Siku hizi hatutongozi tena wanawake… tunawapa tu “idea” tu!

Siku hizi hatutongozi tena wanawake… tunawapa tu “idea” tu!

😂😂😂😂😂😂Mimi nikiwa nataka mishangazi huwa naanzia mbali....

""Mi siwezi kukuamkia bana kwa ukubwa gani, yaani shepu hilo kweli unasema we mkubwa .. huo uwongo"

Yeye,, " Sasa hapo uwongo wangu nini we uwoni mi ka mama ako, dogo mi mkubwa sio wa 2000 kam wewee""

Mimi. " Mi sio wa 2000 uoni ndevu hizi mi mkubwa wewe"

Baada ya hapo natamalizia kusema dada nisaidie namba basi

Kama mke wa mtu atasema kabisa we mtoto uwogopi mi mke wa mtu.

Ila atatoa na akitoa tuu hapo tamcheki usiku kama saa nne mda ambao nafunga goli langu.

Mimi. Mambo vipi dada

Her. Poa

Mimi. Nikajua umelala kumbe na wewe popo

Her. Hapana nipo nachek movies

Mimi. Oky mi nakula karibu

Her. Mmh mda huu mbona umechelewa

Mimi. Ndo mda narudi hom

Kiufupi hiz conv huwa nazipeleka fasta mpaka zinafika kwenye mambo ya ajabu kama anavyofanya Iceberg9

Kun mmoja nilikua namsifia sana alafu nikaja mpa maelekezo mwishoni kabisa kwamba afanye aje kunisalimia.

Siku amekuja piga sana story pale weka weka movie kachek..
Nikajikuta na mwamabia hili shepu sijui nje ya abaya linakuaje jamn maana so poa...

Akasema wewe mi dada ako nina watoto watatu sasa unaanza kusema ishu za shepu mi nishajizekea.

Yaani baada ya hapo nikakuta tayari nipo mwilini mwake..
Sku iyo sikula ila alikula bolcone mpaka nikasema huyu maza hapana 🙌🙌🙌🙌🙌
 
😂😂😂😂😂😂Mimi nikiwa nataka mishangazi huwa naanzia mbali....

""Mi siwezi kukuamkia bana kwa ukubwa gani, yaani shepu hilo kweli unasema we mkubwa .. huo uwongo"

Yeye,, " Sasa hapo uwongo wangu nini we uwoni mi ka mama ako, dogo mi mkubwa sio wa 2000 kam wewee""

Mimi. " Mi sio wa 2000 uoni ndevu hizi mi mkubwa wewe"

Baada ya hapo natamalizia kusema dada nisaidie namba basi

Kama mke wa mtu atasema kabisa we mtoto uwogopi mi mke wa mtu.

Ila atatoa na akitoa tuu hapo tamcheki usiku kama saa nne mda ambao nafunga goli langu.

Mimi. Mambo vipi dada

Her. Poa

Mimi. Nikajua umelala kumbe na wewe popo

Her. Hapana nipo nachek movies

Mimi. Oky mi nakula karibu

Her. Mmh mda huu mbona umechelewa

Mimi. Ndo mda narudi hom

Kiufupi hiz conv huwa nazipeleka fasta mpaka zinafika kwenye mambo ya ajabu kama anavyofanya Iceberg9

Kun mmoja nilikua namsifia sana alafu nikaja mpa maelekezo mwishoni kabisa kwamba afanye aje kunisalimia.

Siku amekuja piga sana story pale weka weka movie kachek..
Nikajikuta na mwamabia hili shepu sijui nje ya abaya linakuaje jamn maana so poa...

Akasema wewe mi dada ako nina watoto watatu sasa unaanza kusema ishu za shepu mi nishajizekea.

Yaani baada ya hapo nikakuta tayari nipo mwilini mwake..
Sku iyo sikula ila alikula bolcone mpaka nikasema huyu maza hapana 🙌🙌🙌🙌🙌
Kwa situation za namna hii huwezi kwenda kijijini, komaa tu na jiji uendelee kula mishangazi.

Huoni aibu kulala na mdada yupo 40s-50s wakati we upo 20s mkuu?
 
Fix tu, hilo tayari nimethibisha😅 achia kitu kipigwe kazi, vijana wenyewe wanakupa idea tu, hakuna kupendana tena. Vijana mnapitia nyakati ngumu sana.

Eti, 'ningependa nije kwako unipikie" hapo tayari K imeombwa😅😅😅
😹😹😹 Mi sitaki kupikiwa nataka wa kuclear mzigo bandarini 🤣

Mimi nna wivu mkubwa na kipapa changu, yani nakitunza vizuri kina budget yake kila mwezi ya kukiweka smooth then nikitoe tu kisa kufurahisha mtu eti anipikie weeh 😹😹😹 HAPANA
 
Hahaha kwaiyo Bora sisi tunao nyooka direct kwenye point. ..
Sasa mshangazi ushapitia pirika nyingi mpk midudu imechana kipochi manyoya unaanza kumtongoza “Ooh nakupenda nataka nikuoe.” Huoni kama unajichoresha unataka kumdanganya?? 😹😹😹

Wewe nenda direct kwenye point ya msingi upewe mzigo. Kama hujaeleweka basi jaribu kwingine..!!
Watu tuko nje ya muda sasa hivi 😹😹
 
Kwa situation za namna hii huwezi kwenda kijijini, komaa tu na jiji uendelee kula mishangazi.

Huoni aibu kulala na mdada yupo 40s-50s wakati we upo 20s mkuu?
Ni kawaida tuu alafu...
Sema mpango wangu upo pale pale naenda soon mkuu.

Hawa watu wanapitiaga situation ngumu sana kuna mmoja huyu alikua mjamzito sijui ikawaje akaingia hii miziki..

Daaah alifunguka mengi sana ndo hapo nikawa nasema ntakua najitolea kwa hawa watu ili tu kuwaweka sawa saikolojia yao.
 
Yaani nyakati hizi ngumu sana, ukisusa yeye anageuka na kutembea, hajali hisia zako wale.

Hizi sio zama za kutongozana, ni zama za kuelewana, is it for fun au kuna future? Mmoja akisema for fun watu wanaenjoy kuwekana tu. Imagine unaambiwa na mwanamke "nakutaka kwa sex tu, nina mtu wangu", mambo yanaenda kasi sana.
Daah mambo magumu sana zama hizi.
Mimi nitabaki na uzamani wangu kwa kweli, naona unaniepusha na mengi.
 
Swali la kujiuliza ni hili:
Hii style mpya ya kutoa idea badala ya kutongoza moja kwa moja ni bora zaidi, au imeondoa ile ladha ya mahusiano ya zamani?

Me siku hizi natengeneza idea , demu akiipenda basi mchezo unakua umeisha hivyo
Yeah hii inatengeneza wigo mpana wa kufikiri hasa kwa kijana ambaye yupo serious na demu adhani ni malaya sana!

Atajiuliza kama mimi nimemwambia tu twende tukatizame movie amekubali na kumkoboa nimemkoboa wangapi wamempata kwa style hii?moja kwa moja inakuwa mtihani kwa bint.
 
Eeenhe hapo ndiyo unaanza kumfikiria sasa 😂 .
Sasa, zamani ukitongozwa na mkaka umkubalie week moja tu hata yeye anakushangaa!! Zamani ulikuwa ukitongozwa unamaliza zako mwezi ndio unaonesha kama unataka kukubali, mtu kukufatilia mwaka mzima haikuwa shida zake! Sasa hivi ni mtongozo mmoja ukizingua ndio bye bye🤣
 
Je, inawezekana kuwa wanaume wamekua madomo zege na hawajui tena kutongoza au ndiyo ukisasa?
Kizamani ndiyo ilikua poa, unatumiwa mpaka barua za kuimbishwa kwa maneno matamu!
Mnajirahisisha mno!!!

Juzi nasafiri msibani kwenye gari ya waombolezaji kuna binti tukazoeana kidogo baadae nikamchomekea “tukimaliza kuzika utanisindikiza mara moja nikampe hi bi mkubwa wangu kijiji kinachofuata?”,ilikuwa ni kama swali na jibu likawa ni “sawa” so unaweza ukaona namna ilivyo rahisi kupata mwanamke dunia ya leo.
 
😂😂😂😂😂😂Mimi nikiwa nataka mishangazi huwa naanzia mbali....

""Mi siwezi kukuamkia bana kwa ukubwa gani, yaani shepu hilo kweli unasema we mkubwa .. huo uwongo"

Yeye,, " Sasa hapo uwongo wangu nini we uwoni mi ka mama ako, dogo mi mkubwa sio wa 2000 kam wewee""

Mimi. " Mi sio wa 2000 uoni ndevu hizi mi mkubwa wewe"

Baada ya hapo natamalizia kusema dada nisaidie namba basi

Kama mke wa mtu atasema kabisa we mtoto uwogopi mi mke wa mtu.

Ila atatoa na akitoa tuu hapo tamcheki usiku kama saa nne mda ambao nafunga goli langu.

Mimi. Mambo vipi dada

Her. Poa

Mimi. Nikajua umelala kumbe na wewe popo

Her. Hapana nipo nachek movies

Mimi. Oky mi nakula karibu

Her. Mmh mda huu mbona umechelewa

Mimi. Ndo mda narudi hom

Kiufupi hiz conv huwa nazipeleka fasta mpaka zinafika kwenye mambo ya ajabu kama anavyofanya Iceberg9

Kun mmoja nilikua namsifia sana alafu nikaja mpa maelekezo mwishoni kabisa kwamba afanye aje kunisalimia.

Siku amekuja piga sana story pale weka weka movie kachek..
Nikajikuta na mwamabia hili shepu sijui nje ya abaya linakuaje jamn maana so poa...

Akasema wewe mi dada ako nina watoto watatu sasa unaanza kusema ishu za shepu mi nishajizekea.

Yaani baada ya hapo nikakuta tayari nipo mwilini mwake..
Sku iyo sikula ila alikula bolcone mpaka nikasema huyu maza hapana 🙌🙌🙌🙌🙌
mambo yako hayo mkuu

😂😂😂😂😂😂Mimi nikiwa nataka mishangazi huwa naanzia mbali....

""Mi siwezi kukuamkia bana kwa ukubwa gani, yaani shepu hilo kweli unasema we mkubwa .. huo uwongo"

Yeye,, " Sasa hapo uwongo wangu nini we uwoni mi ka mama ako, dogo mi mkubwa sio wa 2000 kam wewee""

Mimi. " Mi sio wa 2000 uoni ndevu hizi mi mkubwa wewe"

Baada ya hapo natamalizia kusema dada nisaidie namba basi

Kama mke wa mtu atasema kabisa we mtoto uwogopi mi mke wa mtu.

Ila atatoa na akitoa tuu hapo tamcheki usiku kama saa nne mda ambao nafunga goli langu.

Mimi. Mambo vipi dada

Her. Poa

Mimi. Nikajua umelala kumbe na wewe popo

Her. Hapana nipo nachek movies

Mimi. Oky mi nakula karibu

Her. Mmh mda huu mbona umechelewa

Mimi. Ndo mda narudi hom

Kiufupi hiz conv huwa nazipeleka fasta mpaka zinafika kwenye mambo ya ajabu kama anavyofanya Iceberg9

Kun mmoja nilikua namsifia sana alafu nikaja mpa maelekezo mwishoni kabisa kwamba afanye aje kunisalimia.

Siku amekuja piga sana story pale weka weka movie kachek..
Nikajikuta na mwamabia hili shepu sijui nje ya abaya linakuaje jamn maana so poa...

Akasema wewe mi dada ako nina watoto watatu sasa unaanza kusema ishu za shepu mi nishajizekea.

Yaani baada ya hapo nikakuta tayari nipo mwilini mwake..
Sku iyo sikula ila alikula bolcone mpaka nikasema huyu maza hapana 🙌🙌🙌🙌🙌
we mpemba 🤣🤣 unanionea aisehh hule uzi umeharibu sana wenzako tulikua kwenye utani wewe ume conclude 🤣🤣🤣🤣🤣,nyuzi kama hizi huwa sichangii ila umeni tag nikasema mpemba ana nitafutia baya
 
mambo yako hayo mkuu




we mpemba 🤣🤣 unanionea aisehh hule uzi umeharibu sana wenzako tulikua kwenye utani wewe ume conclude 🤣🤣🤣🤣🤣,nyuzi kama hizi huwa sichangii ila umeni tag nikasema mpemba ana nitafutia baya
Ndo mambo yako haya 😂😂😂😂😂😂
We jamaaa hiko kichwa
 
Yaani nyakati hizi ngumu sana, ukisusa yeye anageuka na kutembea, hajali hisia zako wale.

Hizi sio zama za kutongozana,ni zama za kuelewana, is it for fun au kuna future? Mmoja akisema for fun watu wanaenjoy kuwekana tu. Imagine unaambiwa na mwanamke "nakutaka kwa sex tu, nina mtu wangu", mambo yanaenda kasi sana.
Wazenge waongo, ukiwapa mimba wanaanza kukuita baby dady
 
Mnajirahisisha mno!!!

Juzi nasafiri msibani kwenye gari ya waombolezaji kuna binti tukazoeana kidogo baadae nikamchomekea “tukimaliza kuzika utanisindikiza mara moja nikampe hi bi mkubwa wangu kijiji kinachofuata?”,ilikuwa ni kama swali na jibu likawa ni “sawa” so unaweza ukaona namna ilivyo rahisi kupata mwanamke dunia ya leo.
Kwa hiyo hapo alivyokubali kukusindikiza ndiyo ameshakubali kuliwa au?

Sasa, zamani ukitongozwa na mkaka umkubalie week moja tu hata yeye anakushangaa!! Zamani ulikuwa ukitongozwa unamaliza zako mwezi ndio unaonesha kama unataka kukubali, mtu kukufatilia mwaka mzima haikuwa shida zake! Sasa hivi ni mtongozo mmoja ukizingua ndio bye bye🤣
Anashangaa kabisa, wanaume wenyewe walikua na pride ya kukufukuzia ukijirahisisha anaweza hata akaghairi
 
Back
Top Bottom