Shukrani kwa ukaribisho - Anna Tibaijuka

Shukrani kwa ukaribisho - Anna Tibaijuka

Karibu sana Mama Ye2! Jisikie huru, kiukweli 2mefurahi kwa kuweza kujumuika nasi! Mungu akubariki sana. 2po pamoja.
 
Karibu sana na tunaomba utakapokuwa na muda ujumuike nasi katika hoja mbalimbali zinazohusu mustakabali wa Taifa letu.
 
Karibu sana mama,tuko pamoja sana umefanya jambo la maana sana kujiunga kwani tuko na mambo mengi ya kufahamu moja kwa moja kutoka kwako so welcome so much.
 
Karibu tena !

Cha msingi Mh unapohitajika kwa maana hoja inakuhusu kuitolea ufafanuzi uwe mwepesi japo tunajua wazi una majukumu mengi.

Maana hii ndiyo sehemu ambayo badala ya mtu wa Mtwara,Kigoma, Mara & Kagera kukufuata ofisi anaweza kukuliza lolote hapa jamvini.

Lakini zaidi Karibu sana tena sana Mawaziri wengine wajiunge maana hapa ni

"Home of Great Thinker" | "We dare to talk Openly".
 
Usisahau kumwambia Maige mbunge wa Msalala, ujinga aliofanya wa kuiba kura za urais 2010 asirudie la sivyo nita . . . . . . . !
 
Mama Tibaijuka hii inatia moyo sana. Karibu sana kwani hii itasaidia kuwaonyesha wengine UMUHIMU WA MAWASILIANO YA KUPITIA HAPA JF ili ile issue ya kutaka JF ifungwe ionekane kuwa HIZO ZILIKUWA NI NDOTO ZA MAWAZO MABOVU.
 
Mama tunakuomba hata ukitukanwa hapabusije ukakimbia kwani jukwaa lina watu tofauti tofauti kama bungeni ilivyo kwa hiyo matusi wewe yaangalie tu na kuyaacha sisi tutaelewa.
Karibu
 
Mama Anna Tibaijuka,

Kwa niaba ya Uongozi wa JamiiForums, nachukua fursa hii kukukaribisha ndani ya JamiiForums na kukushukuru kwa uamuzi wako huu wa kushiriki nasi katika mijadala anuai.

Aidha, nachukua fursa hii kuwakaribisha wengine ambao wangependa kushiriki kwa majina halisi wasisite kuwasiliana nasi ili tuweze kuwathibitisha (verify).

Hata hivyo, kila mmoja ataupokea ujio wako kwa mtazamo tofauti. Utakuwa binadamu wa ajabu sana ikiwa hutapingwa walau na asilimia 0.001 ya wanachama wetu. Wako wengi watakaopenda ujio na ushiriki wako lakini pia wako baadhi watakaotamani usingejiunga hapa. Sikiliza wito ndani yako uliokufanya wewe kujiunga na JF, kidhi kiu na wape haki walio wengi.

Naamini utaendelea kuvaa ngozi ngumu, utasimama imara na itakapobidi utachota uzoefu kutoka kwa wakongwe kama Dr.W.Slaa. Huyu ni miongoni mwa viongozi wanaoheshimika ambaye amekuwepo hapa JF na ameweza kuhimili mikikimikiki ya wadau

Karibu sana!
 
Mama nakunda na kukuheshim sana ila mama nijibu swali moja tu;

Umekaririwa na vyombo vya habari ukisema kuhusu jengo lililoanguka kuwa eneo hilo halikuwa na ruhusa wla uhalali wa kisheria kujengwa jengo la gorofa zaidi ya kumi; sasa wewe ukiwa mwenye mamlaka ya juu kumsaidia Rais katika swala la ardhi na mtoaji wa vibari vya ujenzi wewe mwenyewe au wafuasi wako unao waamini, imekuwaje jengo linajengwa kwa vibari vibavyoruhusu gorofa 16 bila ofisi yako tukufu au za watu wako kukataza?

Unasubiri kujibu nini kama mwenye mamlaka juu ya hilo? Hukujua wala watu wako hawakupitia miongozo wala sheria zinazo ongoza ujenzi katika eneo hilo?

Mama samahani lakini dhahili umekula pilau ndefu!!!
 
Prof. nimependa majibu yako. Yamejaa hekima ndani yake. Bilashaka ujio wako na mwendelezo wa majibu utakayo yataoa yatakuwa faraja kwa wengi hapa JF.

Swali la kichokozi: Nini hatima ya ushiriki wako kisiasa hasa ukiwa ndani ya chama chenye tuhuma nzito na zisizo na majibu/suluhisho miaka nenda miaka rudi?
 
Naam, karibu sana.

Mimi ningependa kujua, kwanza, JF uliisikia/umeijua tokea lini?

Pili, katika kujiunga huku, na kwa kuzingatia nafasi uliyonayo serikalini, je, umepata baraka/ruhusa labda kutoka wakuu wako wa kazi?
 
karibu tena mama,nakutahadharisha kuwa kuna watu wana maudhi sana humu jamvini hivyo ni muhimu kuwapotezea na kujibu hoja zenye mantiki za wana jamvi.
 
Karibu sana Prof. Mama Tibaijuka,

Unaweka viwango (standards) ambavyo itakuwa vigumu kwa wenzako kuvifikia. Nakupongeza kwa hatua hii muhimu, naamini wengine wataiga.

Tunasubiri bandiko lako hapo utakapo pata nafasi ya kujibu baadhi ya hoja zinazojitokeza humu jamvini.

Hongera sana mama.
 
Karibu sana Mama Anna Tibaijuka. Baada ya president Mkapa mama wewe nakupenda kwa moyo wangu wote. Tangu ukiwa UN Habitat nilikuwa na kufuatilia sana.

Nashukuru sasa naweza kuongea na wewe through this media. Asante kwa upendo wako kuja kukaa na sisi wanao. Pale tunapokuudhi naomba uwe tayari kuvumilia.

Nasema tena karibu mama.
 
Back
Top Bottom