Aaah kubabaaaake nchi inazama hiiMheshimiwa Zuena a.k.a Shilole anatajwa kuongoza Wizara nyeti ya TAMISEMI kwa kipindi cha Miaka 5 ijayo.
Kila la heri Sishi babe
View attachment 3388803
Hii nyungu ilisha liwa na kuliwa mpaka imetepeteanaView attachment 3389140
Watamla nyama!!
Aisee hanaga kweli connection huyuMheshimiwa Zuena a.k.a Shilole anatajwa kuongoza Wizara nyeti ya TAMISEMI kwa kipindi cha Miaka 5 ijayo.
Kila la heri Sishi babe
View attachment 3388803
Huyu Sasa Ndio Alikuwa Zuu Haswaa.....View attachment 3389140
Watamla nyama!!
NaamHuyu Sasa Ndio Alikuwa Zuu Haswaa.....
Sema tu kama ulipiga chabo!Hii nyungu ilisha liwa na kuliwa mpaka imetepeteana
Wewe upo kundi gani katika hayo mawili?Nchi yetu wajinga wanaongoza welevu 😀
Hii niliionaga kitambo live live mombo ikiigizaga filamu moja kule na hiyo nyungu ilikua kweliSema tu kama ulipiga chabo!
Oya vpHii niliionaga kitambo live live mombo ikiigizaga filamu moja kule na hiyo nyungu ilikua kweli
Kundi lakoWewe upo kundi gani katika hayo mawili?
Sawa. Hongereni kwa kuchukua Fomu. Mkasambaze virusi huko muendakoKundi la mwenzangu Shishi
Poa vpOya vp
Huna kazi ya kufanya?Mheshimiwa Zuena a.k.a Shilole anatajwa kuongoza Wizara nyeti ya TAMISEMI kwa kipindi cha Miaka 5 ijayo.
Kila la heri Sishi babe
View attachment 3388803