The Worst
JF-Expert Member
- Sep 12, 2021
- 8,596
- 28,054
Ulicho nacho wewe (uzito mdogo) tupo tunaokitafuta kwa jasho na damu na tusikipate,shukuru upo hivyo uzito mkubwa siyo afya ni mateso.
Mimi miaka 13 nyuma nilikuwa nakomea 67 kirudi 65 but majuzi hapa nikajikuta nipo 86+ nimejiwekea ratiba ya mazoezi kwa week nimezikata shida uzito umesimama kwenye 74 nimepambana navyopambana hata 70 nimeshindwa kuigusa.
Mimi miaka 13 nyuma nilikuwa nakomea 67 kirudi 65 but majuzi hapa nikajikuta nipo 86+ nimejiwekea ratiba ya mazoezi kwa week nimezikata shida uzito umesimama kwenye 74 nimepambana navyopambana hata 70 nimeshindwa kuigusa.