Si wamemwaga ugali ?Wema kamwaga mboga

Si wamemwaga ugali ?Wema kamwaga mboga

Jay z ni mwanamziki wenye ushawishi mkubwa sana na mafanikio makubwa ya kimuziki na kibiashara ndani ya USA lakini pamoja na vyote ameshindwa kumuingiza mama Clinton white house kwa ushawishi wake mkubwa kwa watu pia ameshindwa kumzuia Trump kuingia ikulu kwa kutumia ushawishi wake na mafanikio yake

Nimetumia mfano wa JAY Z kwa sababu ndio umemuweka kwenye Avatar yako so mfano wa kweli unao kwenye Avatar yako

Tatizo vijana wa Ufipa mnafundiswa matusi na kashfa hii ni mbinu ya kihanarakati Siasa wanafundishwa Hoja na Sera ndio maana watu wa Lumumba ni Tofauti sana na Ufipa watu wa ufipa muda wote mnataka kubishana na kupigana tu yani mmekaa kiharakati zaidi kuliko Kisiasa
Unaonyesha unaufahau mdogo sana kuhusu marekani,populer votes mama Clinton alishinda,so Jay z kaplay part yake
 
kama ni usajiri sijui kama huu una manufaa yoyote zaidi ya kuja kujuta baadaye...huyu amekuja kwa lengo na one day litatimia ndo chama kitabaki kinywa wazi...
 
Watazania shida saana..Who is wema!!how is she in political influence!!stupid event but people still talking about wema...Dont be called mad.....
NIMEKUELEWA HILO NENO LA MWANZO TU MKUU....''watanzania shida saana'' ila huko kwengine mkuu niombe radhi matusi gani hayo umesema?
 
wema anapotea kirahisi sana,na kinachommaliza ni kesi iliyopo mahakamani,ili mradi tu kahamia chadema kwisha habari yake
 
Unaonyesha unaufahau mdogo sana kuhusu marekani,populer votes mama Clinton alishinda,so Jay z kaplay part yake
Kuna uwezekano mkubwa sana nikawa na ufahamu mkubwa juu ya Marekani na siasa zake kuzidi ww mm naamini hvyo na nina uhakika
kwani zile Electoral College zilipigwa na majini si watu? tena wako 538

Jay z ni mtu maarufu kama ilivyo kwa Wema ,Jay z anaushawishi kwa makundi mbalimbali kwa wapiga kura zaidi ya wema ambae ktk makundi matatu ya wapiga kura yani VIJANA,WAZEE na WAKINAMAMA ushawishi wa Wema ni kwa vijana na si vijana wengi bali kuna aina ya vijana wanaomshabikia Wema ni sample ya vijana ambao wengi si wapiga kura ,kutembea na CCM wakati wa kampeni si tatizo Wema alikuwa ni mwana CCM so alikuwa anatimiza majukumu yake kama mwanachama leo uwezi kunambia kuwa ushindi wa CCM umechagiwa na wema nitakataa si kweli hata kidogo
 
Wema hana meno na hapo anazidi kujipoteza zaidi na zaidi. Kina Nakaya wako wapi leo?
 
Back
Top Bottom