erickmarandu
Member
- May 2, 2015
- 10
- 0
Sitamwambia natembea na wadogo zake
Unapiga hadi saivi? Nipe akili ulianzaje? Yupo hapa kwangu mdogo wa wife na natamani nipige
Sitakuja kumwambia jinsi nilivolewa siku moja mpaka nikawaomba washkaji waniwashie feni inipulize matako maana yalikuwa yanawaka moto..
hao rafiki zako ndio walikufanya matakoo uwake moto
Dear Kafanyaje loveissweet? Ilibidi nicheke kwanza ..aahhaaaa.. Thanks
Hahaha nimekuita uje ujue mambo usiyopaswa kujua kwenye ndoa , habari ya uzima wako kwanza mtumishi😉
Sitamwambia natembea na wadogo zake
Nimekwisha mjibu Mr Django ambaye naye alinipa maelezo kama yako ( Ni mchangiaji aliyekutangulia hapo juu akiwa ni wa 2 kutoka wewe). Huwa na sitakuja kuwa mtu wa kukurupuka asilani!
Unapiga hadi saivi? Nipe akili ulianzaje? Yupo hapa kwangu mdogo wa wife na natamani nipige
Haaaaaa haaaa,duuuuuuh hapa mtu mzima kashikwa pabaya.Kwenye kalio hakukuwa na majimaji meupe mazito kama kamasi??
Hapanifai hapa shetani akinishika ntaropoka nikute talaka mezani bureeeeItakuwa bomba sana kuwasoma KE kwenye uzi kama huu ni yepi ambayo watayaminya kwa waume zao na kwenda nayo Mungu.
CC: Evelyn Salt