Simpendi ila nataka kufanya naye maisha

Simpendi ila nataka kufanya naye maisha

Daah nimependa haya maelezo yako
Hebu nipe uzoefu kidogo
inamaana huwezi kuanza kumpenda taratibu
Ilikuwaje mpaka ukaamua kuingia kwenye mahusiano na Mtu usiyempenda
Inawezekana kweli
Kweli inawezekana ukaanza mahusiano na mtu unampenda kidogo na taratibu ukazidi kumpenda,lakini mwandishi kasema hana hisia kabisa na huyu mwanamke na anataka amuoe kisa ana tabia nzuri.
Kama Unaanza mahusiano,kweli penzi linaweza kuzidi siku zinapoendelea,lakin sioni vizuri kujiingiza kwenye ndoa wakati huna uhakika na hisia zako kwa mwenza.

Sent from my SM-G960F using JamiiForums mobile app
 
Naona umeamua kuiacha furaha yako, na badalayake umechagua kuifurahisha dunia....[emoji23][emoji23]
 
Mkuu una mpango gani na huyo anaekupend lakn sio pisi kali
Maza anakaza nisimuoe kwasababu alishazalishwa kabla.. Anahisi ataleta mgogoro ktk familia.. Nampenda hata kama ni single mother lkn amenivumilia kwa mengi sana.. Sasa hivi nina kazi yangu maisha nayamudu lkn nikikumbuka msoto niliopata chuo na namna alivyokua ananivumilia roho inasita kumuacha..
 
Kweli inawezekana ukaanza mahusiano na mtu unampenda kidogo na taratibu ukazidi kumpenda,lakini mwandishi kasema hana hisia kabisa na huyu mwanamke na anataka amuoe kisa ana tabia nzuri.
Kama Unaanza mahusiano,kweli penzi linaweza kuzidi siku zinapoendelea,lakin sioni vizuri kujiingiza kwenye ndoa wakati huna uhakika na hisia zako kwa mwenza.

Sent from my SM-G960F using JamiiForums mobile app
Nimekuelewa mkuu
 
Ikitokea mwanamke kuolewa na mtu alimpenda sana na mwanaume akawa hampendi huyo mwanamke ....kwa uzoefu wa wanawake niliowaona hufa mapema sana.

So mkuu mwache dada wa watu ajieendee zake utamtanya afe mapema kwa tabia zako dhidi yake.

Please mwache aende zake.
 
Maza anakaza nisimuoe kwasababu alishazalishwa kabla.. Anahisi ataleta mgogoro ktk familia.. Nampenda hata kama ni single mother lkn amenivumilia kwa mengi sana.. Sasa hivi nina kazi yangu maisha nayamudu lkn nikikumbuka msoto niliopata chuo na namna alivyokua ananivumilia roho inasita kumuacha..
Ni kweli naamini utachagua palipo sahihi kwako
 
Ikitokea mwanamke kuolewa na mtu alimpenda sana na mwanaume akawa hapendi huyo mwanamke ....kwa uzoefu wa wanawake niliowaona hufa mapema sana.

So mkuu mwache dada wa watu ajieendee zake utamtanya afe mapema kwa tabia zako dhidi yake.

Please mwache aende zake.
Dah!...
 
Ni mwanamke mcha Mungu mcheshi ana akili ananiheshimu na kunipenda pia anawapenda sana ndugu zangu nimemuumiza kihisia Mara kadhaa lkn bado upendo wake kwangu unazid kuchanua.

Hana mwonekano mzuri na Mimi sina hisia nae lkn naona kama nikiamua kuanza nae maisha atakuwa mke bora na mama bora kwa watoto.



Naomba ushauri wenu waungwana.
Congratulations.

Umepata mke.
 
Ni mwanamke mcha Mungu mcheshi ana akili ananiheshimu na kunipenda pia anawapenda sana ndugu zangu nimemuumiza kihisia Mara kadhaa lkn bado upendo wake kwangu unazid kuchanua.

Hana mwonekano mzuri na Mimi sina hisia nae lkn naona kama nikiamua kuanza nae maisha atakuwa mke bora na mama bora kwa watoto.



Naomba ushauri wenu waungwana.
date.jpg

This is the kind of girls that I date

marry.jpg

This the kind of girl I will marry
 
Ni mwanamke mcha Mungu mcheshi ana akili ananiheshimu na kunipenda pia anawapenda sana ndugu zangu nimemuumiza kihisia Mara kadhaa lkn bado upendo wake kwangu unazid kuchanua.

Hana mwonekano mzuri na Mimi sina hisia nae lkn naona kama nikiamua kuanza nae maisha atakuwa mke bora na mama bora kwa watoto.



Naomba ushauri wenu waungwana.
Hatua ya 'kuanza new maisha' ni ya muda gani, na baada ya hiyo hatua nini kinafuata?
 
there is two kind of women in the world.
those who there for married only.
those who there for starehe.
kama huwa unanunua zile tambi za santa lucia zimeandikwa only sold in tanzania utakuwa umenielewa papaa!
 
Back
Top Bottom