Sipendi tabia hii, ni pure Uswahili

Sipendi tabia hii, ni pure Uswahili

Ukome tabia kama hii kuibatiza jina ati ni uswahili, hiyo ni tabia mbaya na sio uswahili. Mnafikiri waswahili ni watu wenye tabia mbaya namna hiyo, la hasha huyu mwenzako ni muovu wa tabia njema na sio mswahili.
 
Tatizo la waswahili wengi wanapenda siasa kwenye kila kitu hawako straight

Kama ulikuwa hutaki kumpa huo mchele si ungesema tu sikupi asipoteze muda kufuatilia na kutumia simu yake hewa kwenye mchele hewa? ungesema humpi ungeumwa corona au? kisa cha kujishebedua shebedua nini? ungemwambia tu sikupi ajue anaenda kuchacharika kwingine kuliko kumgandisha hivyo na kumpotezea muda .

Ingekuwa mimi ningekuzaba makofi na kukuburuza mahakamani kwa kunipotezea muda na MB zangu za simu na kunivurugia ratiba zangu za kuchacharika kutafuta chakula kwa ahadi yako koko

Mtu kama hutoi sema sikupi sio ohhh subiri!!! koma wewe

Mimi ningekuporomoshea hadi matusi ya nguoni .USIRUDIE TENA SIKU INGINE

Mchele wenyewe kitumbo ndio uringe nao huo looo
 
Hiyo tabia nadhani hunishindi mie kwa kutoipenda. Nina visa vingi mpaka nashindwa kuvisema.
 
[emoji69].....Tatizo unachanganya chakula cha familia na simulizi kwa hawara.
Wanaume huwa tuna tenganisha hizi mambo. Na usije ukashangaa skumoja huyo unae muita rafiki wa kike, akaja kukutukania kuhusu huo mchele.
Pole sana mkuu.
 
  • Thanks
Reactions: amu
Wewe binafsi unaona jibu ni nini? Ni wa kike au wa kiume.

Huku tukiwa tunasubiria jibu lake.
Ni wa kike. Kusoma hujui hata picha huoni? Mpaka sasa mimi najua ni wa kike lakini akija kukanusha sina tatizo
 
Bora hata usingempa kabisa ili wazo lake litimie, katika maisha sipendi nikutane na watu wenye complain
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Hili povu la kufulia nguo kwa mwezi mzima,

Kiongozi Mchele wa Kitumbo ndio ukoje huo? Nimecheka sana walai.
 
Back
Top Bottom