Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu

Sijui kukata kiuno kumridhisha mume wangu

Umejarib kuplay smart sema tu unasahau cku ya kuzaliwa inajirudia, angalien profile za hizo thread

Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
Shit huyu sio yule aloleta uzi humu kwamba anamtamani chizi mwenye dushe kubwa?ako na multi Id coz nakumbuka kuchungulia profile yake nikaona umri kama huyu.dah mkuu umenifungua macho,siku hizi JF kuna watu wanajitungia vihadithi vyao vya kusadikika kuja kutupasua vichwa na kujaza server,wakuu angalieni thread za kushauri nyingine ni michosho.
 
Mkuu ni kwamba Leo nimefanikiwa kufika jukwaa la Wakubwa au mawenge yangu tu.. Maanake umeongea kwa kujimwayamwaya sana.
Mkuu,
Haya ni mambo ya kawaida sana...Ila sisi wabantu tumeyaficha na kuyafanya taboo ndio maana ndoa nyingi zinavunjika na ambazo ziko hai zina migongano mingi mkuu. Yaani mtu yuko radhi kumfanyia mambo au mautundu mchepuko kuliko kumfanyia Mume au MKE wake nyumbani. Amini hivi Kama wake zetu wangejua wajibu wao asilimia 90 ya wanaume tusingekuwa tunahangaika nje ya ndoa zetu and vice versa kwa sisi waume.
 
Sasa akienda YouTube humu kina Nangupipinye wa Mpitimbi watajifunzia wapi maujanja!!??? Maana YouTube sio accessible kwa kila mtu ndugu.
Hapa hata nikimwelekeza kukata hilo uno hatoelewa ndugu believe me haya mambo bila kuona live ni shidaaa...
 
Hapa hata nikimwelekeza kukata hilo uno hatoelewa ndugu believe me haya mambo bila kuona live ni shidaaa...
Mind you sio kila mwanaume anapenda hayo mauno Brenda...trust me. Mauno mengi huwa yanaharibu vibes sometimes. Mauno ni bora nikuangalie ukiwa unakatika mbele wakati tunaandaana kwa shughuli.
 
Usipende kuita watu Dada hovyo ,ipo siku utatolewa bikira ya Tigo.

Nyumbu Mkubwa
Kwanza kabisa naomba unielewa mimi sina Chama chochote cha siasa. Nina passport na vitambulisho vingine vya Tanzania.
Pili mwanaume gani unajiita Mwasita!!????? Maana hayo ni majina ya mabinti nimekutana nayo Maneromango.
Tatu Kama nilikukwaza ungenijuza tu tukayamaliza kiutu uzima. Pole kwa kukuita Dada...sawa Kaka.
 
  • Thanks
Reactions: MC7
Mind you sio kila mwanaume anapenda hayo mauno Brenda...trust me. Mauno mengi huwa yanaharibu vibes sometimes. Mauno ni bora nikuangalie ukiwa unakatika mbele wakati tunaandaana kwa shughuli.
Sawa naelewa lakini mleta mada kaomba kufundishwa,nimemuelekeza wapi anaweza jifunzia
 
Tehe tehe...utamfanya awe zuzu sasa!
Chukua kitaulo (face towel) kiwe na uvugu uvugu, Kama una warmer itafaa zaidi Kama hauna unaweza kuwa na Maji ya moto kwenye thermos. Chukua kisahani cha chai weka Ice cube, iache iyeyuke kidogo halafu chukua korodani za jamaa weka kwenye hicho kisaani kwenye hayo maji baridi. Wakati huo huo chukua kitaulo chako mkande mwanaume shafti yake kutoka kichwani mpaka kwenye Uume unapoishia. Hii ni balaa....nilifanyiwa nchi moja ya mashariki ya mbali enzi za ujana wangu, machozi yalinitoka Kama mtoto mdogo.


Asante hii muhimu kujaribu
 
Sawa naelewa lakini mleta mada kaomba kufundishwa,nimemuelekeza wapi anaweza jifunzia
Sawa mama....ndio maana na mimi Kama mwanaume nilimpa ushauri kwamba Mauno sio kila kitu. Tatizo wanawake zetu asilimia kubwa mnafikiri kwamba ukijua kukatika ndio basi. Lakini asilimia kubwa ya wanaume hatupendi viuno kitandani. Kwa sababu wengine huwa mnakatika mpaka inakuwa karaha, mnasahau kwamba Uume ni msuli na sio Mti au kisiki cha mpingo.
 
Sawa mama....ndio maana na mimi Kama mwanaume nilimpa ushauri kwamba Mauno sio kila kitu. Tatizo wanawake zetu asilimia kubwa mnafikiri kwamba ukijua kukatika ndio basi. Lakini asilimia kubwa ya wanaume hatupendi viuno kitandani. Kwa sababu wengine huwa mnakatika mpaka inakuwa karaha, mnasahau kwamba Uume ni msuli na sio Mti au kisiki cha mpingo.

Kweli kabisa
 
Mmmmmh mambo ya wa kubwa mm napita tuuh ila ukitaka kukata viuno nenda tanga kapate mafunzo
 
Jamani i really need ur help coz ninaishi urabuni so ningependa kupata ushauri kutoka kwa my old country coz here no one knws how to really satisfy her man....pls i wnt to be the only woman who he is satisfied with..
Kiuno kinakuja tu chenyewe automatically vikinoga ila flexibility ndo mpango mzima. Ukikunjwa kunjika sio unavunjika Anyway nipo arabuni pia sema upo wapi tujuane tufundishane zen
 
Mweeeeeee kukata viuno tena?mimi kuna vitu sivielewi mfano heka heka za mwanamke animwagie miuno au kuvaa shanga kwangu havihusiki tena hizo za viuno nahisi usumbufu.
 
Mkuu,
Haya ni mambo ya kawaida sana...Ila sisi wabantu tumeyaficha na kuyafanya taboo ndio maana ndoa nyingi zinavunjika na ambazo ziko hai zina migongano mingi mkuu. Yaani mtu yuko radhi kumfanyia mambo au mautundu mchepuko kuliko kumfanyia Mume au MKE wake nyumbani. Amini hivi Kama wake zetu wangejua wajibu wao asilimia 90 ya wanaume tusingekuwa tunahangaika nje ya ndoa zetu and vice versa kwa sisi waume.
Mkuu nimecheka sana, by the way Asante sana.
 
Sawa mama....ndio maana na mimi Kama mwanaume nilimpa ushauri kwamba Mauno sio kila kitu. Tatizo wanawake zetu asilimia kubwa mnafikiri kwamba ukijua kukatika ndio basi. Lakini asilimia kubwa ya wanaume hatupendi viuno kitandani. Kwa sababu wengine huwa mnakatika mpaka inakuwa karaha, mnasahau kwamba Uume ni msuli na sio Mti au kisiki cha mpingo.
Kweli nakubali,mtu akikatika mpaka karaha inamaana hata yeye haenjoy tena...lakini na nyie pia muwe wakweli kama mnakereka na hayo mauno msiposema tutajuaje...
 
Kiuno sio kumpagawisha mwanaume. Unatakiwa kua mbunifu wewe mwenyewe ... Kama mwanamke unafanya mautundu yako kitandani style 3 kwenda mbele sio mwanzo mwisho mtu mmekaa style moja hio hio. Pia fanya kegels ukiwa unasex nae..... Hio kitu balaa Pia tafuta mafuta ya mchai chai umpe massage ya ukweli.....mwanaume anapenda kudekezwa , kubembelezwa kama mtoto. Mambo mengine pm me
 
Shit huyu sio yule aloleta uzi humu kwamba anamtamani chizi mwenye dushe kubwa?ako na multi Id coz nakumbuka kuchungulia profile yake nikaona umri kama huyu.dah mkuu umenifungua macho,siku hizi JF kuna watu wanajitungia vihadithi vyao vya kusadikika kuja kutupasua vichwa na kujaza server,wakuu angalieni thread za kushauri nyingine ni michosho.
Mimi siye huyo nilipojoin imekuja ivo kwenye profile na sikujua vipi niedit my profile sababu ndio kwanza nimeanza kutumia jf
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom