SIKUKUU YA IDD:Biashara ya KITI MOTO YAANZA KUSHAMIRI

SIKUKUU YA IDD:Biashara ya KITI MOTO YAANZA KUSHAMIRI

Pdidy

Platinum Member
Joined
Nov 22, 2007
Posts
61,918
Reaction score
38,243
Ndugu wenzangu hakika jana nimejua kweli nyama ya kitmoto inapendwa
bar nyingi za sinza zilianza kufurika watu wa kila aina tofauti na hapo nyuma mwezi mmoja uliopita...hii inaashiria mwanzo wa baraka za biashara umefunguliwa rasmi....hakika idd ya mwaka huu imewavutia wengi.....
R.makunga anaripoti siku ya jana zile sehemu za kuhifadhia wageni jana zilikuwa full booked mpaka usiku wa manane...pitapita zinaonyesha sehemu za kuanzia mapambano mpaka kijiweni zilikuwa ziko occupied kila sehemu.....kuonyesha furaha ya iddi...,
 
Ha!ha!ha!ha!aaaa!.......si wakati mfungo unaanza huwa kunakuwa na ile kitu inaitwa Vunja jungu.......so nafikiri inapoisha ...kuna something like that as well!
 
Ni kweli kabisa pale JJ bar Sinza hakukuwa na kiti moto, nilipooulizia nikaambiwa wenzetu wamefungulia na kiti moto hakikaai kabisa!
 
Ndugu wenzangu hakika jana nimejua kweli nyama ya kitmoto inapendwa
bar nyingi za sinza zilianza kufurika watu wa kila aina tofauti na hapo nyuma mwezi mmoja uliopita...hii inaashiria mwanzo wa baraka za biashara umefunguliwa rasmi....hakika idd ya mwaka huu imewavutia wengi.....
R.makunga anaripoti siku ya jana zile sehemu za kuhifadhia wageni jana zilikuwa full booked mpaka usiku wa manane...pitapita zinaonyesha sehemu za kuanzia mapambano mpaka kijiweni zilikuwa ziko occupied kila sehemu.....kuonyesha furaha ya iddi...,
PDidy, kashfa hizo! Sio wasomaji wote wanafurahia bandiko lako, tena liko mahala pasipohusika.

Mods, hiz post nyingine za maudhi kama hii bora zifungwe
 
PDidy, kashfa hizo! Sio wasomaji wote wanafurahia bandiko lako, tena liko mahala pasipohusika.

Mods, hiz post nyingine za maudhi kama hii bora zifungwe

Kweli kabisa kuna mambo mengine yanaudhi lakini ndo ukweli,na utabaki hivyo hivyo.
 
yule mdudu sio mas-hara, ila kama angeruhusiwa angepoteza radha bora aendelee kuliwa kwa kuibaiba
 
Acheni watu wafanye biashara, mbona nchi nyingine tunanunua super market na hatuulizwi na hakuna anyeshangaa?? Tatizo la wabongo ndo hilo, kula mbuzi katoliki ni makosa??au mnataka wafugaji wafe maskini??

Uliyeweka hii thread nadhani una mawazo mgando na siyo ya kimaendeleo, wakati rais anahimiza watu wafuge vizuri na wajitafutie kipato kutokana na ufugaji!, wewe unaona ni issue ya kukaa na kuandika hapa JF?

Mawazo yako hayana tofauti na ya chiligati au makamba. Tena ulitakiwa ufurahie kwamba angalau sasa wafugaji na wauzaji wa mbuzi katoliki wata neemeka, na si hao tu, pia TBL, SBL, n.k. nao wanafaidika kwa sababu nyama choma inakwenda sawia na kilaji.

Kwa mimi binafsi nawapongeza wateja wanaojuuika na sisi kutafuna yule mnyama kwani tuna changia maisha bora kwa wafugaji.
 
Ndugu wenzangu hakika jana nimejua kweli nyama ya kitmoto inapendwa
bar nyingi za sinza zilianza kufurika watu wa kila aina tofauti na hapo nyuma mwezi mmoja uliopita...hii inaashiria mwanzo wa baraka za biashara umefunguliwa rasmi....hakika idd ya mwaka huu imewavutia wengi.....
R.makunga anaripoti siku ya jana zile sehemu za kuhifadhia wageni jana zilikuwa full booked mpaka usiku wa manane...pitapita zinaonyesha sehemu za kuanzia mapambano mpaka kijiweni zilikuwa ziko occupied kila sehemu.....kuonyesha furaha ya iddi...,


Sasa naona tunatafuta kukorofishana hapa ndani!

Jamani, hali ya hewa ilikuwa nzuri sana miezi hii michache,

achaneni na thread za chokochoko.
 
Acheni watu wafanye biashara, mbona nchi nyingine tunanunua super market na hatuulizwi na hakuna anyeshangaa?? Tatizo la wabongo ndo hilo, kula mbuzi katoliki ni makosa??au mnataka wafugaji wafe maskini??

Uliyeweka hii thread nadhani una mawazo mgando na siyo ya kimaendeleo, wakati rais anahimiza watu wafuge vizuri na wajitafutie kipato kutokana na ufugaji!, wewe unaona ni issue ya kukaa na kuandika hapa JF?

Mawazo yako hayana tofauti na ya chiligati au makamba. Tena ulitakiwa ufurahie kwamba angalau sasa wafugaji na wauzaji wa mbuzi katoliki wata neemeka, na si hao tu, pia TBL, SBL, n.k. nao wanafaidika kwa sababu nyama choma inakwenda sawia na kilaji.

Kwa mimi binafsi nawapongeza wateja wanaojuuika na sisi kutafuna yule mnyama kwani tuna changia maisha bora kwa wafugaji.

Well said mkuu! KT is like any other food, ofcourse its has some health problems but well cooked pork is very delicious and you can minimise the hazards if prepared good...
 
Binadamu ni mnyama wa ajabu sana.

Siku ya Eid, imelinganishwa kama siku ya Kiama, hivyo kwa wenye imani ya Kiislamu kumuasi Mwenyezi Mungu siku ya Eid ni sawa na kumuasi siku ya Kiama.

Sasa angalia mi-binadamu kile inachoambiwa isifanye ndio inafanya... La haula La kuwata.
 
Back
Top Bottom