Sindano za makalioni; wale tusiopenda /waoga wa hii kitu tukutane hapa.

Kashi

Kashi

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2013
Messages
801
Points
500
Kashi

Kashi

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2013
801 500
Mwanzo nilikuwa sipendi japo pia nilikuwa siogopi sindano. Baada ya kupata ajali nilizizoea kabisa sindano. Tena kuna moja nilikuwa nikidungwa kwenye paja nasikia maumivu yote yameisha na ku-relax kabisa. Doctor wangu aliniambia haitakiwi kuizoea kwani inaleta u-teja na inatumika pale tu mgonjwa anapokuwa na maumivu makali sana. Mpaka sasa sindano kwangu we choma upendavyo siogopi kabisa.
 
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2015
Messages
14,242
Points
2,000
mbalizi1

mbalizi1

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2015
14,242 2,000
Yupo mmoja pale KAIRUKI... alinchoma sindano ya TACKLE.... yaani mpk anamaliza kupress dawa mm sina habari...
Hahahaaaaaa.

Huyo ni sawasawa na mmoja nilipatiwa huduma naye pale Sanitas
 
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2012
Messages
27,265
Points
2,000
Mtoto halali na hela

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2012
27,265 2,000
Yataka moyo
 
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined
May 2, 2015
Messages
2,201
Points
2,000
prince mrisho com

prince mrisho com

JF-Expert Member
Joined May 2, 2015
2,201 2,000
Mimi mpaka leo nikienda hospital nikimuona doctor anaanza kuhangaika na masindano namwambia achana nayo
 
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2017
Messages
10,473
Points
2,000
Inna

Inna

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2017
10,473 2,000
Jaah kama me yan bora unipe gunia limejaa vidonge kuliko sindano ya tak.. Alaf kuna ma nurse wapenda sifa utasiki wakijiulizisha ivi Mara ya mwisho kupaka mafuta kwenye aya makalio ni Lin ..? Maana yanafanana na vumbi LA chokaa
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
59,355
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
59,355 2,000
Mie sipendi sindano yoyote ile, wala dawa yoyote ile Mungu nisaidie nisiugue.

Nikiwa kidato cha kwanza mwaka 1980 niliandikiwa sindano za masaa, nakumbuka nilichoma moja tu. Zingine sikurudi tena na nyumbani walikuwa wanajua nilikuwa nakwenda kuchoma kumbe naishia njiani.
 
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
4,203
Points
2,000
oscarsolomon

oscarsolomon

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
4,203 2,000
Aisee sindano siipendi yani niko lazi ninywe paramangret kuliko kuchomwa sindano

Kuna siku nilikua naenda kununua dawa kwenye zahanati moja hapa kitaa, docta akananishauri nipime ili nipate uhakika wa ninachoumwa kuliko kuchukua dawa bila kujua.

Nikamkubalia nikamwambia ila kwa sharti moja tu usinichome sindano. doctor akatahamaki akasema haiwezekani ukapimwa bila kuchukuliwa damu, nikamwambia kama shida yako damu basi usijari kuna kakidonda mguuni niliumia jana kama vipi tuchukue damu hapo hapo kuliko kutoboa sehemu nyingine kuniongezea kidonda cha makusudi.
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
2,710
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
2,710 2,000
Sasa yani uko form three afu bado bikira jamani? Unataka hiyo biology izibe?

Au kwani hapa inazungumziwa sindano ipi???
Babu unazeeka vibaya ujue, akili zimerudi utotoni kabisa , mleta uzi kasema zile sindano zinazowekwa dawa kulingana na umri Wa mgonjwa arrgh
 
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
59,976
Points
2,000
Asprin

Asprin

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
59,976 2,000
Babu unazeeka vibaya ujue, akili zimerudi utotoni kabisa , mleta uzi kasema zile sindano zinazowekwa dawa kulingana na umri Wa mgonjwa arrgh
Hahahaha nisamehe mjukuu. Unajua sisi wazee wa zamani tushazoea kuongea kimafumbo. Kumbe hapa inazungumziwa sindano ya mahospitalini?

Basi hebu upelekeni huu uzi jukwaa la utabibu...
 
kajojo

kajojo

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2012
Messages
1,870
Points
2,000
kajojo

kajojo

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2012
1,870 2,000
1- mgonjwa anatakiwa awekwe sawa kisaikolojia na arelax misuli kabla ya kuchomwa sindano
2- kabla ya kumchoma mgonjwa sindano nesi anatakiwa kumtaarifu mgonjwa eneo sindano inapoenda kutua ili asikaze misuli ya sehemu hiyo ili kutosababisha maumivu yasiyo ya lazima
3- sindano inapochomwa inatakiwa kuwa angle 90° na iingizwe kwa haraka kidogo kiasi cha nusu kichuma cha sindano kuzuia kugusa mfupa; dawa inaposukumwa kwa syringe inatakiwa iingizwe taratibu mwilini tofauti na jinsi sindano ilivyo ingizwa mwilini ili kupunguza maumivu.
4- utoaji wa sindano unatakiwa itolewe mwilini ktk angle 90°kama jinsi ilivyoingizwa.
5- mgonjwa kupewa pole na kupongezwa kwa uvumilivu
Asante sana nesi kwa kutujulisha hili
 
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined
May 17, 2017
Messages
2,710
Points
2,000
financial services

financial services

JF-Expert Member
Joined May 17, 2017
2,710 2,000
Hahahaha nisamehe mjukuu. Unajua sisi wazee wa zamani tushazoea kuongea kimafumbo. Kumbe hapa inazungumziwa sindano ya mahospitalini?

Basi hebu upelekeni huu uzi jukwaa la utabibu...
Hahaaaa, babu wewee enzi zenu kulikua na sindano gani zingine tofauti? ,babu nimekushindwaaa
 

Forum statistics

Threads 1,325,765
Members 509,278
Posts 32,202,310
Top