Poor Brain
JF-Expert Member
- Jul 5, 2019
- 28,857
- 58,646
🌈🌈🌈⚡⚡⚡
Wenye miili kama wako kama hana tatizo la kiafya kuuguaugua ovyo ni vigimu.Ndiyo naana vigumu kusikia Mzee Warioba amelazwa.Mkongwe, hiki nacho kinanitafakarisha, nawaza hivi ikitokea nimepigwa homa iliyochangamka, ile mfululizo itakuwaje.
Ni hatari sana ,piga msosi mkuu mwili upate virutubisho ,piga msosi kisha uwe unafanya mazoezi ili mwili usikuzidi...Wembamba ni hatari kwa afya...ukipigwa na kihoma kidogo kinaweza kukupeleka ICU.Mkongwe, hiki nacho kinanitafakarisha, nawaza hivi ikitokea nimepigwa homa iliyochangamka, ile mfululizo itakuwaje.
Mkongwe, wewe ulikuwa pazuri, hizo kilo 67 ni ulimwengu wa peponi katika mwili wangu.Ulicho nacho wewe (uzito mdogo) tupo tunaokitafuta kwa jasho na damu na tusikipate,shukuru upo hivyo uzito mkubwa siyo afya ni mateso.
Mimi miaka 13 nyuma nilikuwa nakomea 67 kirudi 65 but majuzi hapa nikajikuta nipo 86+ nimejiwekea ratiba ya mazoezi kwa week nimezikata shida uzito umesimama kwenye 74 nimepambana navyopambana hata 70 nimeshindwa kuigusa.
Mzee, unamaanisha mimi ni upinde au nini?🌈🌈🌈⚡⚡⚡
Pole sana mzee, sema ubonge sio dili pia. Tulia na mwili wakoNi mwembamba kwelikweli, kiasi kwamba upepo ukiwa mkali sana huwa nanyuti kidogo kusikilizia.
Hasa kitimoto na bia havicheleweshi, chap kwa haraka anakua kama JBMno hapo kwenye nyama na bia ni chapuu tu nampa wiki mbili
Janja achukue hii Keyboard_WarriorHasa kitimoto na bia havicheleweshi, chap kwa haraka anakua kama JB
Mkuu Achana na mikopo ya kausha damuFamilia, hii kitu kuna wakati inanikera. Kiasi kwamba siku hizi nikiona mzani mbele yangu nahisi kama nimeona adui.
Iko hivi, urefu wangu ni 182cm, uzito wangu sasa...58kg.
Aisee, maisha yangu yote sijawahi kuvuka hiyo kilo 58, sanasana kuna wakati nashuka mpaka kilo 56.
Natamani sana kuongezeka uzito, angalau na mimi niwe na hata kilo 60. Nini nifanye kuongeza uzito!?
NOTE: Sina ugonjwa sugu wowote, siumwi mara kwa mara, ni zaidi ya miaka mitatu sasa sijakanyaga hospitali.
Hiyo nitaruka nayo mkongwe!Janja achukue hii Keyboard_Warrior
Kua bonge ni dakika 0, chuma ipo kwenye kupungua dadeki.Janja achukue hii Keyboard_Warrior
Sifanyagi hizo mishe.Mkuu Achana na mikopo ya kausha damu
Ulete mrejesho hapa janjaHiyo nitaruka nayo mkongwe!
Kupungua kipengeleKua bonge ni dakika 0, chuma ipo kwenye kupungua dadeki.