Siri ambazo hutakaa umwambie mkeo-part 1

Siri ambazo hutakaa umwambie mkeo-part 1

Domo zege Mkuu!? Ngoja umtie mimba mmoja ndiyo utatamani ardhi ipasuke.

Sitawahi kumweleza kuwa HG wote waliopita home niliwagonga na nina mpango wa kugonga kila ajaye!
 
Unapiga hadi saivi? Nipe akili ulianzaje? Yupo hapa kwangu mdogo wa wife na natamani nipige

Anzan hivi: usitumie simu...likibuma itakufunga. cheki akiwa peke yake, waif hayupo. mwite sebuleni, tafuta kishughuli uombe akusaidie, kaa karibu...endelea na story za kawaida huku ukijisogeza kuhakikisha mnagusana gusana,

then utachange mada kwenda kwenye mapenzi either kwa kumuuliza yeye ana mpango wa kuolewa lini au mahusiano yake yakoje au umtanie akitambulishe kwa mchumba wake,

endelea na story za mahaba...NAKUAPIA MTAJIKUTA CHUMBANI MIJASHO INAWATOKA HUKU CHUPI YAKE INANIN'GINIA KWENYE KITASA CHA MLANGO, GAUNI LAKE NDIO DEKIO PALE SEBULENI NA WEWE UMESHIKA SINDIRIA YAKE MKONONI! atajiliza kidogo "why"? huku anaskilizia mishindo.
 
Kwani wanawake nao wanaoa?

Soma vizuri title ya thread

Khaaaaa! we hujui kuwa wanawake siku hizi nao wanaoa? Au neno kuoa kwako lina amanisha nini? Wawajua mashugamami weye?
 
Soma title na wewe !!

Nimekwisha mjibu Mr Django ambaye naye alinipa maelezo kama yako ( Ni mchangiaji aliyekutangulia hapo juu akiwa ni wa 2 kutoka wewe). Huwa na sitakuja kuwa mtu wa kukurupuka asilani!
 
Sintawexaa mwambia kuwa hawa wazazi ninao ishi nao c wazazi wangu wa kunizaa
 
Back
Top Bottom