoji53][emoji53][emoji53]
 
Sasa milioni mbona hata hela ya shopping weekend haijafika?

Ukimnunulia bibie Italian leather handbag ya Alessandro Mari ya bei rahisi USD 120, ukamnunulia dogo tablet ya bei rahisi aangalie Youtube videos in HD, Amazon Fire HD ya USD 140, ukajinunulia mtwango presidential wa Jihnston & Murphy wa $ 150, halafu mmalizei siku kwa dinner ya $80 mbona milioni imekwishavukwa hapo?

Tena hapo umechagua vitu vya bei rahisi rahisi hujatakakufanya matumizi mabaya ya fedha!

Kwa rate ya Google ya leo 1 USD = 2,279.50 TZS.

Hapo juu jumla ni USD 490.

490 X 2279.5 = 1,116,955.

Hapo bado sijaweka kodi na tip kwenye restaurant.
Lakini nimechungulia kamusi inakwambia mtu anayemiliki Pound million moja au dollar million moja na zaidi...sasa swali linakuja je paundi au dollar million moja sawa na m1 ya kiTZ..hapa tunazungumzia value(Purchasing power)
 
Back
Top Bottom