Siri ambazo hutakaa umwambie mkeo-part 1

Siri ambazo hutakaa umwambie mkeo-part 1

nimeiona shemeji!

ila huu uzi umekuwa mtraaaamu kama nikupitie sa hiz nikupe bia tatu chapchap!
yani hapa wanajitaaaaamba wenyeae wangejua kuwa hata hizo siri wanazoamini ni siri si wake zao wanajua!let alone kuwa hao she ndo wana siri mpk dah!


Shida yao hawajui vifua vyetu vina kazi zaidi ya kubeba manyonyo!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
 
Itakuwa bomba sana kuwasoma KE kwenye uzi kama huu ni yepi ambayo watayaminya kwa waume zao na kwenda nayo Mungu.

CC: Evelyn Salt
 
Last edited by a moderator:
Ndo mana mnalea watoto wasio wenu Na wake zenu awatakaa wawaambie baba wa mtoto ni nani. Mbaya zaidi anaeza kua ni wa rafiki yako au ndugu yako au ata wa babako. Sasa kaeni mseme mnasiri
 
Nikisema humu ndani Tayari sio siri tena! Kama naye Yupo humu inakuwaje???
 
Sitomuambia kamwe kama nilkuwa nanunua malaya pale sinza🙌
 
SitamwambIa humu ndani kuna kadada nakadavua kila siku
 
Anzan hivi: usitumie simu...likibuma itakufunga. cheki akiwa peke yake, waif hayupo. mwite sebuleni, tafuta kishughuli uombe akusaidie, kaa karibu...endelea na story za kawaida huku ukijisogeza kuhakikisha mnagusana gusana,

then utachange mada kwenda kwenye mapenzi either kwa kumuuliza yeye ana mpango wa kuolewa lini au mahusiano yake yakoje au umtanie akitambulishe kwa mchumba wake,

endelea na story za mahaba...NAKUAPIA MTAJIKUTA CHUMBANI MIJASHO INAWATOKA HUKU CHUPI YAKE INANIN'GINIA KWENYE KITASA CHA MLANGO, GAUNI LAKE NDIO DEKIO PALE SEBULENI NA WEWE UMESHIKA SINDIRIA YAKE MKONONI! atajiliza kidogo "why"? huku anaskilizia mishindo.

Ahahhhahaahhahaha😀😀😀
 
Back
Top Bottom