Asprin
Platinum Member
- Mar 8, 2008
- 68,487
- 96,974
Hata mimi nataka kujua hakyamama....Hahahahaha
Unataka kujua sababu...
Hata mimi nataka kujua hakyamama....Hahahahaha
Unataka kujua sababu...
Safi sana tuko pamoja .. maana hata sina la kujibu maana sijaoa bado
Ingawa natamani kujibu
Aisee....
Roho Mtakatifu na akutembeleee
watu na siri zenu me nawaona tu
Ni kwamba siku ya msiba Wa baba yake nyumbani kwao nilipiga dudu shangazi yake baada ya pombe kutuzidi na kushindwa kutembea njiani
Sitakuja kumwambia jinsi nilivolewa siku moja mpaka nikawaomba washkaji waniwashie feni inipulize matako maana yalikuwa yanawaka moto..
Sitakuja kumwambia jinsi nilivolewa siku moja mpaka nikawaomba washkaji waniwashie feni inipulize matako maana yalikuwa yanawaka moto..
nyie jisifien tu mpaka ndugu zetu mnatembea nao wanawake tuna siri nzito kuliko msivyotaraj kwa hyo inaweza kuwa ngoma dro au tukawazid loh
Hawajui siri zao ni chache kuliko tulizonazo akina sisi
Na hawatakaa wazijue ng'o
Mi sina siri banaaa
Kumbeeee.....
Sitakuja kumwambia jinsi nilivolewa siku moja mpaka nikawaomba washkaji waniwashie feni inipulize matako maana yalikuwa yanawaka moto..
Unapiga hadi saivi? Nipe akili ulianzaje? Yupo hapa kwangu mdogo wa wife na natamani nipige
Acha kunipiga mkwara, lol! Upo lkn?