Nyani Ngabu
Platinum Member
- May 15, 2006
- 98,267
- 144,418
Kumbe!Nope!
Sikuwa mimi.
Weka na picha yako tukusaidie.[emoji12]N pls am very white girl with nice body sadly i dnt know how to satisfy a man
Kumbe!
Basi alienjoy sana,kasema leo anataka tena
Hapa umekuwa mkweli kuwa ulitaka kutupa taarifa unaishi wapi dunianiJamani i really need ur help coz ninaishi urabuni so ningependa kupata ushauri kutoka kwa my old country coz here no one knws how to really satisfy her man....pls i wnt to be the only woman who he is satisfied with..
DuhHabari wanaJF,
Mimi ni mwanamke 23yrs nimeolewa na nina mtoto mmoja..
Jamani naombeni msaada wenu jinsi ya kufanya mapenzi kumridhisha mume wangu.
Na je kuzaa kunafanya chini kupanuka?
Asante kwa ushari..ningependa kukuuliza kama waliozaa hata zaidi ya watoto 5chini kuna kuwa poa je ni kwanini mume huchepuka?Wanawake waliozaa chini kunabana na kuwa normal! Ukikutana na ambao hawajazaa chini hakuna formation ila nyie mliozaa chini kuko poa tyt na kunaongeza radha labda kama ulichanwa sana wakati wakuzaa! fanya mazoezi sana ukiwa mwenyewe hata kwa kucheza mziki swala la kukata kiuno ni jepesi tu anza usiogope
Ndio mkuu hivyo hana sababu ya kujisumbua[emoji37] [emoji37]Kwamba hata siku akichepuka atakutana na wabovu kama bibie so hataona tofauti sio??? Nimeipenda hiii......
Hata azae watoto kumi chini kunakuwa poa labda aharibiww wakati wa kuongeza njia! Kuchepuka ni hulka ya wanaume wote! Wanaume tuliumbiwa tamaaa hata umridhishe kias gani akimuona dem mzuri atamtamani tuAsante kwa ushari..ningependa kukuuliza kama waliozaa hata zaidi ya watoto 5chini kuna kuwa poa je ni kwanini mume huchepuka?
Sasa inamaanisha mwanaume pia huhadaika kwa uzuri wa mwanamke...Hata azae watoto kumi chini kunakuwa poa labda aharibiww wakati wa kuongeza njia! Kuchepuka ni hulka ya wanaume wote! Wanaume tuliumbiwa tamaaa hata umridhishe kias gani akimuona dem mzuri atamtamani tu
Huku waume zetu huchepuka sana na wafilipino na wamoroco ndio nataka kuongeza maujanjaNdio mkuu hivyo hana sababu ya kujisumbua[emoji37] [emoji37]
Kwanini hujiamini?Huku waume zetu huchepuka sana na wafilipino na wamoroco ndio nataka kuongeza maujanja
Kuchepuka kwa mwanaume ni kama kuswali! Yaani ni lazima sio hiariSasa inamaanisha mwanaume pia huhadaika kwa uzuri wa mwanamke...
Yes sijiamini kabisa najiuliza hao wafilipino wana nini cha kuiba waume za watuKwanini hujiamini?
Hakuna mwanaume anaeibiwa.Yes sijiamini kabisa najiuliza hao wafilipino wana nini cha kuiba waume za watu
Hata ukiwauliza hawafunguki huku wafilipino ni wafanya kazi wa majumbaniHakuna mwanaume anaeibiwa.
Tafuta mfilipino mmoja umuulize
Basi itabidi tu mumeo ajimegee tu kwa hao wafilipino maana hana namnaHata ukiwauliza hawafunguki huku wafilipino ni wafanya kazi wa majumbani