Siku zote tunasema CCM kuna unafiki na ndiyo wahujumu uchumi namba 1 hapa nchini

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
40,925
Points
2,000

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
40,925 2,000
Siku zote tunasema Ccm kuna unafiki na ndiyo wahujumu uchumi no.1 hapa nchini.

CAG alitoa taarifa kuwa kuna ubadhirifu kwenye wizara ya mambo ya NDANI mkamkejeli,akasema Bunge ni dhaifu mkamkejeli.

Kangi akamwita muongo mkamshangilia BUNGENI,haya yako wapi Leo.

Mkamuundia zengwe mkamtimua ofisini,.*ilituuma sana*

Haya* Nani muongo*?

1579798987221.jpeg

1579799014073.jpeg
 

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
27,137
Points
2,000

barafuyamoto

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
27,137 2,000
Siku zote tunasema Ccm kuna unafiki na ndiyo wahujumu uchumi no.1 hapa Tanganyika.

CAG alitoa taarifa kuwa kuna ubadhirifu kwenye wizara ya mambo ya NDANI mkamkejeli,akasema Bunge ni dhaifu mkamkejeli.

Kangi akamwita muongo mkamshangilia BUNGENI,haya yako wapi Leo.

Mkamuundia zengwe mkamtimua ofisini,.*ilituuma sana*

Haya* Nani muongo*?
Kubadili gia angani sio unafiki? Leo fisadi kuu kesho anafaa kuwa rais, huu sio unafikii?
 

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
20,891
Points
2,000

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
20,891 2,000
CCM ndio inayoongoza nchi sasa ulitegemea kama kuna huo unaouita uhujumu uchumi ufanywe na chadema? Chadema wanahujumiwa na Mbowe & family!
 

jd41

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2015
Messages
3,383
Points
2,000

jd41

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2015
3,383 2,000
Wabunge wa CCM kwa sababu ya wingi wao ndio chanzo cha matatizo yanayolikumba hili taifa, wananyamaza hata kwa mambo yaliyowazi kabisa, kisa wanamuogopa mwenyekiti wao asijewanyima nafasi za kugombea ubunge mwezi october, inshort wanasujudia sana matumbo yao kuliko maslahi ya taifa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Sijijui

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2018
Messages
3,771
Points
2,000

Sijijui

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2018
3,771 2,000
Wabunge wa CCM kwa sababu ya wingi wao ndio chanzo cha matatizo yanayolikumba hili taifa, wananyamaza hata kwa mambo yaliyowazi kabisa, kisa wanamuogopa mwenyekiti wao asijewanyima nafasi za kugombea ubunge mwezi october, inshort wanasujudia sana matumbo yao kuliko maslahi ya taifa.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hao wabunge wa ccm wanaijua vyema sera ya siri ya chama chao kuwa ni wizi,kwa hiyo hawanyamanzi kwa kumuogopa mwenyekiti bali wananyamnza ili kulinda chama chao,maana kwa .mwanaccm wa ukweli ccm kwanza then nchi na maisha yake baadae
 

Kamgomoli

JF-Expert Member
Joined
May 3, 2018
Messages
580
Points
1,000

Kamgomoli

JF-Expert Member
Joined May 3, 2018
580 1,000
Popoma kweli ww! Watu tuko serious kujadili hatima ya taifa we unaendekeza ushabiki wa kisiasa. Kwani huyo fisadi yuko wapi leo. Si mnae huko huko! Useless mind.
Kubadili gia angani sio unafiki? Leo fisadi kuu kesho anafaa kuwa rais, huu sio ufisadi?
Sent using Jamii Forums mobile app
 

tindo

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2011
Messages
26,539
Points
2,000

tindo

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2011
26,539 2,000
CCM ndio inayoongoza nchi sasa ulitegemea kama kuna huo unaouita uhujumu uchumi ufanywe na chadema? Chadema wanahujumiwa na Mbowe & family!
Magufuli naye bana, bado anatuchezea sinema za black &. White karne huu ya na YouTube? Yeye ndio anasaini viongozi kwenda nje ya nchi, alishindwa kuwauliza wanafuata nini? Ni hatua gani za kisheria amechukua kwa mkataba wa kuhuni hivyo, maana tunaona viongozi wa cdm wanakesi zaidi ya miaka miwili kwa kuandamana tu. Tuone kweli kama atachukua hatua ana anasaka tu kiki za uchaguzi.
 

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2018
Messages
5,026
Points
2,000

Mfiaukweli

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2018
5,026 2,000
Magufuli naye bana, bado anatuchezea sinema za black &. White karne huu ya na YouTube? Yeye ndio anasaini viongozi kwenda nje ya nchi, alishindwa kuwauliza wanafuata nini? Ni hatua gani za kisheria amechukua kwa mkataba wa kuhuni hivyo, maana tunaona viongozi wa cdm wanakesi zaidi ya miaka miwili kwa kuandamana tu. Tuone kweli kama atachukua hatua ana anasaka tu kiki za uchaguzi.
Umemaliza Mkuu!
 

mmh

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2010
Messages
1,758
Points
2,000

mmh

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2010
1,758 2,000
Kwa hiyo huko cdm kuna wasafi heti eeh?!
Bora shetani umjuaye kuliko malaika usiyemjua
 

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2018
Messages
1,338
Points
2,000

Subira the princess

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2018
1,338 2,000
Siku zote tunasema Ccm kuna unafiki na ndiyo wahujumu uchumi no.1 hapa nchini.

CAG alitoa taarifa kuwa kuna ubadhirifu kwenye wizara ya mambo ya NDANI mkamkejeli,akasema Bunge ni dhaifu mkamkejeli.

Kangi akamwita muongo mkamshangilia BUNGENI,haya yako wapi Leo.

Mkamuundia zengwe mkamtimua ofisini,.*ilituuma sana*

Haya* Nani muongo*?

View attachment 1332292
View attachment 1332293
Kansas ya taifa
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
21,357
Points
2,000

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
21,357 2,000
Siku zote tunasema Ccm kuna unafiki na ndiyo wahujumu uchumi no.1 hapa nchini.

CAG alitoa taarifa kuwa kuna ubadhirifu kwenye wizara ya mambo ya NDANI mkamkejeli,akasema Bunge ni dhaifu mkamkejeli.

Kangi akamwita muongo mkamshangilia BUNGENI,haya yako wapi Leo.

Mkamuundia zengwe mkamtimua ofisini,.*ilituuma sana*

Haya* Nani muongo*?

View attachment 1332292
View attachment 1332293
Hivi huyo aliyemtumbua kangi kwenye mambo yake huwa anapata kibali cha Bunge ?
 

Forum statistics

Threads 1,390,620
Members 528,218
Posts 34,056,622
Top