Siri Kubwa iliyonifanya niwe Milionea

Siri Kubwa iliyonifanya niwe Milionea

Kwa akili za mademu wa kibongo hapo watajazana PM halafu kajamaa kataanza kiwatafuna mmoja baada ya mwingine,
Mpaka waje kustuka kwamba jamaa ni msaga mashine wa kijiji wala hana hayo mamilioni...kashawamaliza
Hahah et msaga mashine, em tuheshimu wasaga mashine
 
Asije akawa amechuna uwayo wa mtoto. Atupe hiyo siri bila kinyongo
 
Kuitrain akili, hapo kuna siri kubwa na mambo mengi sana, nakubaliana sana na point hii.
 
Back
Top Bottom