Si wamemwaga ugali ?Wema kamwaga mboga

Si wamemwaga ugali ?Wema kamwaga mboga

Kama wema ana madhara nadhani ata ww usingemwaga povu hapa kila mahali wema kahama ccm uoni huyu mtu ana madhara
Hahahahhahah Avatar yako ina picha ya mtu ninayemuheshimu sana lakini ww uliyeweka picha hiyo naweza nisikuheshimu kutokana na thinking yako ya 2G wakati sana tupo 4G tukielekea 5 Umeshindwa kujua Watanganyika kila kitu kwao ni story na hii inatokana kuishi kwa kutegemea matukio nataka kukwambia Siasa ni sayansi na sanyasi siku zote inategemea Quality si
Quantity sidhani kama Wema ana madhara kwa CCM zaidi ya Lowassa na sijui kama Wema anafaida kwa Chadema zaidi ya Dr Slaa ? Wema anaitaji sana uwepo wa CCM na wanaccm kuliko chama kinavyomuitaji Wema
 
Wema ana followers zaid ya watu million 8 nyuma yake nahufuata Kila afanyacho wema,nawengi nivijana ambao ndio wapiga Kula ,so I think chadema wamefanya kitu positive,au umesahau ccm uchaguzi uliopta walimtumia wema kwenye kampeni zao?? Be smart Brother
Unamkumbuka walisema Lowasa angekuja na Mafuriko? Uliyaona? Na yalifanya nini kwa CCM?
 
Ccm ni kinyonga.muwe macho sana wac wapumbazeni kwa ranging zao.walitumia hela nyingi kukusanya wasanii wakati wa kampeni.nakuhonga sa na wale walioonekana kuunga mkono upinzani ili kuwavutia ccm.baada ya kumaliza shida yao kwa kujiweka madarakni,wakaanza kuwabagua.wakuvunjiwa nyumba wakavunjiwa,wakulipwa fadhila ya kampeni,ni baadhi tu kwasababu zao wanazozijua,wakuhucshwa na madawa,wakawekwa fungu lao,alimradi tu nia ovu ya ccm kutawala kwa nguvu ilishatimia.ss wasanii wanaona maumivu ya nguvu zao wakiondoka ccm, ndo mnaona comments za wakatatamaa wa ccm km hizi.mbona walipokua kwao waliwaona wa maana ?nawalipokua wakiwatoa kwe kampeni za wapinzani,mbona waliingia gharama kubwa sana?ss kwann mcugulie kiume mnaonyesha aibu yenu,na maumivu yanayowacbu waziwazi ?ndipo mnapoanza kuona maana ya misemo ya zamani.chongo kwa mnyamwezi,kwa mswahili amri ya mungu !mungu yupi huyo kz yake kulinda ccm tu !
 
Hahahaha kweli we chizi, kifupi cha "chama cha mateja, unapata Chadema? Sio CCM. Hahahaha asante kwa kunitukania chama changu cha Lumumba
[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] mkuu kweli hawajamaa nihewa
 
Hahahaha kweli we chizi, kifupi cha "chama cha mateja, unapata Chadema? Sio CCM. Hahahaha asante kwa kunitukania chama changu cha Lumumba
Jamaa atakuwa amefyatuka kichwani mvumilie
 
Kahama Lowasa, Mzee Kingunge na wengine wengi chama hakikuvunjika sasa WEMA ni nani kwa CCM, yaani ni kama sisimizi kwa Mwanadamu. Yaani hiyo sauti imefumbua macho ya watu.
Kijana yoyote anayeshabikia ccm hana tofauti na mchawi, af uenda hapo ujala ww unaenda kugongea uhali pale jirani
 
Me nakubaliana na wewe bt pia issues ya wema kuhama ccm sio yakuipuuza,nandio maana ccm walimtumia kwenye kampeni zao kwakujua anaushawishi mkubwa kwa vijana
Mkuu CCM walishafikiria ilo toka mwaka 1995 CCM inajua wafwasi wake si vijana na inajua kuwa vijana hawama mapenzi na CCM unajua nikwambie kitu Upinzani hasa CHADEMA mna watu wenye Akili sana lakini hamna watu wa Mipango na mnatakiwa kujua Siasa ni Sayansi tena ngumu kuliko Rocket Sayansi lakini ndio sayansi pekee isiyoitaji Akili bali inaitaji Mipango na mikakati tu

CCM inamabingwa wa mipango chadema ina watu wenye akili CCM ndio chama pekee kilicholeta uhuru ambacho kipo madarakani mpaka sasa hv si kwa ajili ya kupendwa sana bali ni mipango na mikakati thabiti
 
Hahahahahaha Siku zote usajili wa timu unafanyika kwa wachezaji lakini Mbowe anafanya usajili wa washangiliaji tena mshangiliaji ambae ushawishi wake ni kwa watu wasio na msaada hata kimawazo watu kama wakina James delicious

Siku zote nawambia Chadema wamekosa smart thinker inawezekana wakawa na Great thinker lakini si Smart thinker wanatumia mbinu za Kiharakati si kiasiasa na wameshindwa kujua tofauti ya taasisi na ushirika siku zote taasisi inaendeshwa kwa kutegemea mfumo si akili ya mtu

Ushirika unajiendesha kwa kutegemea mawazo ya watu ndio maana vyama ving vya ushirika vilikufa Vyama vya upinzani vimekuwa vinafata mfumo wa kiuendeshaji wa Ushirika yani vinategemea watu ktk harakati zake tofuti na Chama cha kijani bado mtu hana nafsi ktk chama bali ni mfumo ndio tegemeo la chama mfano alipoondoka Lowassa lakini chama kiliendelea na mpaka leo kina nguvu kubwa sana ya ushawishi
Na mlivokua mnazunguka nae kipindi kile nchi nzima mbn hukuwai kuyasema hayo labda nikwambie kitendo cha lowasa kutoka ccm kimesabibisha sana ccm kuyumba ndo maana unaona sasa hv wanatumia nguvu na mabavu mengi katika uongoz wao na kwenye chaguzi nakwambia Leo wakisema ufanyike uchaguz halali ambao hauna figisu figisu cdm inashinda mapema sana refer to zanzibar
 
kwa style hile ya makonda......najua ccm itapoteza mvuto kwa sababu ya uonevu wao na mabavu yao.hakuna mtu anaependa uonevu
 
Back
Top Bottom