Sipendi wanaume msiooga


P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2007
Messages
39,873
Likes
8,693
Points
280
P

Pdidy

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2007
39,873 8,693 280
Jamani kuna wanaume wengine wanarudi majumbani mwao
wakifika ni chakula wakila ni ndani kitandani ukiwaambia jamani
uogi aaaapana mpaka asbh,uko ndani usiku ni kero ukifikiria kumpa
mgongo wa nne shida ni taabu tupu jamani
kama we ni mwanaume wa jinsia hiyo acha jitahidi uoge mkifika kwenda kullala
hata kama wanawake zenu awapigi kelele mjue wanateseka jamani
okoa maji
oga usiku
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Jamani kuna wanaume wengine wanarudi majumbani mwao
wakifika ni chakula wakila ni ndani kitandani ukiwaambia jamani
uogi aaaapana mpaka asbh,uko ndani usiku ni kero ukifikiria kumpa
mgongo wa nne shida ni taabu tupu jamani
kama we ni mwanaume wa jinsia hiyo acha jitahidi uoge mkifika kwenda kullala
hata kama wanawake zenu awapigi kelele mjue wanateseka jamani
okoa maji
oga usiku
Badilisha title ya thread isomeeke hivi. "sipendi tabia ya mume wangu ya kutokuoga inanikera"
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,216
Likes
1,918
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,216 1,918 280
Badilisha title ya thread isomeeke hivi. "sipendi tabia ya mume wangu ya kutokuoga inanikera"
Mkuu nafikiri yupo sahihi, anawanaume kadhaa na wote wanamkera kwa kutooga usiku
Laki yy bado yumo tu, hawaachi wala nn
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
109
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 109 145
Hata asipooga inakuhusu nn? Kataa na mshiko wake basi. Inafika muda hata maji unaona mzigo
 
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2008
Messages
4,811
Likes
37
Points
145
NGULI

NGULI

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2008
4,811 37 145
Mkuu nafikiri yupo sahihi, anawanaume kadhaa na wote wanamkera kwa kutooga usiku
Laki yy bado yumo tu, hawaachi wala nn
Hata asipooga inakuhusu nn? Kataa na mshiko wake basi. Inafika muda hata maji unaona mzigo
Wakuu mmenifungua akili kwa hiyo yeye kajiajiri?
 
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2007
Messages
12,736
Likes
269
Points
180
Mbu

Mbu

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2007
12,736 269 180
...sweetbaby waambie 'face-face' kero zako. Sidhani kama kuandika humu jamvini wana kusoma, unless 'nao' ni members humu.
 
IronBroom

IronBroom

JF-Expert Member
Joined
Jun 12, 2008
Messages
524
Likes
5
Points
35
IronBroom

IronBroom

JF-Expert Member
Joined Jun 12, 2008
524 5 35
Jamani kuna wanaume wengine wanarudi majumbani mwao
wakifika ni chakula wakila ni ndani kitandani ukiwaambia jamani
uogi aaaapana mpaka asbh,uko ndani usiku ni kero ukifikiria kumpa
mgongo wa nne shida ni taabu tupu jamani
kama we ni mwanaume wa jinsia hiyo acha jitahidi uoge mkifika kwenda kullala
hata kama wanawake zenu awapigi kelele mjue wanateseka jamani
okoa maji
oga usiku
Pamoja na kwenda 'kanisani' bado tu unalala na wanaume kadhaa...tena wasiooga?lol
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,431
Likes
31,659
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,431 31,659 280
KWa nini humuogeshi?
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
bibi wee huwa wanaogeshwa hao..tena shurti maji yana mdalasini...inahuuu!!
 
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2010
Messages
1,734
Likes
44
Points
145
M-bongotz

M-bongotz

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2010
1,734 44 145
Jamani kuna wanaume wengine wanarudi majumbani mwao
wakifika ni chakula wakila ni ndani kitandani ukiwaambia jamani
uogi aaaapana mpaka asbh,uko ndani usiku ni kero ukifikiria kumpa
mgongo wa nne shida ni taabu tupu jamani
kama we ni mwanaume wa jinsia hiyo acha jitahidi uoge mkifika kwenda kullala
hata kama wanawake zenu awapigi kelele mjue wanateseka jamani
okoa maji
oga usiku
Hapo nilipoweka rangi kwa msisitizo ndipo palipocatch attention yangu..,unampa mgongo?..ni mgongo upi huo ni huu wa kawaida au ni tafsida imetumika hapo ikimaanishwa tiGO
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
Jamani kuna wanaume wengine wanarudi majumbani mwao
wakifika ni chakula wakila ni ndani kitandani ukiwaambia jamani
uogi aaaapana mpaka asbh,uko ndani usiku ni kero ukifikiria kumpa
mgongo wa nne shida ni taabu tupu jamani
kama we ni mwanaume wa jinsia hiyo acha jitahidi uoge mkifika kwenda kullala
hata kama wanawake zenu awapigi kelele mjue wanateseka jamani
okoa maji
oga usiku
we koma kabisa yaani umeweka JF ni sehemu ya kitchen part tukufundishe namna ya kuwa handle waume zako eee! si uwaogeshe tu, pengine kavivu ka kuchota mayi
 
K

keikuwe

Member
Joined
Jan 29, 2010
Messages
11
Likes
0
Points
0
K

keikuwe

Member
Joined Jan 29, 2010
11 0 0
Mmh mwanakwetu wanitia aibu mume shurti aogeshe wataka akaonge mwenyewe? Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ndoa itakushinda
 
MwalimuZawadi

MwalimuZawadi

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2007
Messages
643
Likes
5
Points
0
MwalimuZawadi

MwalimuZawadi

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2007
643 5 0
Sweetbaby, hilo si tatizo kabisa. Wakuu wa jamvi washasema, mkogeshe huyo/hao. Tatizo ni wanawake wanaooga sana halafu wanasahau kuogesha na vinywa vyao. Vinywa hivi vinaendelea kutema maneno ya kutoa roho kama vile hawajaswaki. Sasa hapa tabu kweli kweli 'kumsafisha kinywa' mtu mzima
 
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2009
Messages
10,579
Likes
43,148
Points
280
Yegomasika

Yegomasika

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2009
10,579 43,148 280
Jamani kuna wanaume wengine wanarudi majumbani mwao
wakifika ni chakula wakila ni ndani kitandani ukiwaambia jamani
uogi aaaapana mpaka asbh,uko ndani usiku ni kero ukifikiria kumpa
mgongo wa nne shida ni taabu tupu jamani
kama we ni mwanaume wa jinsia hiyo acha jitahidi uoge mkifika kwenda kullala
hata kama wanawake zenu awapigi kelele mjue wanateseka jamani
okoa maji
oga usiku
Huyo mwanaume wako haogi kwa vile akioga tu basi usiku huo lazima umpe mgongo wa nne kama ulivyosema mwenyewe kitu ambacho yeye hapendi kabisaaaa!.
 
kui

kui

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2009
Messages
6,473
Likes
5,143
Points
280
kui

kui

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2009
6,473 5,143 280
Mmh mwanakwetu wanitia aibu mume shurti aogeshe wataka akaonge mwenyewe? Uwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii ndoa itakushinda
Ndo maana Waafrika hatuendelei, this's ridiculous!, who has all this time?!, badala ya kufikiria na kufanya mambo ya mendeleo, mnaendeleza ujinga.

F..ck
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,875
Likes
8,033
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,875 8,033 280
Nilitaka nisema ni wanawake wa namna gani siwapendi yakija mambo haya ya usafi. Nashukuru nimeweza kujizuia.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
56
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 56 145
Jamani kuna wanaume wengine wanarudi majumbani mwao
wakifika ni chakula wakila ni ndani kitandani ukiwaambia jamani
uogi aaaapana mpaka asbh,uko ndani usiku ni kero ukifikiria kumpa
mgongo wa nne shida ni taabu tupu jamani
kama we ni mwanaume wa jinsia hiyo acha jitahidi uoge mkifika kwenda kullala
hata kama wanawake zenu awapigi kelele mjue wanateseka jamani
okoa maji
oga usiku
Unaonyesha ni jinsi gani unavyolala na wanaume wengi duh! Punguza
 
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2009
Messages
2,555
Likes
10
Points
135
Lily Flower

Lily Flower

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2009
2,555 10 135
Sweetbaby pole na yanayokusibu lakini mie nakushauri ongea naye kwa sauti nyororo for sure unayo sweet words as your name na wakati huo maji yako bafuni, take your time to tel him how you dont like asipo oga, wanaume wanahitaji kubembelezwa kama watoto, I think you understand atabadilika tu.
 

Forum statistics

Threads 1,237,962
Members 475,776
Posts 29,308,029