Siku ya nne leo sijapata haja kubwa

Siku ya nne leo sijapata haja kubwa

Twende mitaa ya 4451 ukanipatie maelekezo Kwanza ya ile sijui kitu gani nyekundu hivi iko kwa miguu na naihitaji ile miguu..!!!😅
😂😂😂😂 wee, em rahisisha code? Ni Selfika au?
 
Tafuta mafuta ya olive kunywa, tafuta syringe vuta maji ya sabuni punch kwenye kitobo cha kinyeo, mengine yanakuja
Hii nilishuudia Kwa mtoto kapogwa bomba la sabuni ya omo aiseh alirusha kinyesi kilichokaa ndani wik nzima
 
Naaaaam ,Mheshimiwa


Ukimaliza kuiondoa huko itabidi unipe maelekezo mengine sehemu fulani hivi🤣
Wee mbona nilishatoa ile picha, au unazungumzia ipii?.
Unanitisha sasa jamanii? 😂😂😂😂
 
Kuna siku nilikuwa na ubao sijala siku nzima usiku nikajichanganya kula chapati 5 ili kulipizia mchana ....kmmke lilikuwa kosa kubwa sana.

Nilikunya baada ya siku nne na makimba yalikuwa ya kwenda yahn mzigo mgumu halafu mrefu kama mkono.

Tokea hapo mimi na ngano ni paka na panya.
 
Wee mbona nilishatoa ile picha, au unazungumzia ipii?.
Unanitisha sasa jamanii? 😂😂😂😂
Nimerejea mbona hakuna uliyofuta , kuanzia kipindi kile cha karibu "mgeni na kutafuta marafiki " Hadi hapo selfika ,au nikakuite pale uone?
 
Mix vitunguu saum na asali kula asubuh mchan jion na maji ya vuguvugu njoo utoe mrejesho ahap
 
Kunywa kahawa ya kutosha au energy usilokunya utakuwa na kipaji mkuu,usile chapat au mkate au wali kula mboga na matunda
 
Back
Top Bottom