SSH2025_2030
JF-Expert Member
- Jul 9, 2012
- 9,661
- 9,814
- Thread starter
- #61
Tabora wanajielewa?
Kajidhalilisha MwenyeweUmeamua kumdhalilisha mheshimiwa shilole
Malaya na wakaja uchi chimbo lao ni CCM sijui kama watanzania wanajua hili,sasa mabinti kama hawa wanataka kuja kuuambia nn umma wa watanzania,yaani mtu asiye na adabu na mkaa uchi ndio atakuletea maendeleo kweli.Mheshimiwa Zuena a.k.a Shilole anatajwa kuongoza Wizara nyeti ya TAMISEMI kwa kipindi cha Miaka 5 ijayo.
Kila la heri Sishi babe
View attachment 3388803
Mheshimiwa Zuena a.k.a Shilole anatajwa kuongoza Wizara nyeti ya TAMISEMI kwa kipindi cha Miaka 5 ijayo.
Kila la heri Sishi babe
View attachment 3388803
Ndio inavyotakiwaKwa hapa tulikofikia inawezekana kabisa, watu wanataka wasiosoma na vilaza wafanye nao kazi...lakini sio wasomi. Tumekabidhi nchi kwa watu wa hovyo sana yaani
Tupe cv yake tuone kama anastahili huo UwaziriMheshimiwa Zuena a.k.a Shilole anatajwa kuongoza Wizara nyeti ya TAMISEMI kwa kipindi cha Miaka 5 ijayo.
Kila la heri Sishi babe
View attachment 3388803
Ngumbaru darasa la 7 mwenzetuTupe cv yake tuone kama anastahili huo Uwaziri
Mheshimiwa Zuena a.k.a Shilole anatajwa kuongoza Wizara nyeti ya TAMISEMI kwa kipindi cha Miaka 5 ijayo.
Kila la heri Sishi babe
View attachment 3388803
Inawezekana maana hii inchi haitaki wasomi