Shindano bomba la wasanii top20 bora wa cc - 2013

Shindano bomba la wasanii top20 bora wa cc - 2013

mkwe, na kucheza pia nataka!` hata kama nina ubapa, utatikisika tu siku hiyo! mzima wangu?? wakwe zangu wamekua wakubwa, mapacha watajifaidia, watu watemi vile??, na msitu mkubwa vile wameumudu???
ha haaa, kwa kucheza nakuaminia mkwe.....
wakwezo wazima wa afya.... si uliwaona na kujiandaa kwao kukabiliana na msituuuuuuu?
yaani twins wa-relax tu, watapataje raha!!!! toka kwa waume hadi mama mkwe wao, full kuwadekeza
 
Mimi nitaongoza kundi langu kuimba kwaya kama nilivyosema hapo mwanzo....
mimi nitaimba sauti ya kwanza na nikisaidiana na Elizabeth Dominic
sauti ya pili ni snowhite, Ablessed na cacico
sauti ya tatu Kaizer tafuta wa kukusaidia hapo
bass ni babu Asprin..... nawe tafuta msaidizi
NB: anayetaka kujiunga kwenye sauti yoyote anakaribishwa sana
wimbo wetu huu hapa

Mimi kura yangu nilishaga kupigia mbona, tena kama unakukmbuka mimi ni wapiga kura wa mwanzoni kabisa. Unajua sikuwepo kwani tayari top 3 au bado wanatafutwa top 20.
 
Last edited by a moderator:
Sasa mbona unawapendekeza wapiga kura . Hapana haiwezekani hili shindano haliko fair kabisa. Majaji hebu njooni muone washiriki wanavyofanya huku.
 
Last edited by a moderator:
Hilo neno ni msamiati mpya hapa cc
hivyo ndo linaingizwa kwenye kamusi ya Kiswahili
na mtaalamu anayeangalia spelling n Asprin ngoja aje

Habari njema kwako mkaka umekuwa mshindi kule MKOA WA SIASA (SIHASA)
umepata alama 5320 kati ya 71020 na umeingia katika
droo la kumsaka msanii bora wa TOP5 WA cc music award 2013
na anayefuatia ni chankaka ila naona amenyamaza kimya

Kumbe ni rahisi hivyo kuingia kwenye droo?
 
Mimi nitaongoza kundi langu kuimba kwaya kama nilivyosema hapo mwanzo....
mimi nitaimba sauti ya kwanza na nikisaidiana na Elizabeth Dominic
sauti ya pili ni snowhite, Ablessed na cacico
sauti ya tatu Kaizer tafuta wa kukusaidia hapo
bass ni babu Asprin..... nawe tafuta msaidizi
NB: anayetaka kujiunga kwenye sauti yoyote anakaribishwa sana
wimbo wetu huu hapa

nami ntakuwa sauti ya tatu kwenye hiyo kwaya.....lazima tushinde ....
 
Last edited by a moderator:
Back
Top Bottom