Sipendi tabia hii, ni pure Uswahili

Sipendi tabia hii, ni pure Uswahili

Vipi mkuu, umebakiwa na wakutosha....naweza pata hata pima tatu hapo???
 
😂😂😂 ndio BINADAMU walio wengi wako hvyo ispokuwa BLESSED FEW..la muhimu uktka uishi stressless life...ni kujiamini,KUSHARE NAO baadhi ya experiences,kupotezea kila YAO na yasiyo ya HULKA YAKO😁😁
 
Yaani mimi huyo nikafuta namba na toka siku hiyo urafiki ungekufa sitakagi kbs upumbavu.

Mtu mjinga mjinga asiyeelewa uwaga sinaga mazoea nae ya karibu
 
Umetumia nafsi ya kwanza, nikashtuka.

Kuna wakati tunakoment kujifurahisha, ila kuangalia mazingira ni muhimu.
hakuna mazingira ya kujifurahisha hapa ndg yangu,ni hv,huyo jamaa alileta huo mchele kwa aliyekuwa mchumba wake wa zaman ambaye kwa sasa ni mchumba wangu.

nadhan umepata picha.

kwahiyo usiiendeleze story sasa,tusije kuibua mengine

wewe kausha tu kama umeelewa.
 
uyo ni mswahili sana tena wamaisha magumu
 
hakuna mazingira ya kujifurahisha hapa ndg yangu,ni hv,huyo jamaa alileta huo mchele kwa aliyekuwa mchumba wake wa zaman ambaye kwa sasa ni mchumba wangu.

nadhan umepata picha.

kwahiyo usiiendeleze story sasa,tusije kuibua mengine

wewe kausha tu kama umeelewa.

Soma hiyo post hapo chini theni uniambie ulikuwa unamuwakilisha mchumba wako au unajiwakilisha mwenyewe!

Kwenye thread anasema kwamba huyo demu walienda wote kupokea huo mchele, na ni hazijapita siku nyingi, kwa hiyo mchumba wako bado anagongwa na jamaa na wewe unajua?

Na mchele wako upo vilevile sijautumia kwa taarifa yako.

Nimempigia boda boda aje achukue aurudishe kulaleki.
 
Soma hiyo post hapo chini theni uniambie ulikuwa unamuwakilisha mchumba wako au unajiwakilisha mwenyewe!

Kwenye thread anasema kwamba huyo demu walienda wote kupokea huo mchele, na ni hazijapita siku nyingi, kwa hiyo mchumba wako bado anagongwa na jamaa na wewe unajua?
ndio maana nimekwambia wewe kausha,usije ukayaibua na mengine
 
Back
Top Bottom