Nswima John Edward
JF-Expert Member
- Oct 25, 2012
- 612
- 312
Njoo kwa Yesu aliyekufa kwa ajili yetu.... Soma Mathayo 11:28-30
Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
6.matatizo ni kama mawingu yanakuja na kupotea and vice versa be patientNjia za kuondokana na mawazo ya kujiua.
1. Tambua kuwa kuna watu wako hospital wanamajaribu makubwa kuzidi ya kwako.
2. Kuna watu wanakula majalalani lakini Mungu anawalinda na hawana mawazo ya kujuliua.
3. Tambua umeumbwa kwa kusudi maalumu. Tafuta kusudi la wewe kuzaliwa ulivyo na kwanini upitie yote hayo.
4. Tambua kuna maisha baada ya kifo, je ukijiua unajua adhabu yake?
5. Swali au Sali. Kaa karibu na viongozi wa kiroho.
Kubwa kuliko yote, share matatizo yako na watu wanaokuzunguka. Hata wasipokupatia msaada wa vitu, lakini jinsi unavyojielezea inakupunguzia mzigo ndani yako na kukupa relief.
Kuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi. I see no future mbele yangu.
Nilipitia majaribu tangu nazaliwa. Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.
Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
Kuna dhambi nyingi unazifanya ila umeona la kujiuwa tu kisa utakosa kuendelezaKuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi. I see no future mbele yangu.
Nilipitia majaribu tangu nazaliwa. Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.
Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
Huyu hana nia ya kujiuwa wenye nia tunapewa habari tu hatuoni mda wanaojiuwa, huyu anataka ushauri ila we jiuwe tutakuzika.Usijaribu kujiua ndugu yangu. Nina miezi miwili inaelekea mitatu dada yangu alichukua maamuzi hayo na kutuacha katika majonzi na maswali mengi. Kwa kifupi tumeumbwa na ipo siku tutakufa ila si kwakujinyonga.
Sukumaland
Usiwaze hilo wazo, hilo wazo lisipite tena katika ufahamu wako... may be u tried everthing u thought was a solution now just TRY God i mean trust God completely, usizitegemee akili zako. Mungu anawalipa waliokuumiza, omba maisha marefu utaona mwenyewe utajilaumu kwa nini ulitaka kujidhulumu.Kuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi. I see no future mbele yangu.
Nilipitia majaribu tangu nazaliwa. Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.
Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
Kuna hali inanitokea naona sina thamani wala lolote kwenye hii dunia, sioni dhumuni la kuishi. I see no future mbele yangu.
Nilipitia majaribu tangu nazaliwa. Sina furaha kamili na huwa nafanya juhudi kuwa na furaha. Binadamu mwenzangu namuogopa na namuona ndio anenizidishia maumivu.Wamenitendea ya kutosha ila Mungu kanipa moyo wakusamehe.
Naogopa kujiua ni dhambi, ingekuwa halali mi ningeshaondoka.
Poleni kwa matatizo mkuuUsijaribu kujiua ndugu yangu. Nina miezi miwili inaelekea mitatu dada yangu alichukua maamuzi hayo na kutuacha katika majonzi na maswali mengi. Kwa kifupi tumeumbwa na ipo siku tutakufa ila si kwakujinyonga.
Sukumaland