Shibuda kurudisha kadi ya chadema kesho | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Shibuda kurudisha kadi ya chadema kesho

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kachanchabuseta, Jun 8, 2012.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Habari ndo hiyo kaa mkao wakula

    Ilianza hivi

    [​IMG]


    Ikaja hivi

    [​IMG]

    Ikaja hivi akaanza kuwa mpweke cdm inamtenga



    [​IMG]


    Mara ikawa Hivi Shibuda akiwa dodoma na JK

    [​IMG]


    Mara ikawa hivi

    [​IMG]






    Sasa kesho anarudisha kadi ya cdm


    Mnakaribishwa nyote kumuona Shujaa shibuda akimwaga sera za kutoka cdm:A S 100::majani7:
     
  2. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,018
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    I am sure hawezi kutema kutema ubunge, labda JK ampe wa kuteuliwa
     
  3. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 17,227
    Likes Received: 7,549
    Trophy Points: 280
    labda kama kaaidiwa ubalozi.!
     
  4. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Alisema lazima awe rais 2015; sasa atafanya hivyo akiwa CCM? hawezi kufanya fujo hizo CCM
     
  5. A

    Awo JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 789
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Ana njaa sana hawezi kuutema ubunge huyu.
     
  6. P

    PapoKwaPapo JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 5, 2008
    Messages: 380
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hana huo ujanja mkuu
     
  7. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,907
    Likes Received: 738
    Trophy Points: 280
    maamuzi magumu hawezi huyu jamaa hivyo inabidi tuwe nae makin
     
  8. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #8
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,550
    Likes Received: 371
    Trophy Points: 180
    Hiv habar sio za kupuuzwa, sasa inabidi shibuda akitoka CDM itabidi na yule dada BAVICHA afate nyayo.
     
  9. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,687
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Nenda nenda shibuda tumekuchoka, peleka shombo zako kwa hao walokupaka
     
  10. Consultant

    Consultant JF-Expert Member

    #10
    Jun 8, 2012
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 4,477
    Likes Received: 3,361
    Trophy Points: 280
    Shibunda si kilaza kihivyo. Arudishe kadi sasa hivi? no way
     
  11. Chuma Chakavu

    Chuma Chakavu JF-Expert Member

    #11
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzee wa ujira wa mwiha aachie ulaji? unamjua au unamsikia?
     
  12. Mwitongo

    Mwitongo JF-Expert Member

    #12
    Jun 8, 2012
    Joined: Jan 30, 2009
    Messages: 311
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    JInga hilo heri mara alfu liondoke CDM. NI mpuuzi wa kupindukia.
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 9,217
    Likes Received: 4,111
    Trophy Points: 280
    Anaweza kurudisha kazi maaana yeye yuko kazini,ana kazi kuvuruga CDM sio bure!yote yawezekana ati
     
  14. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #14
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,748
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 160
    Atakuwa ametupunguzia mzigo na gharama za vikao vya kujadili.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,956
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Kosa lako umemshtua ndege wa watu, hatarudisha tena believe me!
     
  16. sosoliso

    sosoliso JF-Expert Member

    #16
    Jun 8, 2012
    Joined: May 6, 2009
    Messages: 7,290
    Likes Received: 1,137
    Trophy Points: 280
    Labda imeonekana ameshindwa kazi.. Badala ya kubomoa ndo watanzania wanavyozidi kupata hamasa ya ukombozi..
     
  17. Mpangamji

    Mpangamji JF-Expert Member

    #17
    Jun 8, 2012
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 536
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Chakachua nikuchakachueee, Nakubwaga Pwaaaa
     
  18. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #18
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Shibuda msimlazimishe awe asivokuwa. Raha ya Shibuda ni kuongea. Msimnyime hiyo raha kila kitu kwake ni mzaha na ndo mtaji wake kisiasa. Jifunzeni kukaa na watu tofauti. Kwani akisema nakuwa Rahis ndo anakuwa mbona mnapanikishwa na vitu vidogo. Mmesahau somo la Mwalimu Nyerere juu ya kuacha watu wafanye vituko vyao maana umma utaamua wenyewe. Ilikuwa hivi: wakati watu wanapagawa kumsukuma Mrema by then, polisi walikuwa wanatawanya wafuasi wa Mrema kwa madai eti wanamzuia kujipa umaarufu. Nyerere aliiishauri Serikali hivi, waacheni watu kama wanataka kumbeba mtu hata wakapokezana kama wanabeba maiti nyie waacheni. Kwa hiyo kama Shibuda anaongea pumba au ana payuka mwacheni si wananchi wataamua. Ra sivyo tutaamini mnamuonea kama anavodai.
     
  19. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #19
    Jun 8, 2012
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 0
    Kwa kuwa Shibuda hana effect kwa CDM kurudisha kwake kadi itakuwa ni big boost kwa CDM. Lakini pia kwa kitendo cha kurudisha atakuwa ameutema ubunge mwenyewe. Yaani kesi yake itakuwa ni tofauti na Kafulula au Hamad Rashid. Ukizingakuwa kuwa kipindi cha Ujira wa Mwiha kinakaribia sidhani kama hii statement ina ukweli.

    Kitu pekee ninachoweza kusema Shibuda anaweza kufanya ni kupanda jukwaani kesho kuishutumu CDM kwa force alegations, maana kama ulivyosemwa ametengwa ni dhaniri kuwa hana access to classified information za CDM. Otherwise I cannot see credibility of this thread
     
  20. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #20
    Jun 8, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    ee mungu baba nakuomba uingize hili wazo kichwani kwa shibuda na kama lipo tunaomba utusaidie kuligandisha huko mpaka kesho saa 12.
    aamen.
     
Loading...