Siku za Hussein Bashe ndani ya CCM zinahesabika!

Siku za Hussein Bashe ndani ya CCM zinahesabika!

Kama "BABA MUNGU" ni mjomba wako, basi itakuwa hivyo.

Lakini kama BABA MUNGU ni wetu sote, basi nasema, "USHINDWE KWA JINA LA YESU KRISTO!

Kwa haya maoni yako katika huu uzi wako wewe unaonekana ni utakuwa ni mzee. Kwa kawaida wanaccm huwa mnajifanya mna democrasia lakini ukiangalia vizuri utaona hamna democrasia bali ni unafiki na woga. Kwa ajili ya unafiki na woga wenu hakuna mwanaccm mwenye nguvu ya kuisema ccm kwa uwazi, hivyo kujiaona mna demokrasia. Na ukweli huo unaweza kudhihirika kirahisi pindi anapotokea mwanachama anayeweza kuikosoa kiwazi wazi. Wakati Zitto anaiponda cdm na kuisema wakati akiwa mwanachama hatimaye kumchukulia hatua ya kumfukuza, wanaccm mliibeba kama agenda eti cdm hawana demokrasia kisa wamemfukuza Zitto aliyekuwa anapingana na misimamo ya chama chake hadharani. Kama kawaida Mungu hamfichi mnafiki, leo kilekile mlichokibeba kama agenda na propaganda za kizee kinawatokea puani na kuwaacha uchi. Leo imegeuka hamtaki mtu anayewasema waziwazi kama ambavyo mliona Zitto hafanyiwi haki na chama chake cha cdm!!?
 
Mwache aseme kweli. Bashe siku zake zinahesabika. Hawa vijana wamepata malezi mabaya ndani ya CCM
wewe umepata malezi sahii kwakuwa mnafiki na mchonganishi. Leo hii watu wakikujua wewe ninani basi hata mwendo kasi hautapanda. Wapuuzi kama ninyi mnaishia kujificha nyuma ya key B. coz hakuna mwenye kupumua atakae kusikiliza au kukuhudumia mtu kama wewe mnafiki na mchumia tumbo.
For the record Bashe ccm au wewe hamkumfikisha hapa alipo ila sisi wapiga kula wa hapa nzega ndo tumemfikisha hapo. Mlitulazimisha kigwangala ambae ni mnafiki na sisi tuliesoma pale muhimbili miaka hiyo tunajua ni mnafikia na fisadi sana. Undumila kuwiliwake wakutumika (Kingwangala) ulisababisha mgomo mkubwa na mtuu pekee hero alikuwa ally musa tata.
So usijifanye eti bashe sikuzinahisabika. Bashe wengi hata wa chadema hapa nzega tuna msapoti ndo maana kigwangala....HAMISI ANDREW alikimbia kugombea nae hapa. Alijua kuwa soon aibu ingemshika.
 
Jamani ww mtu,c umuache Bashe aseme ?ubaya na uovu wa ccm ss, umekomaa,co rahic kuuficha tena.km co kutolewa na Bashe,back utatolewa na ccm yeyote tu,alimradi ukweli utoke vinywani mwenu ccm wenywe.tunachokitaka,acseme la uongo.ndo maana nchi imefika hapa kwa huko kubeba kwenu uchama /uccm badala ya taifa /utaifa ! Kwann mnakua irritated na ukweli ? Mnatuumiza sn,hatujui lipi litamkuta Bashe kuanzia ss.Mungu,ona Bashe anavyozingirwa na kauli hizi nzito za ccm,mlinde na kumuepusha na uovu wwte,unaoandaliwa juu yake,Amen
 
Kama alitaka kutekwa kwanini hakutoa taarifa polisi? Kulikuwa na haja gani ya kuropoka bungeni wakati taratibu anazijua. Kwanini basi hakukaa na waziri wa mambo ya ndani kumwambia hili swala? Huyo dogo siyo mzalendo, huyu ni msaliti kwa chama chetu.

Wewe mzee kwako uzalendo ni mtu kukaa kimya pindi anapofanyiwa mambo ya kihuni? Unaweza ukatuambia uzalendo maana yake ni nini? Maana naona unaongea uzalendo lakini unataja chama!! Huko bungeni ndio sehemu sahihi, ulitaka akawaambie polisi wale waliomuona mtu anamtolea Nape bastola lakini hawakuchukua hatua zozote? Waziri wa mambo ya ndani atafanya nini wakati ameshindwa hata kumchukulia hatua yule jamaa aliyemtolea bastola Nape? Unadhani kila mtu anatokea kwenye umaskini kama wewe hivyo unaona ukitoka kwenye chama utarudi kwenye umasikini wa asili?
 
We we mtoto Wa Gamba nakupa taarifa kuwa Bashe ni MMzalendo anaepigania nchi yake akiwa ndani ya chama chenu.
Ukweli ni jambo zuri sana kulisema, lakini uzalendo ni kitu bora zaidi kuliko kitu chochote kile.

Hussein Bashe wewe uko ndani ya CCM na ajabu wewe unaongoza kwa kuiponda CCM kuliko hata ambavyo unaviponda vyama vya upinzani. Katika siasa tabia kama hii haikubaliki hata kidogo.

Wana CCM tumekuwa tukikufuatilia kwa karibu sana, na matamko yako, yanaonesha wazi kabisa wewe siyo mzalendo kwa chama chako kilichokulea mpaka kukufikisha hapo ulipofika.

Inawezekana madai yako yakawa na ukweli ama la; lakini namna unavyoyawasilisha na mahali unapoyawasilisha siyo sahihi hata kidogo. Sidhani kama Mwenyekiti ataendelea kukuvumilia. Mimi nikiwa kama mwanachama wa CCM nimekerwa sana na matamshi yako unayoyatoa bungeni. Acha kutafuta cheap publicity!

Bashe wewe ni msaliti, tena inaonekana unatumiwa na CHADEMA sababu ulikuwa swahiba wa Lowassa. You are a traitor! You are a mole and you have to be removed!

Nakushauri Mwenyekiti wangu mpendwa na Rais wetu, ndugu John Pombe Magufuli, muondoe haraka sana huyu kijana ndani ya chama chetu sababu sasa ameshaota MAPEMBE. Bashe ni hatari sana kwa mustakabali wa chama chetu (CCM).

Hakuna chama chochote kile cha siasa hapa Tanzania ambacho kingemvumilia mwanachama kama BASHE! Mifano ipo mingi sana.

Mbaya zaidi anayoyaongea Bashe bungeni hayana faida yoyote ile kwa wananchi wa jimbo lake! Kazi yako Bashe ni kuwawakilisha wapiga kura wa NZEGA na siyo kupigana na CCM na serikali yake!

Mheshimiwa Rais; naomba uunde kamati maalumu ndani ya CCM kwa ajili ya kumchunguza huyu bwana mdogo. Anakoelekea siko kabisa na hatufai tena ndani ya chama chetu.

Mimi nina uhakika wa 90% hata kama tukimfukuza uanachama huyu msaliti BASHE, jimbo la NZEGA bado tutalichukua. Wakati ni sasa!

By Son of Gamba.
 
Ukweli ni jambo zuri sana kulisema, lakini uzalendo ni kitu bora zaidi kuliko kitu chochote kile.

Hussein Bashe wewe uko ndani ya CCM na ajabu wewe unaongoza kwa kuiponda CCM kuliko hata ambavyo unaviponda vyama vya upinzani. Katika siasa tabia kama hii haikubaliki hata kidogo.

Wana CCM tumekuwa tukikufuatilia kwa karibu sana, na matamko yako, yanaonesha wazi kabisa wewe siyo mzalendo kwa chama chako kilichokulea mpaka kukufikisha hapo ulipofika.

Inawezekana madai yako yakawa na ukweli ama la; lakini namna unavyoyawasilisha na mahali unapoyawasilisha siyo sahihi hata kidogo. Sidhani kama Mwenyekiti ataendelea kukuvumilia. Mimi nikiwa kama mwanachama wa CCM nimekerwa sana na matamshi yako unayoyatoa bungeni. Acha kutafuta cheap publicity!

Bashe wewe ni msaliti, tena inaonekana unatumiwa na CHADEMA sababu ulikuwa swahiba wa Lowassa. You are a traitor! You are a mole and you have to be removed!

Nakushauri Mwenyekiti wangu mpendwa na Rais wetu, ndugu John Pombe Magufuli, muondoe haraka sana huyu kijana ndani ya chama chetu sababu sasa ameshaota MAPEMBE. Bashe ni hatari sana kwa mustakabali wa chama chetu (CCM).

Hakuna chama chochote kile cha siasa hapa Tanzania ambacho kingemvumilia mwanachama kama BASHE! Mifano ipo mingi sana.

Mbaya zaidi anayoyaongea Bashe bungeni hayana faida yoyote ile kwa wananchi wa jimbo lake! Kazi yako Bashe ni kuwawakilisha wapiga kura wa NZEGA na siyo kupigana na CCM na serikali yake!

Mheshimiwa Rais; naomba uunde kamati maalumu ndani ya CCM kwa ajili ya kumchunguza huyu bwana mdogo. Anakoelekea siko kabisa na hatufai tena ndani ya chama chetu.

Mimi nina uhakika wa 90% hata kama tukimfukuza uanachama huyu msaliti BASHE, jimbo la NZEGA bado tutalichukua. Wakati ni sasa!

By Son of Gamba.
Inategemea ulivyo lelewa,bashe na nape wamefundishwa kusema ukweli na unamsikia Rais akisema msema kweli ni mpenzi wa mungu,lakini nimekuelewa kama msema kweli si mpenzi wa CCM.
 
Tatizo mtoa post huzijui siasa za nchi hii ni Bashe aliekataliwa ubunge na CCM wakasema sio RAIA leo ni mbunge wa Nzenga

Nikweli Mkuu wangu. Leo nimesoma utetezi wa Mh Mwigulu eti kuwa hawezi kuingilia vyombo vya usalama vilivyo chini ya Wizara anayoiongoza kwani kuna wahusika mf RPC, OCD, DCI. Mh Mwigulu huyu huyu ndiye aliewahi kusimama Bungeni na kusema ana ushahidi wa hapa duniani na mbinguni dhidi ya W. Lwakatare, sijui ushahidi wake huo uliishiaga wapi? Je hapo hakuingilia vyombo vya usalama wakati huo? Tuwekeni vyama pembeni tuweze kutetea na kujenga nchi yetu.
 
Kama "BABA MUNGU" ni mjomba wako, basi itakuwa hivyo.

Lakini kama BABA MUNGU ni wetu sote, basi nasema, "USHINDWE KWA JINA LA YESU KRISTO!
Kwa unafiki ulioonesha kwny thread endelea kuabudu miungu wengine!
 
Ukweli ni jambo zuri sana kulisema, lakini uzalendo ni kitu bora zaidi kuliko kitu chochote kile.

Hussein Bashe wewe uko ndani ya CCM na ajabu wewe unaongoza kwa kuiponda CCM kuliko hata ambavyo unaviponda vyama vya upinzani. Katika siasa tabia kama hii haikubaliki hata kidogo.

Wana CCM tumekuwa tukikufuatilia kwa karibu sana, na matamko yako, yanaonesha wazi kabisa wewe siyo mzalendo kwa chama chako kilichokulea mpaka kukufikisha hapo ulipofika.

Inawezekana madai yako yakawa na ukweli ama la; lakini namna unavyoyawasilisha na mahali unapoyawasilisha siyo sahihi hata kidogo. Sidhani kama Mwenyekiti ataendelea kukuvumilia. Mimi nikiwa kama mwanachama wa CCM nimekerwa sana na matamshi yako unayoyatoa bungeni. Acha kutafuta cheap publicity!

Bashe wewe ni msaliti, tena inaonekana unatumiwa na CHADEMA sababu ulikuwa swahiba wa Lowassa. You are a traitor! You are a mole and you have to be removed!

Nakushauri Mwenyekiti wangu mpendwa na Rais wetu, ndugu John Pombe Magufuli, muondoe haraka sana huyu kijana ndani ya chama chetu sababu sasa ameshaota MAPEMBE. Bashe ni hatari sana kwa mustakabali wa chama chetu (CCM).

Hakuna chama chochote kile cha siasa hapa Tanzania ambacho kingemvumilia mwanachama kama BASHE! Mifano ipo mingi sana.

Mbaya zaidi anayoyaongea Bashe bungeni hayana faida yoyote ile kwa wananchi wa jimbo lake! Kazi yako Bashe ni kuwawakilisha wapiga kura wa NZEGA na siyo kupigana na CCM na serikali yake!

Mheshimiwa Rais; naomba uunde kamati maalumu ndani ya CCM kwa ajili ya kumchunguza huyu bwana mdogo. Anakoelekea siko kabisa na hatufai tena ndani ya chama chetu.

Mimi nina uhakika wa 90% hata kama tukimfukuza uanachama huyu msaliti BASHE, jimbo la NZEGA bado tutalichukua. Wakati ni sasa!

By Son of Gamba.
Ungemshauri Chair amfukuze kwanza Bashite na kumfunga Jela kwa kosa la kuiba Vyeti
 
Ukweli ni jambo zuri sana kulisema, lakini uzalendo ni kitu bora zaidi kuliko kitu chochote kile.

Hussein Bashe wewe uko ndani ya CCM na ajabu wewe unaongoza kwa kuiponda CCM kuliko hata ambavyo unaviponda vyama vya upinzani. Katika siasa tabia kama hii haikubaliki hata kidogo.

Wana CCM tumekuwa tukikufuatilia kwa karibu sana, na matamko yako, yanaonesha wazi kabisa wewe siyo mzalendo kwa chama chako kilichokulea mpaka kukufikisha hapo ulipofika.

Inawezekana madai yako yakawa na ukweli ama la; lakini namna unavyoyawasilisha na mahali unapoyawasilisha siyo sahihi hata kidogo. Sidhani kama Mwenyekiti ataendelea kukuvumilia. Mimi nikiwa kama mwanachama wa CCM nimekerwa sana na matamshi yako unayoyatoa bungeni. Acha kutafuta cheap publicity!

Bashe wewe ni msaliti, tena inaonekana unatumiwa na CHADEMA sababu ulikuwa swahiba wa Lowassa. You are a traitor! You are a mole and you have to be removed!

Nakushauri Mwenyekiti wangu mpendwa na Rais wetu, ndugu John Pombe Magufuli, muondoe haraka sana huyu kijana ndani ya chama chetu sababu sasa ameshaota MAPEMBE. Bashe ni hatari sana kwa mustakabali wa chama chetu (CCM).

Hakuna chama chochote kile cha siasa hapa Tanzania ambacho kingemvumilia mwanachama kama BASHE! Mifano ipo mingi sana.

Mbaya zaidi anayoyaongea Bashe bungeni hayana faida yoyote ile kwa wananchi wa jimbo lake! Kazi yako Bashe ni kuwawakilisha wapiga kura wa NZEGA na siyo kupigana na CCM na serikali yake!

Mheshimiwa Rais; naomba uunde kamati maalumu ndani ya CCM kwa ajili ya kumchunguza huyu bwana mdogo. Anakoelekea siko kabisa na hatufai tena ndani ya chama chetu.

Mimi nina uhakika wa 90% hata kama tukimfukuza uanachama huyu msaliti BASHE, jimbo la NZEGA bado tutalichukua. Wakati ni sasa!

By Son of Gamba.
Hivi ukikamatwa na ukasema nimekamatwa ni kosa?na nape alitolewa bastola angesema ni pipi kijiti au?udikteta hauna mpaka ni kama ugaidi,ulianza kwa upinzani sasa ni kwenye ccm,ukipinga ni adui,kilichotokea clouds na kwa wasanii ni hatua ingine,kufilisiwa ukipinga serikali itafuata na baada ya hapo mungu pisha mbali kama hatuta zuia ni vifo vya watakaopinga, mwenye akili timamu anaona na hili halina chama,kama bunge hawatazuia hakuna atakae kuwa salama nchi hii ni kama Roma alivyosema.
 
Ukweli ni jambo zuri sana kulisema, lakini uzalendo ni kitu bora zaidi kuliko kitu chochote kile.

Hussein Bashe wewe uko ndani ya CCM na ajabu wewe unaongoza kwa kuiponda CCM kuliko hata ambavyo unaviponda vyama vya upinzani. Katika siasa tabia kama hii haikubaliki hata kidogo.

Wana CCM tumekuwa tukikufuatilia kwa karibu sana, na matamko yako, yanaonesha wazi kabisa wewe siyo mzalendo kwa chama chako kilichokulea mpaka kukufikisha hapo ulipofika.

Inawezekana madai yako yakawa na ukweli ama la; lakini namna unavyoyawasilisha na mahali unapoyawasilisha siyo sahihi hata kidogo. Sidhani kama Mwenyekiti ataendelea kukuvumilia. Mimi nikiwa kama mwanachama wa CCM nimekerwa sana na matamshi yako unayoyatoa bungeni. Acha kutafuta cheap publicity!

Bashe wewe ni msaliti, tena inaonekana unatumiwa na CHADEMA sababu ulikuwa swahiba wa Lowassa. You are a traitor! You are a mole and you have to be removed!

Nakushauri Mwenyekiti wangu mpendwa na Rais wetu, ndugu John Pombe Magufuli, muondoe haraka sana huyu kijana ndani ya chama chetu sababu sasa ameshaota MAPEMBE. Bashe ni hatari sana kwa mustakabali wa chama chetu (CCM).

Hakuna chama chochote kile cha siasa hapa Tanzania ambacho kingemvumilia mwanachama kama BASHE! Mifano ipo mingi sana.

Mbaya zaidi anayoyaongea Bashe bungeni hayana faida yoyote ile kwa wananchi wa jimbo lake! Kazi yako Bashe ni kuwawakilisha wapiga kura wa NZEGA na siyo kupigana na CCM na serikali yake!

Mheshimiwa Rais; naomba uunde kamati maalumu ndani ya CCM kwa ajili ya kumchunguza huyu bwana mdogo. Anakoelekea siko kabisa na hatufai tena ndani ya chama chetu.

Mimi nina uhakika wa 90% hata kama tukimfukuza uanachama huyu msaliti BASHE, jimbo la NZEGA bado tutalichukua. Wakati ni sasa!

By Son of Gamba.
Kipi bora kati ya uzalendo kwa chama au uzalendo kwa nchi?
 
Ukweli ni jambo zuri sana kulisema, lakini uzalendo ni kitu bora zaidi kuliko kitu chochote kile.

Hussein Bashe wewe uko ndani ya CCM na ajabu wewe unaongoza kwa kuiponda CCM kuliko hata ambavyo unaviponda vyama vya upinzani. Katika siasa tabia kama hii haikubaliki hata kidogo.

Wana CCM tumekuwa tukikufuatilia kwa karibu sana, na matamko yako, yanaonesha wazi kabisa wewe siyo mzalendo kwa chama chako kilichokulea mpaka kukufikisha hapo ulipofika.

Inawezekana madai yako yakawa na ukweli ama la; lakini namna unavyoyawasilisha na mahali unapoyawasilisha siyo sahihi hata kidogo. Sidhani kama Mwenyekiti ataendelea kukuvumilia. Mimi nikiwa kama mwanachama wa CCM nimekerwa sana na matamshi yako unayoyatoa bungeni. Acha kutafuta cheap publicity!

Bashe wewe ni msaliti, tena inaonekana unatumiwa na CHADEMA sababu ulikuwa swahiba wa Lowassa. You are a traitor! You are a mole and you have to be removed!

Nakushauri Mwenyekiti wangu mpendwa na Rais wetu, ndugu John Pombe Magufuli, muondoe haraka sana huyu kijana ndani ya chama chetu sababu sasa ameshaota MAPEMBE. Bashe ni hatari sana kwa mustakabali wa chama chetu (CCM).

Hakuna chama chochote kile cha siasa hapa Tanzania ambacho kingemvumilia mwanachama kama BASHE! Mifano ipo mingi sana.

Mbaya zaidi anayoyaongea Bashe bungeni hayana faida yoyote ile kwa wananchi wa jimbo lake! Kazi yako Bashe ni kuwawakilisha wapiga kura wa NZEGA na siyo kupigana na CCM na serikali yake!

Mheshimiwa Rais; naomba uunde kamati maalumu ndani ya CCM kwa ajili ya kumchunguza huyu bwana mdogo. Anakoelekea siko kabisa na hatufai tena ndani ya chama chetu.

Mimi nina uhakika wa 90% hata kama tukimfukuza uanachama huyu msaliti BASHE, jimbo la NZEGA bado tutalichukua. Wakati ni sasa!

By Son of Gamba.
You spoke well my brother, let him walk away!
 
Nafsi Yake nibora kuliko ccm waache wafunguke bana amesema mnavumilia mengi ndani ya ccm naww siku yakikushinda utafunguka tu kutesa kwa zamu ukweli humuweka mtu huru [HASHTAG]#free[/HASHTAG] ben
 
Kipi bora kati ya uzalendo kwa chama au uzalendo kwa nchi?
Kuna tofauti ya kuwa "mzalendo kwa nchi" na kuwa mnafiki wa "kujipendekeza kwa wapinzani". Huyu dogo anajipendekeza kwa wapinzani.
 
Mzalendo ni yule anayelinda uonevu sasa Bashe anasema wanyonge ni kweli hastahili kuwepo kwenye Chama
Kama kweli ccm ni chama makini ni nani wa kumfukuza uanachama kati ya Bashe na bashike?
 
Kuna tofauti ya kuwa "mzalendo kwa nchi" na kuwa mnafiki wa "kujipendekeza kwa wapinzani". Huyu dogo anajipendekeza kwa wapinzani.
Inaonekana uwezo wako wa kufikiria ni mfupi sana. Unataka kuuambia umma wa watanzania uliopo hapa jf kwamba opposition wana nguvu zaidi kuliko chama tawala kiasi cha kumfanya mbunge wa chama tawala ajipendekeze kwao ?
 
Back
Top Bottom