Si wamemwaga ugali ?Wema kamwaga mboga

Si wamemwaga ugali ?Wema kamwaga mboga

Hata wewe na ukiazi wako wote ukija utapokelewa tu
Tatizo watu wa Ufipa mnafundishwa matusi si siasa( matusi )ndio nguzo ya wanaharakati wakati sera na hoja ndio nguzo ya wanasiasa
 
Kahama Lowasa, Mzee Kingunge na wengine wengi chama hakikuvunjika sasa WEMA ni nani kwa CCM, yaani ni kama sisimizi kwa Mwanadamu. Yaani hiyo sauti imefumbua macho ya watu.

Kwa hiyo kama una wateja kumi sio mbaya kumpoteza mteja mmoja sio?[emoji848][emoji848][emoji848]
 
Hahahahahaha Siku zote usajili wa timu unafanyika kwa wachezaji lakini Mbowe anafanya usajili wa washangiliaji tena mshangiliaji ambae ushawishi wake ni kwa watu wasio na msaada hata kimawazo watu kama wakina James delicious

Siku zote nawambia Chadema wamekosa smart thinker inawezekana wakawa na Great thinker lakini si Smart thinker wanatumia mbinu za Kiharakati si kiasiasa na wameshindwa kujua tofauti ya taasisi na ushirika siku zote taasisi inaendeshwa kwa kutegemea mfumo si akili ya mtu

Ushirika unajiendesha kwa kutegemea mawazo ya watu ndio maana vyama ving vya ushirika vilikufa Vyama vya upinzani vimekuwa vinafata mfumo wa kiuendeshaji wa Ushirika yani vinategemea watu ktk harakati zake tofuti na Chama cha kijani bado mtu hana nafsi ktk chama bali ni mfumo ndio tegemeo la chama mfano alipoondoka Lowassa lakini chama kiliendelea na mpaka leo kina nguvu kubwa sana ya ushawishi

Alivyofanya mbowe ina make sense. Wema anakundi kubwa la watu ambao either hawapigi kura( hawajihusishi na siasa kama kina James Delicious kidoti etc au ambao wanaipigia CCM mfano wa wamama wa nyumbani.

Ikitokea wema akaweza kuwashawashi Ukawa ikapata kura 1mil tu kutoka kwa hili kundi itakuwa ni hatua kubwa sana kwa UKAWA kueleka Uchaguzi wa 2025.
 
Na mlivokua mnazunguka nae kipindi kile nchi nzima mbn hukuwai kuyasema hayo labda nikwambie kitendo cha lowasa kutoka ccm kimesabibisha sana ccm kuyumba ndo maana unaona sasa hv wanatumia nguvu na mabavu mengi katika uongoz wao na kwenye chaguzi nakwambia Leo wakisema ufanyike uchaguz halali ambao hauna figisu figisu cdm inashinda mapema sana refer to zanzibar
Dada try to relax kwanza, CCM ni taasisi na siku zote taasisi inaendeshwa kwa kufata mifumo si akili ya mtu ni Ushirika pekee ndio unaendeshwa kwa kufata akili ya mtu

WEMA anaitaji kuwa karibu na ccm kuliko ccm inavyomuitaji wema kwani siku zote binadamu ndio tunafata mfumo si mfumo unamfata binadamu
 
Wema ana followers zaid ya watu million 8 nyuma yake nahufuata Kila afanyacho wema,nawengi nivijana ambao ndio wapiga Kula ,so I think chadema wamefanya kitu positive,au umesahau ccm uchaguzi uliopta walimtumia wema kwenye kampeni zao?? Be smart Brother
followers ndo wapiga kura? damn
 
Alivyofanya mbowe ina make sense. Wema anakundi kubwa la watu ambao either hawapigi kura( hawajihusishi na siasa kama kina James Delicious kidoti etc au ambao wanaipigia CCM mfano wa wamama wa nyumbani.

Ikitokea wema akaweza kuwashawashi Ukawa ikapata kura 1mil tu kutoka kwa hili kundi itakuwa ni hatua kubwa sana kwa UKAWA kueleka Uchaguzi wa 2025.
Hahahahahahaha Ndugu yangu ngoja nikufundishe kitu ambacho wengi amjui ndio maana nasema CHADEMA mna watu wenye akili sana lakini mmekosa watu wa mikakati na mipango ambao ni muhimu kwenye siasa kuliko wenye akili ,nataka kukwambia kuna makundi matatu ya mtaji wa kisiasa VIJANA,WAZEE na WAKINAMAMA unaweza kuona wakinamama ni special division kwani wanawake wapo ndani ya vijana na wazee

Katika makundi yote makundi royal ni wazee na wakinamama tu vijana ni watu ambao si wakuamini 100% kwani vijana wengi wapo kibiashara zaidi

Katika makundi yote Wema anauwezo au ushawishi kwa kundi la vijana si wazee au kimamama kwani wote wanamuona ni muhuni tu

CCM wanajua kuwa vijana si ktk watu ambao wako royal kwao na wanajua vijana wote walio CCM leo wapo tu kwa ajili ya fursa tu.so ndio maana CCM siku zote awainvest kwa kundi hili pendwa kwa Chadema

Bad newz ni kuwa vijana wengi ni wafanyakazi,wafanyabiashara yani kifupi ndio nguvu kazi ya taifa so kupiga kwao kura ni ngumu sana kulinganisha na makundi mengine ya Wazee na Wakinamama

Dah naomba niishie hapo tu lakini nataka kukwambia CCM wako vizuri kwenye mifumo kuliko chadema ambao wako vizuri kwa Idea
 
Hahahahahaha Siku zote usajili wa timu unafanyika kwa wachezaji lakini Mbowe anafanya usajili wa washangiliaji tena mshangiliaji ambae ushawishi wake ni kwa watu wasio na msaada hata kimawazo watu kama wakina James delicious

Siku zote nawambia Chadema wamekosa smart thinker inawezekana wakawa na Great thinker lakini si Smart thinker wanatumia mbinu za Kiharakati si kiasiasa na wameshindwa kujua tofauti ya taasisi na ushirika siku zote taasisi inaendeshwa kwa kutegemea mfumo si akili ya mtu

Ushirika unajiendesha kwa kutegemea mawazo ya watu ndio maana vyama ving vya ushirika vilikufa Vyama vya upinzani vimekuwa vinafata mfumo wa kiuendeshaji wa Ushirika yani vinategemea watu ktk harakati zake tofuti na Chama cha kijani bado mtu hana nafsi ktk chama bali ni mfumo ndio tegemeo la chama mfano alipoondoka Lowassa lakini chama kiliendelea na mpaka leo kina nguvu kubwa sana ya ushawishi
Kweli kabisa, mfano huyu Wema anaushawishi ndani ya mipango ya kisiasa??? Na hapa ndipo ninapoiona chadema kuna vitu haviko sawa ndani ya chadema. Kama suala la mahakami suala lilikuwa ni la Mbowe huu ushawishi wa Chama unaingiaje????
 
Akutukanaye hakuchagulii tusi

Hesabu ya shule za awali 1+1=1. Yaani, Ufisadi+Unga=CHADEMA pale ambapo Mrembo (mtuhumiwa wa unga) yuko karibu na M/Kiti wa chama kilichotangaza orodha ya mafisadi na baadaye kuwakumbatia!

Hivi kumbe mrembo ana nafasi kubwa kwenye chama kuliko wabunge kupata heshima ya kukaa karibu na Mh.

TUTAONA NA KUSIKIA MENGI
 
Wema ana followers zaid ya watu million 8 nyuma yake nahufuata Kila afanyacho wema,nawengi nivijana ambao ndio wapiga Kula ,so I think chadema wamefanya kitu positive,au umesahau ccm uchaguzi uliopta walimtumia wema kwenye kampeni zao?? Be smart Brother
Kwa hiyo kuwa na wafuasi milioni 8 basi hao wote ndio watahamia chadema....??
 
Shamsa ford huko alipo sijui anajisikiaje maskini ni msanii pekee wa kike aliyebakia baada ya wenzie kusalit cdm wakati wa kampeni na baada,mdada hajawah hata kupewa attention na halima mdee sembuse mbowe aiseee
 
Me nakubaliana na wewe bt pia issues ya wema kuhama ccm sio yakuipuuza,nandio maana ccm walimtumia kwenye kampeni zao kwakujua anaushawishi mkubwa kwa vijana
Chukua wasanii wote watoke ccm ila kwa mfumo wetu wa tz ccm haing'oki.
 
Hahahahahaha Siku zote usajili wa timu unafanyika kwa wachezaji lakini Mbowe anafanya usajili wa washangiliaji tena mshangiliaji ambae ushawishi wake ni kwa watu wasio na msaada hata kimawazo watu kama wakina James delicious

Siku zote nawambia Chadema wamekosa smart thinker inawezekana wakawa na Great thinker lakini si Smart thinker wanatumia mbinu za Kiharakati si kiasiasa na wameshindwa kujua tofauti ya taasisi na ushirika siku zote taasisi inaendeshwa kwa kutegemea mfumo si akili ya mtu

Ushirika unajiendesha kwa kutegemea mawazo ya watu ndio maana vyama ving vya ushirika vilikufa Vyama vya upinzani vimekuwa vinafata mfumo wa kiuendeshaji wa Ushirika yani vinategemea watu ktk harakati zake tofuti na Chama cha kijani bado mtu hana nafsi ktk chama bali ni mfumo ndio tegemeo la chama mfano alipoondoka Lowassa lakini chama kiliendelea na mpaka leo kina nguvu kubwa sana ya ushawishi
Hahaha mmesahau mlivyowatumia kwenye kampeini?
 
Back
Top Bottom