Sipendi mwanamke aniombe hela

chonga kinyago kikupe papuchi ambayo huwezi pata gharama maana kitakuwa
hakili chakula
hakivai
hakipaki lotion
hakinyoi mazivu
hakibleed nk
Kwani asipokuwa na mimi hayo mambo yote atafanyiwa na nani?
 
Kama upendi kuombwa pesa kaoe au kuwatoboe Wa kwenuuuuuu.hela huna,bado kafupi,kero kibao,bado kibamia chaaaaaaaaa wewe tembea mbele tu tutakutana hukuhuku.
[emoji15] [emoji15] [emoji15] umejuaje?
 
Kumbe huna akili??[emoji15] [emoji15]
 
Sasa kwa huku kijijini kwenu, unawapa magunia ya mahindi, maharage, mikungu ya ndizi, Mihogo, nyama poli etc. Na huwa unawanunuliaga nguo, viatu n.k. Unafanya vizuri sana mkuu endelea. Usitoe hela toa hivyo vitu.
 
Sasa kwa huku kijijini kwenu, unawapa magunia ya mahindi, maharage, mikungu ya ndizi, Mihogo, nyama poli etc. Na huwa unawanunuliaga nguo, viatu n.k. Unafanya vizuri sana mkuu endelea. Usitoe hela toa hivyo vitu.
Kumbe na wewe huna akili pia
 
Wala sku hizi hawapo wanaojua kushika wanaume,wamekaa kibiashara zadi!
 
Wala sku hizi hawapo wanaojua kushika wanaume,wamekaa kibiashara zadi!
kushikwa unajua?
wala hio biashara inapotendeka hutaona hasara kwa 7bu umekolezwa haswaa
 
Tatizo hela zingekuwepo wala usingepiga kelele ungekuwa unatoa tu.
 
Kama kuna ki2 nashindwa ni kumuomba baby hela ila maajabu ya musa sivyo anavyonitunza..akinipa sikatai lakn
na uendelee kumpa heshima yake
 
Mtakacha mvungun shart uiname huna
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…