Siri ambazo hutakaa umwambie mkeo-part 1

Siri ambazo hutakaa umwambie mkeo-part 1

Sitakuja mwambia kama nilikuwa "kimboka by night" addict kabla hatujaanza hii safari yetu ya matumaini.


kyee gulyungiki!! jna lako lamaanisha kuzubaa kwa mujibu wa lugha ya kabila langu..
 
Sitakuja kumwambia kama nilimla adui yake wa chuo enzi tunasoma ..

Alikua anahisi demu ananishobokea , afu nikammega kweli, ila nilikana na nina kana na ntaendelea kukana milele
 
Hatojua kwamba yule mpangaji mwenzetu anaemuita dada kwa heshima nimekula sana tu,na mdogo wake pia nimekula sana,tena mtaaaaaaaaamu!
 
Hakuna viumbe wanaoweza kutunza siri ngumu na binafsi kama wanawake. Sisi tunajifunza tu.
 
Ndo mana mnalea watoto wasio wenu Na wake zenu awatakaa wawaambie baba wa mtoto ni nani. Mbaya zaidi anaeza kua ni wa rafiki yako au ndugu yako au ata wa babako. Sasa kaeni mseme mnasiri
Hiyo mbona inasaidia kuficha ugumba wa mwanaume?
we hujaona watu wanahangaika.Kulea wa mwenzio
wakati mwingine siyo shida mbona watu wanalea yatima
wewe unayeleta mamluki huku ukijua kosa ulilolifanya
na hutaki kutubu,utalikuta kwa Mungu.

Wewe unaona unatunza siri ya kutembea nje
yeye anaona umemwepushia majanga
ya kuitwa mgumba,na hao watoto wataamini ni
baba yao hivyo wakiwa njema watamtunza.
 
Sitakaa nimweleze ukweli kuhusu ile percentage ninayotoa kila mwisho wa mwezi inatoka kwa mume mwenzake aka mchepuko
 
Hata kaa ajue mambo ya familia yangu yale ya ndan kbs kbs aaahhh
 
Ni kwamba siku ya msiba Wa baba yake nyumbani kwao nilipiga dudu shangazi yake baada ya pombe kutuzidi na kushindwa kutembea njiani
 
Unapiga hadi saivi? Nipe akili ulianzaje? Yupo hapa kwangu mdogo wa wife na natamani nipige

Ha ha ha ha haaaaaa JF is never boring. Yaani ndoo unataka kujifunza ushetwani
 
Ni kwamba siku ya msiba Wa baba yake nyumbani kwao nilipiga dudu shangazi yake baada ya pombe kutuzidi na kushindwa kutembea njiani

Hakujatokea mcba tena tuende wote kitu cha wafiwa.kitam ajabu
 
Sasa nikishaandika hapa itakuwa siri?AU WEWENI MPELELEZI?Mimi hunipati ngo
 
Wakati nyie mnatamba hamtawaambia wake zenu mmechepuka na wadogo zao na maosigelo, mkae mkijua na wao hawatokaa wawaambie mnalea watoto wasio wenu.

Shauri zenu.

Bora mi nimejikalia kimya maana hamuwezi jua wake zenu wako JF na wanajua ID zenu.

Do not underestimate the uwezo and ze usiri wa zem women.....

Sure. women have that power.
 
Back
Top Bottom