Tanzania iko hapa sababu wakristo wa Tanzania wamefunikwa blanket nyeusi machoni..mtu kijana au mtu mzima umelelewa kwenye ukatoliki au ulutheri, upentecoste au usabato unatembea na akili zako kabisa kwenda kula chakula mwenye hotel shilole..?? usiposikia kengele ya tahadhari kichwani mwako jua kabisa una blanketi umefunikwa machoni kukuzuia kuona na kutafsiri kiroho usalama wako, maisha yako, imani yako, familia yako na taifa lako..! na hivyo wewe ni sehemu ya utumwa huu unaolifukarisha taifa hili.