Vyamavingi
JF-Expert Member
- Oct 3, 2014
- 6,051
- 5,949
kuna mambo ya ndani ya familia yangu hatakaa ayajue.
Mkeo sio sehemu ya familia yako?
Vv
kuna mambo ya ndani ya familia yangu hatakaa ayajue.
Unapiga hadi saivi? Nipe akili ulianzaje? Yupo hapa kwangu mdogo wa wife na natamani nipige
Wanaume aliyeturoga kafa.
Nimewaambia wanaume wenzangu hawakutaka kunisikia.
Haya hebu funguka siri kama ipi huwezi mwambia mmeo... ofkoz ukiondoa ya kuliwa tigo au kupigwa mtungo.
Hapo kwenye mtungo hawez mpaka anaingia kaburini
Unapiga hadi saivi? Nipe akili ulianzaje? Yupo hapa kwangu mdogo wa wife na natamani nipige
Kwa koment yako hii, mdogo wangu akija kwangu asalimie na kuondoka, wafuasi wa Nabii Tito mnaongezeka kwa kasi ya Ajabu
palikuwa na mvuto pale... Hasa pale kwa nje kuna ki upepositakuja mwambia kama nilikuwa "kimboka by night" addict kabla hatujaanza hii safari yetu ya matumaini.
sitakuja kumwambie siku niliyo mdoji saa saba usiku na kwenda kwa mchepuko wangu
Na wewe unafanya gani hapa kwa sredi ya wanaume wakware???
kwanini binti mzuri kama wewe unajiita tofali?Hongera kwa kujuta...umeonesha kuijali ndoa yako
BIG UP...MUNGU akubariki sio wengine humu kila siku kuweka thread za michepuko
hahahahha nilipita tu hata sikukaa
Umbea utakuponza....
Shauri zako.