GE2025 Bashe ashinda kura za maoni CCM, Jimbo la Nzega Mjini

GE2025 Bashe ashinda kura za maoni CCM, Jimbo la Nzega Mjini

Matukio, Taarifa, Habari na Mijadala ya Wananchi WAKATI wa Mchakato wa Uchaguzi Mkuu 2025

Mkalukungone Mwamba

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2022
Posts
3,086
Reaction score
7,093
Mbunge Wa Nzega Mjini aliyemaliza Muda wake Hussein Bashe amefanikiwa kuibuka kidedea kwenye Kula za Maoni na Kupitishwa na Wajumbe kwenye Kinyang’anyiro cha Kugombea nafasi ya Kuiwakilisha CCM kwenye Kiti cha Ubunge wa Jimbo Hilo .

Bashe amepitishwa na Wajumbe na Kuongoza kwenye kata zote 10 na kumshinda Peter Mashili aliyekua anagombea nae nafasi hiyo .
 
Mbunge aliyemaliza muda wake kutoka Nzega Mjini, Hussein Bashe, ameibuka kidedea katika kura za maoni za Chama Cha Mapinduzi (CCM), na kupitishwa rasmi na wajumbe kuwa mgombea wa ubunge wa jimbo hilo kwa tiketi ya chama hicho kuelekea uchaguzi mkuu ujao.

Bashe ameongoza kwa kishindo katika kata zote 10 za jimbo hilo, akiwapiku wagombea wengine, akiwemo Peter Mashili, aliyekuwa mpinzani wake mkuu kwenye kinyang’anyiro hicho.

Ushindi huo umeashiria kuendelea kwa ushawishi na kukubalika kwa Bashe miongoni mwa wanachama wa CCM katika jimbo la Nzega Mjini, ikiwa ni sehemu ya mchakato wa ndani wa chama hicho unaoendelea nchi nzima.

🔴 Tufuatilie kupitia YouTube ya Global TV, like, comment ili kuendelea kuhabarika kila siku kwa habari mbalimbali zenye ukweli na uhakika.

#Globaltv #globaltvupdates #globaltvonline #255globalradio #globalpublishers
 
Mbunge Wa Nzega Mjini aliyemaliza Muda wake Hussein Bashe amefanikiwa kuibuka kidedea kwenye Kula za Maoni na Kupitishwa na Wajumbe kwenye Kinyang’anyiro cha Kugombea nafasi ya Kuiwakilisha CCM kwenye Kiti cha Ubunge wa Jimbo Hilo .

Bashe amepitishwa na Wajumbe na Kuongoza kwenye kata zote 10 na kumshinda Peter Mashili aliyekua anagombea nae nafasi hiyo .
Atoke huyo tunataka mpya
 
Mbunge Wa Nzega Mjini aliyemaliza Muda wake Hussein Bashe amefanikiwa kuibuka kidedea kwenye Kula za Maoni na Kupitishwa na Wajumbe kwenye Kinyang’anyiro cha Kugombea nafasi ya Kuiwakilisha CCM kwenye Kiti cha Ubunge wa Jimbo Hilo .

Bashe amepitishwa na Wajumbe na Kuongoza kwenye kata zote 10 na kumshinda Peter Mashili aliyekua anagombea nae nafasi hiyo .
Ni ngumu sana bashe kushindwa nzega,mashiki hana ubavu wa kupambana na bashe
 
Ni ngumu sana bashe kushindwa nzega,mashiki hana ubavu wa kupambana na bashe


Watanzania kwa kweli hawajaamka. Wanamwacha mswahili mwenzao wanamchagua Msomali, wakati wao hawawezi kwenda Somalia wakaambulia hata kura 1.
 
Watanzania kwa kweli hawajaamka. Wanamwacha mswahili mwenzao wanamchagua Msomali, wakati wao hawawezi kwenda Somalia wakaambulia hata kura 1.
Bashe ni msomali mtanzania kazaliwa,nzega,kasoma nzega hadi O level,ni mwenyeji wa nzega kuliko mashili ambae amekuja tu nzega,pia bashe kafanya maendeleo makubwa sana nzega
 
Pole pole na Mpina wajiandae kusafishwa mitaro
 
Bashe ni msomali mtanzania kazaliwa,nzega,kasoma nzega hadi O level,ni mwenyeji wa nzega kuliko mashili ambae amekuja tu nzega,pia bashe kafanya maendeleo makubwa sana nzega
Waeleze hawa, Mhe bashe ni mzalemdo wa nzega kwa kiwango cha juu Sana, hongera Sana wajumbe mmeonyesha uungwana wa hali ya juu Sana
 
Kwan mkikuyu akizaliwa tz so anajuwa mtanzania ata kama atakuwa wa blue kma chupa ya chai mtu anachaguliwa kwa ubora wa uzalendo wake na pia kafanya meng yanaonekama Wana hak ya kumchaguwa ata kama angepigia kura dare-esalaaam tuna haki ya kumchaguwa na kumpitisha kama mnabisha mleeteen uku
 
Back
Top Bottom