Khantwe
JF-Expert Member
- Dec 20, 2012
- 61,732
- 126,601
Itakusaidia nini ukijua?Lengo si kutaka kusaidika, cha msingi ni kujua tu msimamo wako ulio nao
Itakusaidia nini ukijua?Lengo si kutaka kusaidika, cha msingi ni kujua tu msimamo wako ulio nao
Tutajuaje kama nayo ipo?Kuna majitu yanakera jamani
Lengo si kusaidika bali ni kujua tu basi tunaishia hapoItakusaidia nini ukijua?
Fanya yako mkuuLengo si kusaidika bali ni kujua tu basi tunaishia hapo
Daaaaaaah bhana poa, kuwa na amani lknFanya yako mkuu
Haswaaa!!! [emoji23] [emoji23] Mkuu unaona mbali wwNashukuru kwa ushauri wako mkuu,nimeelewa nimtie mimba mke wangu alee watoto ama sivyo?
itakuwa baadhi yetu na sio wote , ninachoamini ni kwamba miongoni mwenu mmekua na tabia ya kutaka kupambana na mwanaume. mwanaume hanuniwi.Ndiyo nalijua hilo ila kwanini wanaume hayo mamlaka mliyopewa juu ya wanawake mnayatumia vibaya? Badala ya kutumia mamlaka yenu kuwalinda na kuwatetea mnayatumia kuwaonea na kuwasaliti vitu ambavyo ni dhambi je Mungu ndivyo alivyotaka hivyo?
Kwahiyo hatumii sababu wewe hupendi?Yani nasema kiukweli toka moyoni sipendi mke wangu atumie mitandao ya kijamii.
Hata kama mimi mwenyewe natumia na anajua natumia lakini yeye sipendi nimuone anatumia hiyo mitandao.
Najua wapo watakaoniona natumia mfumo dume potelea mbali na wala sijali.
sio kiivyo babuSasa unatuambia sisi ili iweje.. Kwan sie ndio wake zako?? We jamaa vipiiiiiiiii......
kwa unavyoona wewe hivyoJe wewe mwenyewe uanapenda kuingia huko? unachokifanya sio chema ndio maan naogopa wenzio watakulia timing!! lakini kama ni honest usiogope
Sasa unatuambia sisi ili iweje.. Kwan sie ndio wake zako?? We jamaa vipiiiiiiiii......
uko sahihi mkuu lakini Mimi sipendi
uko sahihi mkuuMfumo dume uliwahifadhi watu wa zamani katika ndoa zao, mfumo dume uliweka heshima katika ndoa kwa muda mrefu, mfumo dume ndo ambao tumeumbwa nao, mfumo dume ndo mfumo sahihi.... vinginevyo ndo unakuta mwanaume anatawaliwa katika ndoa na kisha hiyo ndoa yenyewe haidumu. Ni jambo zuri sana kumfanya mkeo awe utakavyo wewe mana wewe ndo kiongozi wake.
1. Sihofii lakini sipendi1.Unahofia nini?..
2.Utamnyima miaka yote ya ndoa yenu?.ana umri gani?.
3.ishu ni mitandao ama ishu ni kuwa na simu?.utamzuilia zama hizi?.
Kwani kila aliyeko mjini ameshawahi kutumia mtandao wa facebook? Miaka hiyo alikuwa mwanafunzi.Mmhh umemtoa kijijini?
Mana facebook iliingia bongo miaka ya 2007 tukatumia hadi tukaiacha
Hapana,simzuii kutumia simu. Namzuia kujiunga kwenye mitandao ya kijamii. Kumzuia mkeo kutumia simu ni kujiingiza kwenye utumwa mkubwa usio na mfano.Kuna vitu nadhani unaweza mzuia mtu ila kuna vitu naona kama ngumu
Mfano :mtu mzima kutokua na simu miaka hii inawezekana kweli?.
Mwelevu akikatazwa anakatazika.Anaweza kua anatumia kwa siri kutokana na katazo ulilotoa...anapata hamu kujua hivi fb kuna nini hadi nakatazwa?.
bora anaeijua fb akaikinai..kuliko anaeanza ukubwani namsikitikia..curiosity killed the cat
Niambie huko PM huwa mnafanya nini?Watu wengi sana PM
Kupitia mitandao atanisamehe,furaha ataipata kupitia mambo mengine. Furaha yake isigeuke kuwa kero kwangu kwasababu hata mimi nahitaji furaha.Kwahiyo uko radhi kumuona anakosa furaha ili mradi tu wewe uridhike?
Tukisimamia nafasi zetu tunaitwa miungu watu.. Unataka tuwe legelege muanze kutuita wasenge Kama Yule jamaa alieitwa na mke wake Kama anavyodai kweny uzi FulaniYaani wanaume wa kibongo kwa kujiona miungu watu