Tetesi: Simalenga alipanga kumtoa Heri UVCCM

Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
37,782
Points
2,000
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
37,782 2,000
Kumbe UVCCM imevunjwa 2months ago na Meko mlitaka kumpindua Heri! Ndo maana kumetulia sana humu maana mmefukuzwa Lumumba.

Ndugu yangu Simalenga naona umetimuliwa Lumumba ndiyo maana sikuoni hapa Falcon kwenye supu. Mlikuwa na kelele sana UVCCM tulieni sasa!

Naona mmeamua kuja na Aminia255

Simalenga bwana.. Meko kasema hataki UVCCM maana mnaleta migogoro kwenye chama.

Heri na wewe kumbe umepigwa marufuku kuhudhuria vikao vya kamati kuu?

Tulieni sasa maana mlikuwa na kelele sana humu. Haya bosi alikuwa anawapa hela ya bando Simalenga kafukuzwa Lumumba. Mtaelewa tu kidogo kidogo.

#Kigogo2014

1568255716270-jpeg.1204988
 
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
19,898
Points
2,000
lusungo

lusungo

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
19,898 2,000
Kumbe ndo maana kupe wao hawamo tena humu wamemuachia mteule Wakudadavuwa amdadavuwe jiwe peke ake?

Wapi buku 7 FC Barbarosa comte YEHODAYA jingalao at al?
 
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,884
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,884 2,000
Simalenga ndio nani na Heri ndio yupi na wanaumuhimu upi hapo Lumumba?
Simon Simalenga ndo huyo mwenye suti nyeusi kulia. Alikua mwigizaji wa Kaole na akina Muhogo Mchungu, miaka hiyo akiitwa "Metu". Baadae akaajiriwa na ile redio maarufu aliyovamia Bashite.

Sina uhakika kama bado yuko kwenye redio hiyo mpaka leo! By the way umri wake sio wa kuwa UVCCM.
 

Forum statistics

Threads 1,336,673
Members 512,696
Posts 32,547,374
Top