Sioni matumaini mbele yangu, nataka kujiua...

Sioni matumaini mbele yangu, nataka kujiua...

Status
Not open for further replies.
Kuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi. I see no future mbele yangu.

Nilipitia majaribu tangu nazaliwa. Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.

Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
Kwa Jina la Allah mwingi wa Rehema mwenye kurehemu.

Al-Mulk 67:1

تَبَٰرَكَ ٱلَّذِى بِيَدِهِ ٱلْمُلْكُ وَهُوَ عَلَىٰ كُلِّ شَىْءٍ قَدِيرٌ

AMETUKUKA ambaye mkononi mwake umo Ufalme wote; na Yeye ni Mwenye uweza juu ya kila kitu.

Al-Mulk 67:2

ٱلَّذِى خَلَقَ ٱلْمَوْتَ وَٱلْحَيَوٰةَ لِيَبْلُوَكُمْ أَيُّكُمْ أَحْسَنُ عَمَلًاۚ وَهُوَ ٱلْعَزِيزُ ٱلْغَفُورُ

Ambaye ameumba mauti na uhai ili kukujaribuni ni nani miongoni mwenu mwenye vitendo vizuri zaidi. Na Yeye ni Mwenye nguvu na Mwenye msamaha.
 
Kuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi. I see no future mbele yangu.

Nilipitia majaribu tangu nazaliwa. Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.

Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
Usijiue dada yangu.
Kujiua haiwezi kupunguza matatizo yako bali yatazidisha zaidi kwa sababu ukijiua utaenda motoni Jahanam tena milele utachomeka motoni.

Nakushauri rudi kwa Allah Mwenyezi Mungu, In Sha Allah atakusaidia.
 
Jinsi Avatar yako ilivyo utakuwa ushatumika na jamaa kasepa, sasa kakuachia labda magonjwa ama kiumbe au vyote. Nashauri jitafakari.
 
Wakujiua huwa hawasemi[emoji3]
Nakushauri unywe maji ya betri tu
Paf moja hata husia wala mesej huachi[emoji3]
 
Kuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi. I see no future mbele yangu.

Nilipitia majaribu tangu nazaliwa. Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.

Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
Dx😀epression..... Rx😛sychotherapy

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kwa Jina la Allah mwingi wa Rehema mwenye kurehemu.

Al-Mulk 67:1

تَبَٰرَكَ ٱلَّذِى بِيَدِهِ ٱلْمُلْكُ وَهُوَ عَلَىٰ كُلِّ شَىْءٍ قَدِيرٌ

AMETUKUKA ambaye mkononi mwake umo Ufalme wote; na Yeye ni Mwenye uweza juu ya kila kitu.

Al-Mulk 67:2

ٱلَّذِى خَلَقَ ٱلْمَوْتَ وَٱلْحَيَوٰةَ لِيَبْلُوَكُمْ أَيُّكُمْ أَحْسَنُ عَمَلًاۚ وَهُوَ ٱلْعَزِيزُ ٱلْغَفُورُ

Ambaye ameumba mauti na uhai ili kukujaribuni ni nani miongoni mwenu mwenye vitendo vizuri zaidi. Na Yeye ni Mwenye nguvu na Mwenye msamaha.

Hawa sio wakuwapa nasaha,,,wanatumwa kuuharibu uislam angalia hio mada na angalia Avatar yake pamoja na jina lake
Anajifanya muislam saaafi haasa kumbe hata hajatairiwa ana govi[emoji3]
Anywe tu maji ya betry kama kidume[emoji3]
Sumu ya panya iamchelewesha au kujinyonga itamchkua mda kufunga kamba
Mambo yote maji ya betri tu[emoji3]mia6 tu chupa moja yaaaani pafu moja tu [emoji3]mahmuuud atakua MBESHILE MWANAMASUNGA[emoji3]
 
Usikate tamaa ndugu hilo ni kosa kubwa, ni wengi mno tunapitia maisha hayo, ila tunayahifadhi mioyoni mwetu hayawekwi wazi, mungu bado anakupendelea sana kwa kukupa afya njema na uwezo wa kumudu km hivi kuwasiliana na wengine hapa JF, jione ni mwenye bahati kubwa kwa kufikia hapo ulipo, wapo wengi muda huu ni wa kusaidiwa kwa kila kitu, je nao wasemeje?
Ni mambo ya mpito ipo siku utasahau yote, kikubwa endelea kupambana na usiache kumlilia mungu wako akuvushe ktk hali uliyo nayo

Hapo ni sawa ma kumpiga Nkwenzi KINYAGO sijui nani ataumia[emoji3]
 
Ndugu yangu nakupongeza kwa kua hai hadi sasa kutochukua uamuzi wako... ila nikuambie tu ukiona wewe una shilingi mia usilalamike kuna mwenzako hana hata dara na ana imani atapata hachoki kitafuta

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hujawa bayana sana kwenye matatizo yako, ila tazama historia kama ya Saida Kalori. Akipata umaarufu kisha akapotea na kufilisika hadi kutaka kujiua kama mara mbili. Leo yuko juu tena baada ya kujitafakari na kupata watu sahihi wa kusimama nae. Nawe jitafakari umezungukwa na watu gani? Pia usiamini sana katika uwezo wako binafsi. Amini katika watu sahihi nao watakusaidia
 
Ionee huruma familia yako na wale wakaribu watakao umia kwa ajili ya wewe kuchukua hayo maamuzi, jitahidi kuyakataa hayo mawazo kwa kufanya vitu vitakavyo zalisha hormones zakujiamini nakukupa furaha.

Fanya mazoezi, kula mlo kamili ikiwemo mboga za majani, matunda haswa mapera ,peasi na mengine, mbegu mbegu kama Karanga zakuchemsha, , korosho, na maji mengi.

Epuka kunywa kahawa na pombe na tumbaku ikiwemo sigara kwa kwa asili hivi vina tabia yakuongeza stress na hatimae mgandamizo mkubwa wa mawazo kwa maana ya depression.

Tafuta MTU mmoja unaemuamini ukawa unamueleza matatizo yako, hata kama hakusaidii BT inapunguza mgandamizo nakuleta relief.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
GUYS MNAOENDELEA KUCOMMENT HAPA..ASANTENI KWA USHAURI..
HII NI THEEAD YA MDA MREFU TU..NA NLIKUA NAPATWA NA MAWAZO YA KUCOMMIT SUICIDE TU..SABABU YA DEPRESSION.
NLIPATA COUNSELLING AND NOW IM FINE.
SO KAMA UNACOMMENT HAPA FANYA KWA FAIDA YA WENGINE PIA.SITUATION KAMA HIZI ZIPO SANA KWENYE JAMII YETU...
NNAPOSEMA KWA FAIDA YA WENGINE NI KWAMBA NIMESHAPONA..NA NLIOMBA MODS WAUFUTE HUU UZI BUT WAKAGOMA NA KUSUGGEST UACHWE KWA FAIDA YA WENGINE.WAMEUHARIRI NA KUONDOA COMMENT ZISIZOFAA UBAKI NA ZINZOFAA KWA AJILI YA WENGINE KUJIFUNZA MA PIA MTU KAMA ANA HILI TATIZO AKIINGIA NA KUUSOMA APATE RELIEF...

SO NASISITIZA TENA..COMMENT KWA MANUFAA YA WENGINE PIA..
COMMENT KAMA MTU MZIMA ALIEPEVUKA KIAKILI..HIZI NI ARCHIVES KWH KIZAZI HATA KIJACHO..

ASANTE..
 
Kuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi. I see no future mbele yangu.

Nilipitia majaribu tangu nazaliwa. Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.

Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
Kujiua ni ubinafsi hukujiumba mwenyewe wala hukuumbwa kwa ajili yako mwenyewe,kila aliye umbwa kuna sababu ya uumbaji wake na wajibu wake hapa duniani jiulize kwanini unaishi mpaka leo licha ya yote uliyoyapitia,na pia jiulize ni wangapi waliokua na maisha mazuri na kupata kila walichokihitaji na furaha zote lakini bado walikufa leo hii hawapo tena duniani. Ishi timiza wajibu wako mpaka aliyekuumba atakapoamua kukuchukua

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Status
Not open for further replies.

Similar Discussions

Back
Top Bottom