Shukrani kwa ukaribisho - Anna Tibaijuka

Shukrani kwa ukaribisho - Anna Tibaijuka

Good mama Tibaijuka_nivumilie nikuite Iron Lady wa Tanzania,.wewe sio muoga ila ni makini wa mambo..wish you long life.
Nimemkubali huyu mama. Yeye mwenyewe anajiamini. Big up prof.


Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
 
maono yako ya kujiunga na sisi vijana ni changamoto tosha kuwa tunachokifanya ni sahihi..tunakushukuru na karibu..
 
Karibu tena Mama Tibaijuka,
Mimi kwa kuanzia nataka kusikia kauli na msimamo wako kama Waziri mwenye dhamana ya Ardhi Nchini, kuhusu Mgogoro wa Ardhi Loliondo.
 
mama mama mamax2 huyo mama mama ma huyo mamaaaaa karibu mama mlezi wa wana.nina ka wsali ka kukuuliza je niulize hapahapa au utaandaa uzi wa maswali?
 
Safi sana mama Tibaijuka, umetoa kipande cha habari kinachoelewa sana, ila mi napenda kukupa tahadhari hapo kwenye red, majibu yawe "evidence-based reprting" kwelikweli, vinginevyo ukija na majibu ya Bungeni, mmh! humu jamvini kuna vijana wana facts zinazojumuisha picha, sauti, historia na vinavyohusiana.
mkuu Tibaijuka zingatia huu ujumbe kwani vijana wengi watakao kuhoji miongoni mwao usikute ni wasaidizi wako unaofanyanao kazi kila siku.!!
 
Last edited by a moderator:
Karibu sana Mama Tibaijuka.

Kwa kuanzia tu Mama ningependa kujua wewe binafsi unajisikiaje unapokuwa ukikemea na kutatua migogoro ya aridhi wakati mwenyewe unamiliki eneo lenye zaidi ya km 15 (Kuanzia Kiziramuyaga to Kibaoni) linalolindwa na security guards group?

Huoni kama huo ni ubadhilifu na ufisadi papa!!? Hivo na wewe unastahili kuitwa FISADI?

Unawazungumziaje viongozi wako wa chama wanaomiliki maeneo makubwa?

Unauzungumziaje mgogoro wa Loliondo juu ya umilikishwaji wa aridhi kwa Mwarabu?

KARIBU SANA JF.
 
Kwa nini usistahili humu JF; karibu sana Mama yetu ukatumegee busara zako lakini zisizo za kiitikadi za kisiasa hata hivyo.
 
Karibu sana Mama Tibaijuka!

What an opportunity to share the field experience on real estate professional services with you , Madam! I already have contacted you on the Need to Regulate Real Estate Services in Tanzania, and thanks God for the efforts being done by your good office in responding to my letter.

There have been various discussion here at JF on the same subject, one is in this thread; https://www.jamiiforums.com/busines...state-agents-are-unregulated-in-tanzania.html
 
Hongera Mama kwa uamuzi wako huu mgumu wa kuingia huku kwani kuna vijana wanaolipwa kutukana viongozi wa CCM na Serikali yake.Kwa hiyo hili jiandae kabisa kukutana nalo huko mbele kama sio sasa.Pole sana
 
that is great words....naamini wewe ni kiongozi shupavu na imara...nakuombea sana kwa Mungu akupe baraka zote, kwani tanzania bado ina kuitaji sana
 
Sijui kwanini nilitegemea ungemuuliza kama anajua kiwango cha mshahara wa Rais.
Nimechemka!
Naam, karibu sana.

Mimi ningependa kujua, kwanza, JF uliisikia/umeijua tokea lini?

Pili, je, nini kimekupa msukumo hadi kutaka kujiunga sasa na si hapo awali?

Na katika kujiunga huku, na kwa kuzingatia nafasi uliyonayo serikalini, je, umepata baraka/ruhusa labda kutoka wakuu wako wa kazi?
 
Karibu sana Mama hapa uvumilie yote utakayokutana nayo....mwambie na ndungai naye ajiunge...karibu sana Mama yetu.
 
Uwajibikaji unategemea mawasiliano. Mama Tibaijuka tunakushukuru kwa kuliona hili. Karibu JF
 
Karibu sana, nakupongeza kwa kujumuika nasi, pongezi za pekee ni kwa kujitambulisha kwa jina lako halisi, tunatambua kuna wenzio wengi tu humu lakini kwa sababu ya woga nadhani wako na IDfake. Nawapongeza pia baadhi ya wanasiasa tunaoshirikiana nao hapa wakiwa na majina yao halisi. Ila tu usiwe na hasira humu,
 
CCM walijaribu kuanzisha jukwaa ili kujaribu kupunguza nguvu za jukwaa hili lakini kitu hawakujua ni kuwa jukwaa hili nguvu yake iko katika ukweli,haraka,ushahidi wa picha video na hata maandishi.kwa hiyo dada karibu.
 
hapa kama maswali umefika. ninacho kuomba mh. Anna Tibaijuka ni kuhakikisha unajibu maswali bila kuleta habari za wewe uliye uliza swali umetuma. ninacho amini hapa utapata changamoto za kutosha. karibu sana!. mia
 
Last edited by a moderator:
Karibu sana mama Tibaijuka, binafsi nakupongeza kwa hatua yako ya kujiunga na jf.
 
Back
Top Bottom