Si wamemwaga ugali ?Wema kamwaga mboga

Si wamemwaga ugali ?Wema kamwaga mboga

Wema ana followers zaid ya watu million 8 nyuma yake nahufuata Kila afanyacho wema,nawengi nivijana ambao ndio wapiga Kula ,so I think chadema wamefanya kitu positive,au umesahau ccm uchaguzi uliopta walimtumia wema kwenye kampeni zao?? Be smart Brother
Hao followers mbona hawakumpigia kura akashinda ubunge? Kazi yao ni kutukana tu insta? Kwendenu huko mfyuuu
 
Me nakubaliana na wewe bt pia issues ya wema kuhama ccm sio yakuipuuza,nandio maana ccm walimtumia kwenye kampeni zao kwakujua anaushawishi mkubwa kwa vijana
Yeye ana nguvu gani kuliko hao viongizi wa kitaifa walioondoka CCM! Anaweza kusimama jukwaani na kutoa na kutetea sera!
 
Huwezi kumtenga mtu kwa maneno yenu yasiyo na tija,kwani lumumba hakuna wa bwi unga?? mbona wapo wengi tu,acha kuongea upupu.
Mrembo, mtuhumiwa wa unga, kukaa karibu na Mh, kwenye shughuli kubwa ya aina hiyo, inaashiria ushiriki wake Mh kwenye biashara ya unga.
 
Hahaha mmesahau mlivyowatumia kwenye kampeini?
Jamani hv unaweza kuniambia katika kura
8,882,935 za CCM kura zilizopatikana kwa kupitia Wema ni ngapi? Ok twende kwa akili za mitaa ya ufipa tufanye kura za Wema ni laki 5 au milion 1 Lowassa alipata kura 6,072,848 toa za Wema milion 1 bado JPM angeshinda tu kwani mngekuwa na kura 7,072,848 dhidi ya kura 7,882,935 za CCM
 
Hahahahhahah Avatar yako ina picha mtu ninayemuheshimu sana lakini ww uliyeweka picha naweza nisikuheshimu kutokana na thinking yako ya 2G wakati sana tupo 4G tukielekea 5 Umeshindwa kujua Watanganyika kila kitu kwao ni story na hii inatokana kuishi kwa kutegemea matukio nataka kukwambia Siasa ni sayansi na sanyasi siku zote inategemea Quality si
Quantity sidhani kama Wema ana madhara kwa CCM zaidi ya Lowassa na sijui kama Wema anafaida kwa Chadema zaidi ya Dr Slaa ? Wema anaitaji sana uwepo wa CCM na wanaccm kuliko chama kinavyomuitaji Wema
Big up [emoji651].. [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]
 
Mkuu hv unajua unachokisema au unamapenzi mubashara tu na Wema? kwa taarifa yako vijana si wapiga kura ilo unatakiwa kujua pia unatakiwa kujua Mashabiki wa Wema ni watu wa aina gani nataka kukwambia Ushawishi wa wema ni kwa watu aina fulani ambao si watu wakutegemea kuazia kimawazo au kimipango

Mfumo ndio unaendesha CCM najua smart thinker watanielewa ninaposema (mfumo) C si mtu so watu wanaitaji CCM kuliko CCM inavyowaitaji wao trust me hakuna mtu aliyekuwa CCM akaenda vyama vya upinzani akafanikiwa kwani ukiwa CCM uko ndani ya Mfumo ukitoka nje ya CCM utakuwa nje ya mfumo leo wema acces aliyokuwanayo wakt yuko CCM ndio imeondoka she has nothing Wema anaitaji sana Support ya CCM na wana CCM kwa sababu wema si mwanasiasa bali ni mtu maarufu tu so mtu maarufu ana ushawishi tu bt mwanasiasa ana ushawishi na nguvu za kimamlaka so just wait en see

Acha kujifanya smart...Wema anaendesha group la wajinga ambao ndio wengi TZ....wapiga kura ndio haohao...

Mawazo smart kaa nayo...idadi kubwa ya wananchi wa nchi yeyote ile have average or below intellect...hivyo basi nyie 5percenters mkafie huko...Wema commands following wewe na kaukoo kako kote will never or manage to pull...

Wema is a f.ucken big + to Ukawa...take that to the bank!
 
Kwa mara ya kwanza naona mtu wa ccm anaishauri chadema eti wamekosea kumsajili wema,cha kujiuliza ni kuwa ccm wanaipenda sana chadema au wanahofu na huu usajili maana huyuhuyu wema alitumika ktk uchaguzi uliopita lakini leo eti wanauliza wa kazi gani huyo wema
 
Jamani hv unaweza kuniambia katika kura
8,882,935 za CCM kura zilizopatikana kwa kupitia Wema ni ngapi? Ok twende kwa akili ya mitaa ya ufipa tufanye kura za Wema ni laki 5 au milion 1 Lowassa alipata kura 6,072,848 toa za Wema milion 1 bado JPM angeshinda tu kwani mngekuwa na kura 7,072,848 dhidi ya kura 7,882,935 za CCM
Unauhakika kama hizo kura zilikuwa za JPM?
 
Inasikitisha siasa za tz kujengwa kwa fitina na magumashi kulko kutegemea mambo ya msingi
 
Hahahahahaha Siku zote usajili wa timu unafanyika kwa wachezaji lakini Mbowe anafanya usajili wa washangiliaji tena mshangiliaji ambae ushawishi wake ni kwa watu wasio na msaada hata kimawazo watu kama wakina James delicious

Siku zote nawambia Chadema wamekosa smart thinker inawezekana wakawa na Great thinker lakini si Smart thinker wanatumia mbinu za Kiharakati si kiasiasa na wameshindwa kujua tofauti ya taasisi na ushirika siku zote taasisi inaendeshwa kwa kutegemea mfumo si akili ya mtu

Ushirika unajiendesha kwa kutegemea mawazo ya watu ndio maana vyama ving vya ushirika vilikufa Vyama vya upinzani vimekuwa vinafata mfumo wa kiuendeshaji wa Ushirika yani vinategemea watu ktk harakati zake tofuti na Chama cha kijani bado mtu hana nafsi ktk chama bali ni mfumo ndio tegemeo la chama mfano alipoondoka Lowassa lakini chama kiliendelea na mpaka leo kina nguvu kubwa sana ya ushawishi
Nasikia harufu ya Mahrge n pumba tu hapa
 
Acha kujifanya smart...Wema anaendesha group la wajinga ambao ndio wengi TZ....wapiga kura ndio haohao...

Mawazo smart kaa nayo...idadi kubwa ya wananchi wa nchi yeyote ile have average or below intellect...hivyo basi nyie 5percenters mkafie huko...Wema commands following wewe na kaukoo kako kote will never or manage to pull...

Wema is a f.ucken big + to Ukawa...take that to the bank!
Jay z ni mwanamziki wenye ushawishi mkubwa sana na mafanikio makubwa ya kimuziki na kibiashara ndani ya USA lakini pamoja na vyote ameshindwa kumuingiza mama Clinton white house kwa ushawishi wake mkubwa kwa watu pia ameshindwa kumzuia Trump kuingia ikulu kwa kutumia ushawishi wake na mafanikio yake

Nimetumia mfano wa JAY Z kwa sababu ndio umemuweka kwenye Avatar yako so mfano wa kweli unao kwenye Avatar yako

Tatizo vijana wa Ufipa mnafundiswa matusi na kashfa hii ni mbinu ya kihanarakati Siasa wanafundishwa Hoja na Sera ndio maana watu wa Lumumba ni Tofauti sana na Ufipa watu wa ufipa muda wote mnataka kubishana na kupigana tu yani mmekaa kiharakati zaidi kuliko Kisiasa
 
Unauhakika kama hizo kura zilikuwa za JPM?
Hahahahhaha bhasi tuseme zilikuwa za Lowassa lakini dunia nzima inatambua rais au amiri jeshi mkuu wa majeshi ya ulinzi na usalama nchini Tanzania ni JPM , Lowassa anabaki kuwa rais wa mioyo yenu sasa najiuliza serikali ya mioyo ya watanganyika sijui makao makuu yake yako wapi
 
Kahama Lowasa, Mzee Kingunge na wengine wengi chama hakikuvunjika sasa WEMA ni nani kwa CCM, yaani ni kama sisimizi kwa Mwanadamu. Yaani hiyo sauti imefumbua macho ya watu.
Subiria sasa ndo utajua wema ni nani.we hujiulizi super star bongo lazima apitie kwa wema kwanza ndo awe super star.
 
Back
Top Bottom